Kinh nghiệm giảm cân nhanh,dễ thực hiện và đầy đủ sức khỏe(thậm chí trẻ lại)của Tô i:)

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi uttientb, 6/12/2012.

1. uttientb

uttientb Thành viên tập sự

Chào mọi người!

Lên kí,bụng to,rạn nứt,chảy xệ,nhức lưng là vấn đề nhức nhối của em sau khi sinh em bé,đặc biệc là em lại kinh doanh studio,thường xuyên làm đẹp cho các cô dâu mà bản thân lại nhếch nhác như vậy khiến em mất hết tự tin phải ngừng công việc để lấy lại vóc dáng nhưng hic áp dụng đụ thứ từ tập thể dục,uốn trà ,ca phê giảm cân,rồi nhịn ăn thậm chí uốn giấm chua...vẫn không có kết quả,cân kí vẫn đi lên trong khi sức khỏe đi xuống do dùng thuốc lung tung,có lần em suýt xỉu ngoài đường.

Ông xã em là chủ tiệm tóc,khách hàng toàn là các nàng trẻ đẹp,mỗi khi đi dự tiệc với anh dù trang điễm kỉ nhưng vóc dáng to đùng khiến bạn bè đặc biệt danh sau lưng "gấu mẹ" Khiến em tủi thân vô cùng.Em bị stress lun cho đến khi cách đây 4 tháng được người chị giới thiệu clip yoga của master kamal rồi rủ em cùng tập.Bài tập dễ chủ yếu là hít thở và vận động tại chổ nhẹ nhàng nên em hào hứng tập,mỗi sáng e dành ra 40 phút để tập sau 2 tháng thân hình em thay đổi rỏ nét,cơ săn chắc,sức khỏe tốt cân nặng giảm em đã rất mừng tuy nhiên bụng em vẫn to,do công việc em chủ yếu là ngồi máy tính.Rồi có người dì giới thiệu cho em dùng đai masge rung nóng,ban đầu em cũng ngại dùng vì sợ tiền mất tật mang,nhưng nhờ dì em nhiệt tình cho mượn về dùng thử 3 ngày thấy an toàn,lại không mất thời gian,dễ làm nên em đã mua dùng,sau 1 tháng bụng em săn chắc,có cơ,vết rạn mờ hẳn nên em quyết định giới thiệu cách này đến với mọi người.(để tìm hiểu thêm mọi người vào link chử kí của em để tham khảo).

Hiện giờ em rất hài lòng với ngoại hình của mình,bạn bè khen trẻ lại nửa,thật sự em thấy cách này rất tốt không mất nhiều thời gian,ăn uống thì không cần kiêng khem,chỉ có điều em uốn thêm rât nhiều nước,em mua chai nước suối to đùng để trên bàn làm việc rồi cứ nhìn tới chai nước là em rót uốn không cần đợi khát nên da em cũng căng ra và mịn màng hơn trước rất nhiều.

1 ngày của em là thế này

5h30 sáng:dậy làm vệ sinh cá nhân,tập yoga theo clip trong máy điện thoại (em chép clip vào máy để trước mặt rồi tập theo nên k chán)

6h20 :Tắm nước nóng
    7h :đưa con đi mẫu giáo
    7h30 :đi chợ mua đồ ăn trong ngày cho cả nhà
    8h :ăn sáng rồi làm việc
    11h :ăn trưa
    11h30 :quấn đai masge xem tivi thư giản trong 20 phút của máy rồi ngũ
    1h :làm việc
    4h 30 :rước con
    6h :ăn cơm tối và lo cho bé ăn
    8h :tắm rồi masge và nghĩ ngơi thư giản
    10h tối :quấn đai masge lần nửa rồi ngủ
    Hết 1 ngày.Đôi khi có những thay đổi do công viêc nhưng em vẫn cố gắng duy trì tập yoga và masge đều đặn.

Em cảm thấy tự hào vì đã chiến thắng bãn thân và đạt được điều mình muốn.Em chia sẽ ra đây để các chị cũng vượt lên chính mình như em.

Cảm ơn mọi người đã quan tâm,nếu có thắc mắc về máy em dùng mọi người có thể xem link chử kí vì em dùng tốt nên quyết định kinh doanh luôn.Hihi

10 clip yoga căn bản của master kamal em có tải về chuyển sang đuôi 3gp rồi chép vô đỉa tặng kèm cho các chị nào mua hàng của em.Các chị có thể chép clip từ đỉa sand điện thoại di động để tập dễ dàng mọi lúc mọi nơi.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi uttientb
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 6/12/2012