Toàn quốc: Kem tan mỡ FINOMAS có tốt không?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi sukienmkt, 25/3/2015.

1. sukienmkt

sukienmkt Thành viên mới

Nghe nói đến kem finomas đã lâu, có tác dụng đánh tan mỡ bụng, không biết dùng có hiệu quả không, có tác dụng thật không. Em cũng là người cẩn thận nên phải tìm hiểu kĩ một chút. Có mẹ nào dùng kem finomas chưa cho em xin ý kiến với ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sukienmkt
  2. sukienmkt

sukienmkt Thành viên mới

Mình đa quyết định mua về dùng dc 1 tuần rùi, cả nhà có ai dùng chưa?

3. ozen_hoa

ozen_hoa Thành viên tập sự

Hồi trước lúc mới sinh ku ben, cũng đã xài thử nhưng thấy không hiệu quả. Mới đầu mình còn nghĩ do cơ địa nhưng qua tìm hiểu thì về thực chất thì kem tan mỡ bụng không thể giải quyết triệt để việc tan mỡ. Chủ thớt xem thử link bên dưới:
    http://petrotimes.vn/news/vn/xa-hoi/song-khoe/kem-tieu-mo-kheo-mat-tien-oan.html
    Lời khuyên chân thành là cố ăn ít lại và tập thể dục, đừng tin mấy cái quảng cáo trên mạng, chủ thớt nên tìm hiểu kỹ hơn để tránh tiền mất tật mang nhé :)

4. nhoctiquay

nhoctiquay Thành viên tập sự

Vậy là bạn chủ thớt chưa tìm hiểu kỹ các loại kem tan mỡ nói chung và Finomas nói riêng rùi, báo chí phản ánh đầy ra đấy. Chẳng có tác dụng đánh tan mỡ đâu, lại tiền mất tật mang thôi. Nhỏ bạn em kìa, mỡ vẫn khúc khúc, chả tan chảy được "mi li gờ ram" nào mà còn phải nhập viện vì bị bỏng da. hãm cái sự ăn của mình lại, tăng cường rau xanh, hoa quả và siêng năng vận động là OK nhất.

5. mesusi86

mesusi86 Thành viên tập sự

nhắc tới kem tan mỡ là cay cú hà, đã tốn tiền mua kem lại còn gánh thêm khoảng đi da liễu, haizz

6. JADA HANOi

JADA HANOi Đánh thức niềm tự hào

có thể chưa tìm đúng sản phẩm thôi bạn :)

7. ozen_hoa

ozen_hoa Thành viên tập sự

Đồng cảnh ngộ nè! Ngày xưa mình cũng từng đi da liễu trị mất gần cả tháng :( rất là mệt mỏi vụ kem tan mỡ bụng này, sau đó mình chuyển sang ăn kiêng và tập thể dục, nhìn chung lời khuyên chân thành với các chị em là đừng có nên dùng, phàm cái gì nhanh là dục tốc bất đạt!