1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Dismiss Notice
Dismiss Notice
Mời các mẹ bán hàng tham gia buổi offline chia sẻ kỹ năng viết văn và kể chuyện để thu hút khách hàng online.
Dismiss Notice
Nếu bé có vấn đề về sức khỏe/dinh dưỡng, bạn có thể để lại câu hỏi tại đây để bác sĩ nội trú bệnh viện nhi trung ương giúp bạn nhé!

3 tháng giữa: khi nao het om nghen that su?

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi huongvan, 9/7/2010.

1. huongvan

huongvan mẹ yêu con trai lắm

em bi nghen nang 3 thang dau,sang thang thu 4 thi em giam,sang thang thu 5 lai giam di hon nua,nhung van cu thi thoang buon non,va em ko the an uong binh thuong nhu luc chua mang thai,cu cai gi tot thi em ko the an noi,em chi an nhung thu ma ai cung bao ko tot nhu man,oi ,dua muoi,lac vung,ngay nao em cung an thit lon,em ko an duoc thit bo va ca,an uong k ngon mieng ?em muon hoi cac me la den thang thu may thi co the va moi thu tro lai binh thuong hay la thoi gian mang thai ko the tro lai binh thuong nhu khi chua co thai duoc a?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huongvan
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. nguyenleanh

nguyenleanh Thành viên chính thức

Khì khì, hồi mình mang thai 3 tháng đầu mới nghén thôi chứ qua tháng thứ 4 mình trở lại bình thường rồi, ăn uống còn tốt hơn hồi chưa mang thai :D. Cái này còn tuỳ mẹ nó ạ, có người nghén lâu nghén mau có người còn ko nghén nữa. nếu mẹ nó thấy ăn uống khó như vậy sợ không đủ chất nuôi em bé thì nên uống thêm sữa bà bàu, sang tháng thứ 5 thì uống thêm canxi nữa, chcú 2 mẹ con khoẻ mạnh

3. Mẹ Bipbi

Mẹ Bipbi Mẹ Nhóc Ngốc ngố

Em thì trước 3 tháng chỉ nghén chút chút thui, sau mới bắt đầu. Sợ sữa bầu luôn, h toàn uống sữa tươi, mà nhiều lần cũng lại cho ra hết.