Không tìm được phương hướng marketting cho sản phẩm

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi phuongtuong, 22/7/2014.

1. phuongtuong

phuongtuong Thành viên tập sự

Xin các mẹ cho e chút ý kiến
    Ngày đầu tiên đi làm đã được giao mảng forum để marketting cho sản phẩm, chưa có kinh nghiệm chưa từng làm qua, cứ mơ mơ hồ hồ. Vậy mà mình được chỉ định giải quyết phần forum quảng bá cho cả tòa nhà văn phòng cho thuê ( chẳng biết tí gì về bất động sản:( ) . Chán nản, bế tắc quá các mẹ ơi, có ai có thể cho e lời khuyên không???

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuongtuong
    Đang tải...

2. kagome

kagome

Ðề: Không tìm được phương hướng marketting cho sản phẩm

Cai này mình cũng mù tịt :( Có bác nào vào giúp mn đi ạ!

3. tmlaw

tmlaw Thành viên đạt chuẩn

Bạn này chuyên trách phần forum seending cho bất động sản ? :D. Bạn cần kế hoạch thì nên tham khảo ở các forum khác về marketing or SEO. vào đó bạn sẽ nắm được cách mọi người làm marketing cho từng mảng dịch vụ như thế nào. Và sẽ có nhiều người cùng làm giống bạn lên tiếng cho mà xem. Bạn cần có kế hoạch rõ ràng, từng khâu một. Chuẩn bị nội dung như nào ? Hình Ảnh như nào ? Chọn đối tượng mục tiêu như nào và chọn ở đâu. Hãy cố gắng đặt mình vào vị trí của khách hàng để tự cảm nhận được rằng " Nếu là mình thì mình sẽ tìm kiếm dịch vụ đó như thế nào ? " Chúc bạn thành công và sớm tìm được hướng đi hiệu quả cho công việc của mình :D

4. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

làm fs bạn cần tham gia nhiệt tình vào diễn đàn nhé, nhớ tham khảo đầu tiên là quy định ở mỗi đ đ khác nhau lại có nhiều quy định khác nhau để ko bị khóa :D phần còn lại thì chăm chỉ, chèn từ khóa để seo và làm nội dung cho tốt là oke nhé :)