Khảo Sát Lớp Ôn Thi Ngữ Văn Vào Lớp 10

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi huongnt88, 18/4/2017.

1. huongnt88

huongnt88 Nghiên cứu về giáo dục

Chào các mẹ!

Em là giáo viên dạy Ngữ văn, hiện tại sau giờ dạy em đang dạy thêm Ngữ văn cho các bạn lớp Cấp 2 tại nhà HS hoặc tại địa điểm em tổ chức... Em có mở lớp cho chừng 10-15 bạn ôn thi vào lớp 10. Chương trình bám sát chương trình học trên lớp và bổ sung chương trình nâng cao, chủ yếu luyện đề và chữa đề, thi thử theo 1 số đề đã có... Em cũng đang hướng dẫn các bạn lớp 7-8-9 ôn thi học kỳ môn Ngữ văn. Em ko biết các mẹ có con trong độ tuổi này có nhu cầu cho con học ko? Em thường tập hợp và tổ chức học thử miễn phí 1 buổi đầu test kiến thức các con và cho chính các con cảm nhận, nếu các bạn ấy cảm thấy học được, cảm được giọng văn và chất văn của GV thì đăng ký, ko thì cũng ko sao ah. Em dạy sau giờ lên lớp chính khóa hoặc cuối tuần nên thời gian cũng khá linh hoạt... Tùy vào số lượng học sinh mà học phí cũng ko quá cao đâu các mẹ, chỉ từ 50k/bạn, học trong 2h. Nếu các mẹ ko ngại thì cho con học thử nhé! Em ko thuộc bất kỳ trung tâm nào cả, em muốn bổ sung lớp hè này và kỳ vọng vào số học sinh đang ôn tập sẽ đạt kết quả cao thôi ạ. Cám ơn các mẹ đã đọc tin!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huongnt88
    Đang tải...