Than thở Khi Yêu Gặp Nhau Nhiều Có Mau Chán Không?

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi ngocnguyenict, 28/3/2017.

1. ngocnguyenict

ngocnguyenict Thành viên chính thức

hồi trước khi tán tuần có đến 6 ngày chúng em gặp nhau đến bh yêu nhau rồi thì giảm bớt đi 1 phần vì công việc bận 1 phần cũng là để dãn dãn ra ko gặp nhau nhiều sẽ chán. Nhiều lúc đến những ngày lễ anh ấy cũng ko gặp em vì suy nghĩ rằng ngày nào yêu nhau chả là ngày kỷ niệm. Con gái khi yêu rồi lúc nào cũng muốn bên ny cả mà anh ấy suy nghĩ như thế em buồn lắm các mẹ ạ :(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngocnguyenict
    Đang tải...

2. tra.xanh

tra.xanh Bắt đầu nổi tiếng

Lúc mới yêu thật vui biết bao nhiêu hihi
    Đừng lo em ơi, thà rằng mình biết là như vậy, còn hơn để đến lúc tình yêu đang màu hường bỗng chốc sụp đổ. Em bây giờ chỉ cần quan tâm là bạn ý yêu em thật lòng, những lúc bên nhau bạn ý đối xử với mình như thế nào, có khiến mình hạnh phúc không thôi. Chị trước kia cũng bị vỡ mộng như em đấy, nhưng vì yêu nhau nên phải chấp nhận những việc như thế. CỐ gắng lên em !

3. amayzin

amayzin Hạnh phúc là khi được sẻ chia cùng mọi người

nghĩ thế thì dọn về ở chung vs nhau luôn đi. Ngày nào cũng được ở cạnh nhau, sợ là giáp mặt nhiều quá lại nảy sinh nhiều chuyện lại chán nhau cũng nên

dacsanphanthiet01 thích bài này.
  4. Bi Bi Bông Bông

Bi Bi Bông Bông Thành viên rất tích cực

hi hi, yêu rồi thì gặp bao nhiêu cũng chẳng hề thấy chán em ơi, về ở với nhau hẳn mới chán nha :))

5. bunbun91

bunbun91 Bắt đầu tích cực

:D chưa đâu bạn ơi. Lúc cưới về lắm lúc còn k muốn nhìn thấy nhau cơ. Nhất là cái khoảng thời gian chuẩ bị cho cưới. không biết các mẹ thế nào chứ em chán lắm. chụp ảnh cưới xong mà cứ nghĩ "hay là thôi nhỉ" chứ

6. tra.xanh

Tâm lý chung hay sao ý nhỉ hihi em hôm đi làm thủ tục đăng ký còn cãi nhau ỏm tỏi hahaa

bunbun91 thích bài này.
  7. ngocnguyenict

ha ha đến lúc ấy thì vẫn phải nhắm mắt cưới thôi :)

8. ngocnguyenict

e ko muốn ở vs nhau trước khi cưới, sống thử nguy hiểm lắm chị ạ

9. ngocnguyenict

em với ny em đứa đầu đứa cuối tp nên nhiều khi đi làm về mệt mà còn đi lại nhiều cũng mất sức lắm chị ạ :(

Hojicha thích bài này.
  10. thanhthuyvt46

thanhthuyvt46 Bánh kẹo giá rẻ 0911039596

Mình hồi yêu nhau 1 tuần gặp nhau 7 tối, riêng ngày chủ nhật là cả ngày luôn, mà có thấy chán đâu nhỉ? Bây giờ cưới nhau cũng vẫn chưa có lúc nào có cảm giác chán cả :D
    Đi làm chỉ thích mau mau về nhà vs ck thôi ý :D

11. tra.xanh

Cũng chẳng phải là vì ở xa đâu em. Chồng chị trước đây chưa lấy nhau, mà bọn chị ở gần đấy nhé, cách có 5km thôi, mà đi làm cũng tất bật lắm, nhưng vì mình không hiểu và thông cảm cho chồng nên cứ suốt ngày trách móc là anh chẳng quan tâm em này nọ, thế mà anh ý cũng vẫn chịu khó để đi làm xong sang đưa chị đi chơi. Nhưng nghĩ lại hồi đó chị chỉ nghĩ cho bản thân, thỏa mãn được việc gặp ny thôi, còn ny thì mệt mỏi vẫn cố phải đi sang nhà mình để chiều lòng mình. Giờ lấy nhau về, chồng chị vẫn bận việc, nhưng chị biết tính chất công việc như thế nên kệ, có khi anh đi từ sáng đến đêm 1-2h sáng mới về, nhưng cũng chỉ dám gọi điện hỏi mấy h anh về thôi. Nhưng chị lại ko ghen nữa, ko trách nữa, vì bù cho những thời gian ko gặp đấy còn rất nhiều thời gian khác anh ý đã quan tâm mình, chăm sóc mình mà hihi

12. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Khi yêu mình ngày nào cũng muốn gặp anh cũng vậy. Kể cả khi thành vc 1 trong 2 đi đâu đó vài ngày lại thấy nhớ nhau . mặc dù ở cùng có khi cãi cọ này nọ nhưng xa là nhớ thì mới thấy tình cảm và cần nhau.

13. tra.xanh

Chán hay không làm do tình cảm của mình ý mn nhỉ hihi nếu nó đủ lớn thì gặp hay không gặp vẫn cảm thấy ok

14. thanhthuyvt46

thanhthuyvt46 Bánh kẹo giá rẻ 0911039596

hihi, đúng rồi mn ạ, nhưng như vc nhà mình mới xa nhau lâu nhất là 5 ngày thôi, còn chưa được 1 tuần ý, nhưng nói chung là quan trọng mình vẫn quan tâm chia sẻ với nhau là được :D

tra.xanh thích bài này.
  15. tra.xanh

Đúng là mình vẫn là người yêu chồng nhiều hơn ý, xa ông ý mà nhớ kinh khủng, đêm ngủ với nhau mà ông ý kêu em suốt ngày bám ông ý thế :p được cái nhà mẹ đẻ cũng gần, ông ý mà đi đâu 1 đêm, 2 đêm là về mẹ đẻ ngủ nên cũng đỡ buồn hơn hihi

Hojichathanhthuyvt46 thích.
  16. mashimaro123

mashimaro123 Thành viên tích cực

ui lúc tán thì ngày nào ko gặp cũng thấy nhớ, chứ sau tán đc rồi, con trai họ hay chán lắm, càng lâu thì tình cảm càng nhạt, còn con gái càng yêu lâu thì càng quỵ lụy

17. Mẹ Bon 818

Mẹ Bon 818 Thành viên tập sự

nhà em thì từ lúc yêu đến lúc cưới chắc chỉ xa nhau đc mấy ngày trc khi cưới còn ngày nào cũng dính lấy nhau :)))

18. amayzin

amayzin Hạnh phúc là khi được sẻ chia cùng mọi người

Nguy hiểm hay không là do bản thân mình có biện pháp phòng tránh hay không thôi. Có nhiều cặp lấy nhau về mới than trời rằng tại sao khi yêu không thấy tính này mà bây giờ lại có. Rồi lại trách này trách kia nữa.

tra.xanh thích bài này.
  19. tra.xanh

Cái trách đó mới nguy hiểm nè. Vì nếu yêu đủ lâu thì mọi thứ của ny gần như mình cũng biết cả rùi, lúc lấy về chỉ sợ lấy nhầm chồng thôi chứ còn vẫn như lúc yêu thì không có gì mà ngạc nhiên nữa hehe

ngocnguyenict thích bài này.
  20. atulayoh

atulayoh Sun

Mình cũng yêu 1 ng cũng khá lâu rồi mà ko thấy chán. Dù biết bao ng con gái khác đẹp hơn sang chảnh hơn mình cũng ko để ý tới. Nhưng mà mình găp 1 ng tự dưng tâm mình động đến bất thường, mặc dù ng mình vừa gặp xấu hơn lùn hơn nghèo hơn. Mình ko biết phải làm sao :oops:.

dacsanphanthiet01 thích bài này.