Toàn quốc: Kiếm thêm thu nhập cho các mẹ có nghiệp vụ kế toán

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi chanhn, 20/10/2014.

1. chanhn

chanhn Thành viên chính thức

Mới có cô bạn đại học làm kế toán dịch vụ nói với mình chương trình chia sẻ phần mềm kế toán thuế để nhận hoa hồng. Thấy họ trả hoa hồng khá phết (trên 20%), nghe có vẻ hấp dẫn nên mình cũng thử tìm hiểu, mục đích là nếu ok thì mình sẽ tham gia. Chương trình của họ làm theo kiểu giới thiệu cho bạn dùng phần mềm kế toán thuế iTAS, bạn dùng mình sẽ được chiết khấu hoa hồng, bạn giới thiệu cho bè, bè mà dùng thì mình cũng có hoa hồng nhưng ít hơn. Nghe thấy mấy vụ giới thiệu sp này em cũng hơi hãi nên mới review xem chính xác thế nào, về phần em cơ bản thấy xài nó okie, nhiều tính năng mà mấy bác fast, misa không có, mọi ng kiểm nghiệm cùng em được thì càng tốt, lấy tin tưởng cho chị em không có thời gian xác minh. Về cơ bản là thế này ạ:
    - iTAS là của Seatech, công ty này làm phần mềm (HTKK, iHTKK) cho TCT , em có bạn làm bên Cục CNTT - TCT, đã check, nguồn gốc rõ ràng.
    - Đây là phần mềm kế toán thuế, kết hợp giữa pm kế toán + thêm tính năng kê và gửi tờ khai thuế online, làm luôn trên phần mềm, không cần HTKK vs iHTKK nữa, đỡ rắc rối chuyển file này nọ. Thêm cái em này cập nhật biểu mẫu nhanh, tự động cập nhật chứ không phải cài đặt gì cả.
    Chuyện chính em đã trình bày xong, chốt lại là dùng iTAS khá ngon nghẻ.
    Chuyện phụ là mọi người có hứng thú kiếm thêm thu nhập thì tham gia vào cùng em, inbox em trao đổi thông tin chi tiết nhé. Sản phẩm tốt, giới thiệu lại có hoa hồng thì không phải băn khoăn gì, ai chưa yên tâm về sp thì tải về dùng thử cho chắc chắn ạ. Website itas.com.vn ạ!
    Mọi người tham gia sẽ KHÔNG mất phí nhé, cũng không yêu cầu mọi người phải sử dụng sp.
    À, còn nữa, họ sẽ check kỹ năng nghiệp vụ trước xong mới được tham gia, cứ am hiểu về kế toán là okie, ko khó nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chanhn
    Sửa lần cuối: 29/10/2014
  2. sakirasakira

sakirasakira Thành viên mới

Ðề: Kiếm thêm thu nhập cho các mẹ có nghiệp vụ kế toán

Có bản dùng thử free ah mẹ nó?

3. vankhanhchau

vankhanhchau Thành viên nổi tiếng

Cơ hội tốt, bây giờ dịch vụ kế toán làm ăn tốt lăm,

chanhn thích bài này.
  4. hanggiadung1911

hanggiadung1911 Thành viên chính thức

Mẹ nó có thể nói cụ thể hơn về mức hoa hồng được không? Mình đang nghỉ sinh muốn kiếm thêm tý, hi

chanhn thích bài này.
  5. chanhn

Có mẹ nó nhé, mình cứ nên dùng thử xem hiệu quả ra sao, ngon lành thì mình hãy giới thiệu với mọi người cho yên tâm ạ, mẹ nó tham gia thì onbox em nhé :)

6. chanhn

Ăn hoa hồng chương trình này được hưởng phần trăm từ những người giới thiệu sau mình nữa, mức tối thiểu chị được nhận là 20%, mức tối đa là 64%, chị sẽ không mất phí tham gia và không bắt buộc phải mua sản phẩm nhé, chỉ cần giới thiệu là được.
    Ví dụ chị là A, chị mua sản phẩm (không bắt buộc) chị sẽ nhận được 20% giá trị sp,chị giới thiệu B mua thì chị sẽ nhận được 15% giá trị sp, B giới thiệu cho C mua thì B sẽ nhận được 15% GTSP, chị được 10% GTSP, cứ giảm dần như vậy đảm bảo công bằng cho toàn bộ những người tham gia giới thiệu sản phẩm được hoa hồng như nhau, chị sẽ nhận được hoa hồng đến người thứ 5 và dừng lại nhé. Sau đó sẽ có mức hoa hồng thấp hơn đối với những người thứ 5+ trong tập khách hàng chị giới thiệu. Chị muốn tham gia thì inbox em nhé.