Hà Nội: Kinh Nghiệm Xây Nhà- Thủ Tục Cấp Phép Xd- Nguyên Vật Liệu- Nhân Công-vv Vv.....

Thảo luận trong 'Nhà đất' bởi Nhung Su 04, 19/12/2016.

1. Nhung Su 04

Nhung Su 04 HẢI SẢN HẢI PHÒNG SẠCH-THỰC PHẨM PHÚ THỌ SẠCH

Các mẹ các bố ơi,

Chả là nhà em vừa mua được 1 mảnh đất nhỏ nhỏ xinh xinh và dự tính sau tết xây 1 cái nhà xinh xinh nhỏ nhỏ nhưng vì là LẦN ĐẦU TIÊN nên em khá là mù mờ về tất cả mọi thứ. Vì thế em lên đây xin ý kiến của các anh chị về tất tật liên quan đến quá trình xin cấp phép rồi xây dựng. Cụ tỉ ntnày, ngoài ra mọi ng biết gì xin bớt chút tgian gõ gõ giúp em với ạ. Đội ơn cả nhà

1) Thủ tục xin cấp phép xây dựng, nhà em tính nhờ người của ủy ban làm dịch vụ luôn thì chi phí khoảng bao nhiêu ạ?, em xây 3 tầng 1 tum ( ko bị vượt) nhưng dtích sàn nhà em chỉ có 28.5 em tính xây đua ra thành 35m2 ( các nhà bên cạnh đều vậy) thì tiền luật khoảng bao nhiêu ạ?

2) Nhà em ở Lương Định Của, các anh chị có biết địa chỉ nguyên vật liệu, nội thất, bla bla... nào hợp lý mách em với ạ. Nhân công thì em tự lo được rồi.

Haizzz, hỏi vậy đã xong rùi nghĩ ra hỏi thêm gì em edit bài nha. Mng help em với, em cảm ơn rất rất nhiều ạ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nhung Su 04
    Đang tải...

2. Nhung Su 04

Nhung Su 04 HẢI SẢN HẢI PHÒNG SẠCH-THỰC PHẨM PHÚ THỌ SẠCH

Mọi người cho em xin chút kinh nghiệm với ạ