Toàn quốc: Khuyến Mại Chào Đông - Giảm Giá 25% Máy Hâm Sữa Và Tiệt Trùng Topcom - Thụy Điển

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi memun265, 25/11/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. memun265

memun265 Thành viên sắp chính thức

Chào các mẹ,

Đến hẹn lại lên ^^. Gió mùa về là lúc các mẹ cần sắm cho bé cưng 1 chiếc máy hâm nóng và tiệt trùng dùng cho những bình sữa lạnh ngắt vì thời tiết mùa đông này.

Trên thị trường có nhiều loại, chắc các mẹ sẽ phải đau đầu không biết lựa loại nào an toàn, tính năng ổn ổn mà giá cả phải chăng:( >>>>>>>Các mẹ chỉ việc gật đầu chi tiền, mấy việc kia để em lo ;););)

Giới thiệu với các mẹ: Nhà em chuyên phân phối dòng Máy hâm sữa và tiệt trùng TOPCOM WARMER 301 - THỤY ĐIỂN - Chuyên 1 loại cho nó đảm bảo chất lượng và uy tín các mẹ ạ, hơn nữa nhà em nhập khẩu trực tiếp nên có giá tốt tới tận tay các mẹ

Giá thị trường: 359k-->KHUYẾN MẠI CHÀO ĐÔNG: :h::h::h: GIẢM 25% - CÒN 270K :h::h::h:

Hình ảnh thực tế sản phẩm đây các mẹ:

Các mẹ có thể:

:lipstick: Yên tâm về chất lượng vì máy hâm sữa Warmer là sản phẩm của TOPCOM - một thương hiệu uy tín tại Thụy Điển: KHÔNG BPA - ĐƯỢC CHỨNG NHẬN CHẤT LƯỢNG THEO TIÊU CHUẨN ISO
    :lipstick: Sử dụng 5 chức năng trong 1 máy: Hâm nóng bình sữa - Hâm nóng thức ăn - Giữ ấm bình sữa - Tiệt trùng bình sữa - Vắt cam
    :lipstick: Điều chỉnh nhiệt độ thích hợp theo mong muốn của các mẹ 40oC - 70oC - 100oC
    :lipstick: Giữ lại đầy đủ chất dinh dưỡng có trong sữa/thực phẩm do máy hâm sữa làm nóng sữa/đồ ăn của bé bằng cách giữ nhiệt, nhờ hơi nước nóng hoặc lượng nhiệt truyền qua thép không gỉ
    :lipstick: Dùng cho mọi loại kích cỡ bình sữa khác nhau - Tiện dụng vô cùng
    :lipstick: Vệ sinh dễ dàng do cấu tạo máy đơn giản, mẹ nó không cần mất quá nhiều thời gian công sức cho việc vệ sinh máy sau khi sử dụng
    :lipstick: Ngủ ngon giấc và sâu hơn vì đã có máy hâm sữa Topcom Warmer 301 giúp các mẹ tiết kiệm thời gian. Mẹ nó không phải thức khuya dậy sớm lạch cạch với việc đun nước nóng, giờ đây các mẹ chỉ việc khởi động máy, điều chỉnh nhiệt độ mong muốn - sau 10p máy tự động ngắt và bé cưng đã có ngay 1 bình sữa ấm nóng để tu tí rồi

Đó, em khẳng định là mấy điều lo lắng của các mẹ cứ để em giải quyết cho mà, các mẹ chỉ việc yên tâm móc hầu bao và nhấc điện thoại alo đến số 0989530888/0435773370 là có ngay một chiếc Máy hâm nóng và tiệt trùng bình sữa Topcom Warmer 301 - Thụy Điển để phục vụ cho các cục vàng ở nhà rồi

P/s 1: Mẹ nào ở xa tít tận Cực Nam, Cực Bắc, Cực Đông, Cực Tây của Tổ quốc thì vẫn cứ alo/inbox cho em, em chuyển hàng tận nơi - giao xong mới thu tiền

P/s 2: Mẹ nào mà có nhu cầu muốn lấy sỉ á, cũng cứ alo/inbox cho em - đảm bảo giá tốt không nỡ bỏ đi, sẵn sàng có hóa đơn VAT phục vụ các mẹ lấy buôn luôn.

Nhớ số em nha - 0989 530 888/0435773370 - Các mẹ nhanh tay order đi ạ, em chỉ khuyến mại đầu đông thôi, vào mùa rồi hàng hot lắm, em đóng cửa topic về giá cũ ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi memun265
    Sửa lần cuối: 25/11/2015
  2. doubleK

doubleK Thành viên đạt chuẩn

máy này có màu khác ko mn ơi, ship cho e 1 cái qua Láng Hạ đc ko

3. memun265

Máy chỉ có 1 màu này thôi mẹ nó ạ, màu trắng nhìn đơn giản và nhẹ nhàng mà bạn :)
    Mn cho mình xin thông tin giao hàng nhé, đầu giờ chiều mình giao qua cho bạn đc hem?

4. bestfriend101186

bestfriend101186 Thành viên tích cực

máy này có thể hâm nóng sữa mẹ để trong túi trữ đông ngăn đá ko mẹ nó ơi

5. memun265

Sorry mẹ nó, đợt vừa rồi em bận nên bỏ bê việc bán hàng. Máy Warmer này có thể hâm nóng sữa mẹ để trong túi trữ đông ngăn đá mẹ nó nhé. Vì nó có 3 mức nhiệt độ khác nhau: 40oC, 70oC, 100oC. Mẹ nó thoải mái lựa chọn các mức nhiệt khác nhau để hâm sữa hoặc thức ăn ạ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.