Kinh nghiệm: Kiếm tiền online từ việc làm khảo sát? Mong các mẹ cho ý kiến

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi phương biến hình, 21/9/2015.

1. phương biến hình

phương biến hình Thành viên mới

Chào các mẹ, chả là em mới thôi việc vì một số lý do cá nhân, sắp tới do có việc gia đình nên em cũng dự tính không quay lại văn phòng làm fultime trong nửa năm đến 1 năm, vì thế nên em đang muốn tìm một số công viêc partime để trang trải cuộc sống. Em xác định là phải làm 2,3 việc chứ chỉ 1 việc thì làm sao sống được ý

Mày mò nhiều thì em cũng tìm được một cái là THAM GIA KHẢO SÁT ĐỂ NHẬN TIỀN. Cái này ngày xưa em có nghe nói nhưng chưa tham gia bao giờ, nên kinh nghiệm cũng bằng 0. Mày mò trên internet nhiều thì thấy mỗi nơi một ý kiến, đại thể thì.

- Chăm chỉ 1 tháng cũng được khoảng 3 triệu nếu tham gia từ 3-5 site và làm đều
    - Nhiều chỗ lừa đảo khảo sát đổi tiền và quà nhưng thực tế chỉ cho phiếu giảm giá và mua sắm chứ chẳng có $
    - Nên tham gia nhiều site nước ngoài
    - Việt Nam có nhiều site về việc này nhưng uy tín thì không có mấy

Không biết có mẹ nào muốn tham gia loại hình này hay đã từng tham gia có thể chia sê ý kiến không ạ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phương biến hình
    Đang tải...

2. me_bao_chau

me_bao_chau Thành viên chính thức

Không có chuyện 3 triệu/tháng đâu bạn ạ. Mình làm nhiệt tình, ngày nào cũng vào ngó, chăm chỉ tích cực lắm mà 2 tháng may ra mới đổi được cái thẻ 50k. Món này chỉ dành cho mẹ nào ngồi văn phòng rảnh rỗi mỗi tháng muốn kiếm cái thẻ đt thôi chứ xác định để kiếm tiền thì ko ổn đâu bạn ạ.

3. phương biến hình

phương biến hình Thành viên mới

Dạ, em cũng xong vụ test 03 ngày rồi, đúng là không ăn nhằm gì, cũng test thử cả cái xem youtube nữa, nhưng cũng phọt phèo lắm, có lẽ sẽ đổi sang cách khác :'( đúng là quá mệt

4. thanhnd

thanhnd Thành viên chính thức

Mẹ phương biến hình vô kiếm bạc cắc thì được, hoặc lâu lâu có chút quà mọn thì được chứ 3 triệu thì không có đâu nhé. Nên xem lại.

Mẹ nó xem nhà, họ hàng, ae cô gì chú bác bạn bè thân có nguồn hàng nào buôn còn sướng hơn, vừa tích lũy được kinh nghiệm kinh doanh lại có tiền. Mấy thứ kia chắc 1 năm sau khi làm não nó teo lại bằng quả nho MỸ!!!!