Khóa - đổi lại account

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi haiphong08, 29/7/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. haiphong08

haiphong08 Thành viên tập sự

Thưa anh,

Chiều nay tôi nhận được 1 email: khóa nick YOUNG.LEDON vì lý do tôi tạo nhiều nick.

Ngày xưa tôi có tạo account cá nhân để bán hàng cho một sản phẩm khác. (account: haiphong08), Nay tôi làm cho một dự án khác, vậy tôi phải theo nhu cầu công việc và vai trò - nhân viên bán hàng online, sử dụng 1 tài khỏan trên 1 email khác?!.

Thực tế, từ lúc tôi dùng account Young Ledon, tôi chưa từng dùng song song 2 account cũ - mới để PR lẫn cho nhau, vậy mong anh xem xét lại vấn đề và cho tôi phản hồi về việc này.

=> Vậy mong anh, tạm khóa lại account: haiphong08 và mở lại account: Young.LEDON dzùm tôi để tôi tiếp tục công việc. Vì vấn đề cá nhân này mà ảnh hưởng đến hiệu quả công việc chung, là điều tôi không mong muốn. Mong BQT xử lý sớm dzùm tôi trong hôm nay.

Cảm ơn nhiều.

Nhàn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi haiphong08
    Đang tải...

2. support6

support6 Super Moderator Staff Member

Chào bạn
    Trường hợp đổi khóa nick của bạn đã được hỗ trợ nhé

3. Young.LEDON

Young.LEDON Thành viên mới

Vâng, cảm ơn anh. Vậy mong anh mở lại topic dzùm tôi có được không ah?

Cảm ơn nhiều!

Young Ledon/Hải Phong

4. Young.LEDON

Giờ tôi lại nhờ lại admin, đổi account Young.ledon về account haiphong08 dzùm tôi nhé, tức là sẽ deactivate account còn lại.

Tôi xin cảm ơn!

Young.LEDON

5. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Chào bạn,
    BQT đã hỗ trợ bạn đổi khóa nick 1 lần và yêu cầu này của bạn sẽ không được hỗ trợ nữa.

6. me_KhanhAn2602

me_KhanhAn2602 Thành viên đạt chuẩn

Nhờ BQT xóa giúp mình acc me_KhanhAn2602 và các thông tin liên quan trên diễn đàn nhé. Tks.

7. support7

support7 Super Moderator

Chào bạn!

Nick không thể xóa mà chỉ có thể khóa lại theo yêu cầu. Nếu bạn muốn khóa nick, vui lòng pm cho Mod địa chỉ email kích hoạt của bạn nhé!

BQT không hỗ trợ xóa các bài viết không vi phạm quy định. Nếu không muốn hển thị thông tin, bạn có thể edit bài viết đó nhé.

8. Young.LEDON

thưa ban quản trị,

Lần trước khi trao đổi qua email với anh bkien, tôi có hỏi về vấn đề này, cụ thể: Khi nào tôi không còn làm cho nhãn hàng Young.LEDON mà tôi muốn trở về sử dụng account cá nhân của mình, thì có được không? Anh bkien có nói rằng: Khi đó tôi lại yêu cầu để đổi lại ah, và tôi không được dùng 2 account song song, chứ không hề nhắc đến việc: Tôi chỉ được yêu cầu hỗ trợ đổi account 1 lần duy nhất.

Tôi nghĩ vấn đề này là thực tế trong quá trình sử dụng và hoạt động trên diễn đàn và tôi cũng chưa có hành vi nào vi phạm các quy tắc trong diễn đàn cả. Mong các bạn hỗ trợ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.