Hà Nội: Khóa Học Gia Sư Về Xuất Nhập Khẩu

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi labauyen, 14/7/2016.

1. labauyen

labauyen lucky star

Mình có kinh nghiệm làm việc và quản lý tại công ty lĩnh vực XNK hơn 10 năm.
    Mình khẳng định là hiểu rõ yêu cầu & điều kiện để các bạn trúng tuyển và làm việc thành công đối với ngành này:

1. Kiến thức cơ bản mà thực tế công việc cần đến khi bạn bắt đầu vào làm.
    2. Kỹ năng về tin học, tiếng anh và viết email cần thiết để phục vụ công việc hàng ngày.
    3. Tính cách cần có và phù hợp với ngành.

Hiện nay mình đang lên kế hoạch mở các lớp học ( học theo kiểu gia sư) ít học viên ( tối đa 5 bạn 1 lớp) để vừa đảm bảo chất lượng và vừa giảm thiểu chi phí do thuê địa điểm và phòng học, giáo trình ...

Sau khóa học các bạn có thể được sau :

1. Kiến thức cơ bản về XNK ( Inconterm; Chứng từ XNK và quy trình XNK cơ bản)
    2. Kiến thức cơ bản về quản lý nhà nước về XNK ( Thủ tục hải quan, thủ tục xin giấy phép chuyên nghành...)
    3. Các bước làm thủ tục hải quan : Khai báo truyền tờ khai Vnacc, vài cách xử lý tình huống thường gặp.
    4. CO và thủ tục xin CO; Khai báo hóa chất- tiền chất và thủ tục. Đây là 1 phần thủ tục rất phổ biến nhưng ưu thế cho các bạn khi tham dự phỏng vấn tại các công ty XNK.
    5. Các bài học kỹ năng khác: viết email , tin học văn phòng và nghệ thuật ứng xử, trao đổi trong môi trường làm việc.

Thời gian dự kiến đầu tháng 8. Học phí là 1,8 triệu / khóa học.
    Địa điểm do là học theo kiểu gia sư nên các bạn có thể đến học tại nhà mình hoặc tại nhà 1 bạn của nhóm học tùy theo sắp xếp nhé. ( Mình ở Hải Bối Đông Anh- Hà Nội hoặc học tại Cầu Giấy Hà Nội). Địa chỉ mình sẽ sắp xếp sao cho phù hợp nhất với các bạn.

Tuần 2 buổi tối từ 19h đến 21h thứ 3 và thứ 5 hoặc thứ 4 và thứ 6.

Bạn nào quan tâm gửi qua mail cho mình nhé : laba1505@gmail.com.vn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi labauyen