Không Biết Phải Làm Thế Nào Để Núm Vú Được Hồng Hào?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi lilytruong, 25/10/2022.

1. lilytruong

lilytruong Bắt đầu nổi tiếng

Mọi người ơi mọi người ơi!!!! Em không hiểu tại sao nhũ hoa của em lại bị thâm sạm đi luôn á chị em ơi. Và em cũng có tìm hiểu nhưng em vẫn cảm thấy đắn đo không biết phải làm thế nào để núm vú được hồng hào? Với lại mọi người biết chỗ nào thực hiện chi phí phải chăng thì chỉ giúp em luôn nha. Em cảm ơn mọi người trước luôn nè. (Như Quỳnh)

Kim Anh
    Ủa em không làm gì mà nhũ hoa của em nó cũng bị thâm luôn á hả em

Như Quỳnh
    Đúng rồi đó chị. Em không biết nguyên nhân là từ đâu mà ra luôn á

Kim Anh
    Có thể là do bẩm sinh hay sao đó. Chứ sao mà tự nhiên khi không nó thâm được chứ

Như Quỳnh
    Dù gì cũng bị rồi. Giờ em không biết làm thế nào để núm vú được hồng đây nè

Kim Anh
    Em tìm hiểu mà em không biết thì sao chị biết chứ

An Lê
    Giờ kệ sao nó bị thâm đi. Còn làm thế nào để núm vú được hồng thì chị chỉ cho nè em ơi

Như Quỳnh
    Vậy là chị biết cách làm thế nào để nhũ hoa có màu hồng đúng không chị

An Lê
    Tất nhiên là biết rồi tại chị cũng mới thực hiện mà em. Chị còn biết rõ nữa là đằng khác

Như Quỳnh
    Cách gì dạ chị. Chỉ em để em cũng thực hiện với chị ơi

An Lê
    Chị thực hiện làm hồng nhũ hoa bằng công nghệ laser đó em ơi. Thực hiện xong 1 – 2 ngày sau là có được hiệu quả tốt luôn rồi

>>> GIẢI ĐÁP: Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có tốt không?

Như Quỳnh
    Sao nó hiệu quả nhanh vậy chị. Em cứ nghĩ phải 1 tháng thì mới có được hiệu quả tốt chứ

An Lê
    Công nghệ laser này chỉ tác động bên ngoài thôi á em. Nên là không cần phải phẫu thuật gì hết nó sẽ nhanh lành

Như Quỳnh
    À là làm hồng nhũ hoa mà không cần phải phẫu thuật gì luôn á. Được nha nếu vậy thì không sợ ảnh hưởng gì

An Lê
    Thì có ảnh hưởng gì đâu em ơi. Có phải cắt rạch gì đâu chứ

Như Quỳnh
    Chỗ nào có thực hiện bằng công nghệ laser này chỉ cho em liền luôn đi chị ơi

An Lê
    Nó là Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 này nè em ơi

>>> TÌM HIỂU: Nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Như Quỳnh
    Vậy thì ok đó em cũng sẽ qua đây tư vấn. Xong ok là em cũng thực hiện luôn chứ em mệt lắm rồi

An Lê
    Có gì đâu mà mệt chứ. Thâm thì mình đi làm hồng thôi có gì mà lo chứ

Như Quỳnh
    Mà không biết có đủ tiền để thực hiện không đâu nè. Chứ xung xung tới đó không đủ tiền là không biết sao luôn

An Lê
    Sao không nói chị cho bảng giá bên đó để xem nè

>> XEM THÊM: Mẹo làm hồng nhũ hoa tại nhà

Như Quỳnh
    À tốt quá em cảm ơn chị

Trần Thuỳ Dung
    Ủa chị em cho em hỏi ké xíu là em đang cho con bú thì có đi làm hồng nhũ hoa được không

Như Quỳnh
    Giờ có cách thực hiện làm hồng nhũ hoa bằng công nghệ laser không cần phải phẫu thuật đó. Mà không biết đang cho con bú có thực hiện được không

Trần Thuỳ Dung
    Không phẫu thuật thì chắc là thực hiện được á. Mà nếu không được thì đợi vài tháng nữa cũng không sao sắp cai sữa bé rồi

Như Quỳnh
    Vậy thôi đợi cai sữa xong luôn đi rồi tính

>>> NGUỒN: tamsudaokeo.org

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lilytruong
    Đang tải...