Thông tin: Kinh Nghiệm Du Lịch Quy Nhơn Tiết Kiệm Từ Việc Sử Dụng Combo Du Lịch - New 2018

Thảo luận trong 'Du lịch' bởi BOMmama, 20/11/2018.

1. BOMmama

BOMmama Thành viên mới

Các anh chị trong diễn đàn mình chắc nhiều người đi du lịch theo hình thức Tour rồi, nhưng hiện tại có hình thức du lịch kiểu Combo cực phổ biến, có lẽ không ít người từng nghe. Ví dụ như Combo du lịch Quy Nhơn này, đi 4 ngày 3 đêm, bao gồm: vé máy bay khứ hồi, khách sạn 3 sao sát biển (Free bữa sáng). Đi kiểu này vừa tiết kiệm, lại tự do di chuyển tham quan theo lịch trình mình tự vạch ra, rất linh hoạt và thú vị.

Mình thì mình thường thích đi kiểu Combo như này hơn là Tour. Mình thấy đối với mấy điểm du lịch trong nước, cứ đi kiểu combo này cũng khá hay đấy chứ nhỉ? Lại còn rẻ nữa.

Quy Nhơn thì đẹp, giá Combo thì rẻ nhất quả đất, chỉ thiếu người cùng em...

️ Đón hoàng hôn nơi được xưng tụng JEJU phiên bản Việt!
    ️ Dắt nhau khám phá từ nơi thanh bình êm ả đến chỗ vui chơi náo nhiệt khi đêm về!
    ️ Thưởng thức đặc sản miền biển vừa tươi vừa rẻ!
    ----------------------------------
    ️⁉ COMBO CÓ GÌ ĐẶC BIỆT ️⁉
    Combo thì nhiều, nhưng không phải lúc nào cũng có DEAL tốt để bạn nghỉ tại Khách sạn ven biển vị trí lý tưởng ngay sát bãi biển Quy Nhơn nhé!
    Từ Hoàng Yến Hotel 3*, bạn có thể dễ dàng ghé thăm các danh lam thắng cảnh Quy Nhơn nhé:
    ⚘ Bãi tắm Hoàng Hậu (bãi đá trứng) phong cảnh độc đáo!
    ⚘ Đảo Hòn Khô thuộc địa phận Nhơn Hải chỉ cách 20 phút đi tàu!
    ⚘ Eo Gió nổi tiếng với vẻ đẹp hoang sơ kỳ bí!
    ⚘ Cầu Nhơn Hội, cây cầu dài nhất Việt Nam!
    ⚘ Kỳ Co xinh đẹp với 3 mặt giáp núi và 1 mặt giáp biển, check in lung linh!
    Cả nhà muốn tham khảo Combo du lịch Quy Nhơn này thì ghé page Tour Coach các Admin tư vấn nhé! Nhanh nha, vì combo này chỉ mở bán giai đoạn ngắn với giá hời như này thôi, tuần sau là khéo chốt hạ khỏi bán ấy ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi BOMmama
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự: