Không Biết Phải Làm Sao Cho Núm Vú Hồng Hơn?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi lilytruong, 15/10/2022.

1. lilytruong

lilytruong Bắt đầu nổi tiếng

Sao em nghe bảo là có chồng sinh con thì núm vú mới bị thâm. Mà không hiểu sao em chưa có chồng chưa con mà núm vú của em cũng bị thâm là sao vậy chị em? Giờ em phải làm sao cho núm vú hồng hào hơn? Đừng ai chỉ em mấy phương pháp tự nhiên hay dùng kem này kia nha em không tin tưởng đâu. Chị em biết phương pháp nào hiệu quả nhất thì chỉ cho em nha. Em cảm ơn chị em trước nè. (Phan Thương)

Kim Vàng
    Nếu không biết làm sao cho núm vú hồng thì có cách gì thực hiện đại cách đó đi em ơi

Phan Thương
    Không biết thì không biết chứ đâu có thực hiện đại được đâu chị ơi. Mấy cách tự nhiên hay kem này kia đâu có hiệu quả gì đâu

Kim Vàng
    Vậy rồi lỡ không tìm được cách để cải thiện thì sao em

Phan Thương
    Thì em cũng không thực hiện cách từ tự nhiên hay dùng kem đâu nha

Kim Vàng
    Em cũng kiên quyết đó

Kieu Oanh Ng
    Bây giờ làm sao cho núm vú hồng đều phải nhờ đến công nghệ laser hết đó em ơi

Phan Thương
    Thực hiện làm hồng nhũ hoa bằng công nghệ laser á hả. Chị có thể nói rõ hơn được không chị ơi

Kieu Oanh Ng
    Công nghệ laser à là dùng tia laser bắn vào nhũ hoa bị thâm của em giúp cho nhũ hoa hồng hào hơn mà không cần phải tác động gì

Phan Thương
    Thiệt tình là em muốn làm đẹp lắm mà cứ nghe phải đụng chạm dao kéo là em thấy lo lo

Kieu Oanh Ng
    Yên tâm đi em ơi cách này không cần phải phẫu thuật gì đâu. Thực hiện xong là có được kết quả đẹp tự nhiên thôi

>>> GIẢI ĐÁP: Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có tốt không?

Phan Thương
    Mặc dù em không thấy được kết quả như thế nào. Nhưng với cách nói của chị thì em nghĩ kết quả ok thiệt rồi đó

Kieu Oanh Ng
    Chị dám đảm bảo với em luôn. Nếu mà kết quả không tốt thì em có thể bắt đền chị

Phan Thương
    Ai mà nỡ làm vậy chứ. Còn phải hỏi thăm chị thực hiện ở đâu nữa mà

Kieu Oanh Ng
    Chị thực hiện bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè. Nếu em muốn thì cũng có thể qua đây

>>> TÌM HIỂU: Nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Phan Thương
    Ủa mà thực hiện xong thì bao lâu mình đi làm lại được bình thường dạ chị

Kieu Oanh Ng
    Thực hiện xong hôm sau là em có thể đi làm lại được luôn rồi đó em ơi

Phan Thương
    Nhanh gọn vậy luôn á hả chị. Nếu vậy là tiết kiệm được nhiều thời gian lắm luôn á

Kieu Oanh Ng
    Ukm thực hiện cũng chỉ mất có 20 phút thôi hà em ơi

Phan Thương
    Rồi chị nhớ chi phí thực hiện hết bao nhiêu tiền không chị

Kieu Oanh Ng
    Chi phí thực hiện cũng phải chăng lắm em ơi. Chị còn giữ bảng giá bên đó luôn nè

>>> XEM THÊM: Mặt nạ làm hồng nhũ hoa tự nhiên

Phan Thương
    Ok cảm ơn chị

Phạm Thị Kiều Ngân
    Mấy cái cách từ tự nhiên hay là dùng kem có hiệu quả gì đâu chứ. Với lại giờ có ai thực hiện mấy cách này nữa đâu

Phan Thương
    Thì em cũng đâu có thực hiện mấy cách này đâu chị ơi. Nghe tới là em sợ lắm rồi

Phạm Thị Kiều Ngân
    Thực hiện mấy cách này chỉ được cái mất thời gian chứ không được gì

Phan Thương
    Để thời gian đó tìm cách khác thực hiện tốt hơn

>>> NGUỒN: tamsudaokeo.org

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lilytruong
    Đang tải...