Kinh nghiệm: Kinh Nghiệm Đặt Phòng Khách Sạn Đà Nẵng Vào Tháng 6

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi mecuatho023, 7/6/2019.

1. mecuatho023

mecuatho023 Thành viên chính thức

Em hiện đang sông tại Đà Nẵng và có chút ít kinh nghiệm đặt phòng khách sạn ở Đà Nẵng muốn truyền đến tai của các mẹ như sau:
    Đặt phòng khách sạn ở Đà Nẵng gần khu vực trung tâm: Nếu muốn đặt phòng khách sạn gần khu vực trung tâm thì một số khách sạn mà các mẹ có thể tham khảo đó là : Arova hotel, Sun River, Oyo,...
    Còn nếu muốn những khách sạn gần biển thì các mẹ có thể tham khảo thêm những khách sạn như: Travidat, Golden Star, Flower,...
    Có rất nhiều khách sạn để các mẹ có thể lựa chọn khác nhau và những khách sạn trên đây thì đã được khách hàng đánh giá là tạm ổn, một số khách sạn có thể có cả bể bơi mặc dù chỉ 3 sao.
    Vậy khách sạn ở trung tâm thì các mẹ được những gì: Điều đầu tiên là sẽ được dạo dọc bờ sông Hàn với con đường Bạch Đằng tuyệt đẹp cùng với rất nhiều những đặc sản, ẩm thực đường phố tươi ngon cùng với những cây cầu được mệnh danh là "tứ đại mỹ cầu".
    Còn nếu đặt gần biển thì sẽ được gì: Ở khu vực gần biển thì mọi người có thể đón bình minh ở biển, tắm biển vào buổi sáng hoặc chiều và đặc biệt gần đó có rất nhiều quán Hải Sản tươi ngon rất được lòng du khách như : Bé Mặn, Hàu Sữa,...
    Trên đó là những thông tin để các mẹ tham khao khi đi du lịch tại Đà Nẵng. Chúc các mẹ có một mùa hè cùng gia đình thật vui tươi.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecuatho023
    Đang tải...

2. thucphamGreenFood

thucphamGreenFood Thành viên đạt chuẩn

Cảm ơn mẹ đã chia sẻ thông tin hữu ích nhé

3. Cano Tour Nha Trang

Cano Tour Nha Trang Cano Tour Nha Trang

Lần trước mình đi dịp bắn pháo hoa ở Khách Sạn Paris 3 sao ngay đường sông Hàn thấy ổn lắm.

4. thaibinh99

thaibinh99 Bắt đầu tích cực

Nhà mình cũng đang tính đi,thanks mn.