Toàn quốc: :: Kubi Shop :: Cuối năm GIẢM GIÁ 10 - 30% - Quần áo trẻ em Việt Nam Xuất Khẩu giá cực tốt

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi kimthu1991, 27/11/2013.

1. kimthu1991

kimthu1991 Quần áo trẻ em VNXK

Ðề: Kubi Shop - KHAI TRƯƠNG KHUYẾN MẠI 10%

Bí quyết sắm quần áo mùa đông cho bé tiết kiệm, hiệu quả

Càng về cuối năm, các đợt không khí lạnh càng tăng cường khiến mùa đông trở nên lạnh giá hơn. Điều này có thể gây ảnh hưởng đến sức khỏe của những đứa trẻ nhà bạn.

1. Mua quần áo mùa đông không nên quá vội vàng
    Nếu những hôm thời tiết trở nên quá lạnh, bạn hãy chọn mặc tạm cho trẻ những quần jean, áo phao, quần thô, áo dài tay, bộ đồ ngủ mùa đông và tất… của năm cũ. Sau đó, bạn mới nghĩ tới phương án mua thêm hoặc mua mới.
    Bằng cách này, phụ huynh sẽ không phải quá vội vã quyết định mua quần áo mùa đông cho trẻ. Từ đó, bạn sẽ có đủ thời gian để tìm mua những quần áo mùa đông ưng ý nhất cho bé. Tránh được tình trạng mua vì ham rẻ, mua vội nên mua về không ưng ý, không mặc được vì chất vải bí, quá chật, quá ngắn hay quá dài.

2. Nên mua quần áo có kích cỡ lớn hơn 1-2 size
    Vì quần áo mùa đông trẻ sẽ chỉ mặc trong 1 vài tháng chứ không thể mặc quanh năm. Chưa kể, những đứa trẻ nhà bạn sẽ thường lớn rất nhanh. Do đó, để đỡ tốn kém khi mua quần áo mùa đông cho trẻ, bạn nên để ý và chọn mua những quần áo có size lớn hơn cỡ con đang mặc. Với size quần áo này, con có thể mặc được trong ít nhất hai năm.
    Ngoài ra, mua quần áo mùa đông rộng hơn 1-2 size so với size hiện nay của trẻ cũng khiến trẻ mặc thoải mái hơn khi kết hợp mặc cùng áo len, áo nỉ bên trong.

3. Không quên mua áo lót hay bộ đồ cotton
    Rất nhiều chị em khi mua quần áo mùa đông cho trẻ chỉ chăm chăm chọn áo len, áo khoác, quần bên ngoài mà quên không chọn mua những chiếc áo lót hay bộ đồ cotton để trẻ mặc trong nhà.
    Mùa đông, chị em nên chọn những bộ đồ cotton có độ dày vừa phải cho trẻ. Riêng đối với áo lót, bạn nên mua những chiếc áo dài tay, cổ cao 3 phân (tránh mua cổ áo lót cao quá 5 phân vì chúng có thể làm trẻ khó chịu). Với những bộ đồ cotton, nên mua các loại quần và áo bo gấu để tránh bị gió lùa.
    Trẻ thường hay nô nghịch, dẫn tới mồ hôi ra nhiều. Vì thế, chị em nên chọn ít nhất cho con 5-6 chiếc áo lót hay bồ đồ mặc bên trong để trẻ có thể thay đổi hàng ngày.

4. Chỉ mua 2-3 bộ quần áo mùa đông đẹp
    Vì quần áo mùa đông trẻ chỉ mặc được trong 1 khoảng thời gian ngắn nên chị em không nên tham mua quá nhiều sẽ lãng phí. Ngoài những bộ quần áo mùa đông mặc ngày thường, chị em chỉ nên mua 2-3 bộ trang phục đẹp để con có thể diện những dịp đặc biệt.
    Khi chọn những trang phục đẹp và đắt đỏ này, bạn cũng nên chú ý chọn theo size lớn một chút sẽ giúp trẻ khi mặc thoải mái (vì hay mặc cùng áo len bên trong). Tuy nhiên, đừng chọn mua kích cỡ lớn hơn cỡ người của con quá nhiều vì trẻ sẽ cảm thấy bất tiện trong suốt mùa đông hiện tại.

5. Chọn mua thêm những bộ quần áo thể thao
    Ngoài những chiếc áo len, áo phao, áo gió, áo khoác nỉ dài quá mông… chị em nên mua thêm 1-2 bộ quần áo thể thao cho con (dày, mỏng tùy thuộc vào thời tiết).
    Các bé vốn hiếu động, nếu suốt ngày phải mặc những chiếc áo khoác, áo len dày cộp sẽ khiến bé khó vận động, gây bất tiện thoải mái. Vì thế, hay chọn cho bé một số bộ thể thao. Diện những bộ đồ này , trẻ sẽ vừa thấy thoải mái để năng động chạy nhảy trong nhà cũng như khi đi ra ngoài, vừa tạo cảm giác khỏe khoắn, gọn gàng cho bé.

6. Chú ý tới chất liệu, kiểu dáng quần áo khoác
    Với quần mùa đông cho trẻ, nên chọn các mẫu quần jean, thô, quần giả jean... mềm mại, thấm hút mồ hôi.
    Đặc biệt, nên chọn những loại quần cạp chun, quần có dây rút vì chúng rất tiện lợi cho trẻ, giúp mặc quần áo nhanh hơn và không bị lằn bụng khiến trẻ khó chịu.

Bạn cũng có thể lựa chọn những loại áo len dài tay, áo ghi lê… có độ dày vừa phải nhưng ôm sát người, vừa có thể giữ ấm cho trẻ lại tạo cảm giác thoải mái. Tuy nhiên, bạn chỉ nên lựa chọn những kiểu quần áo này khi chất liệu vải có khả năng co giãn tốt.
    Đặc biệt, chọn những chiếc áo khoác có mũ để tiện lợi cho trẻ mỗi khi ra ngoài. Những kiểu áo này nên bo gấu, bo tay để tránh bị gió lùa. Hoặc là những kiểu áo có khuy cài hay kéo khóa để trẻ dễ dàng tự mặc.

Theo Yeutretho/Seatimes

Sửa lần cuối: 19/12/2013
  2. kimthu1991

:: Kubi Shop :: Giáng sinh GIẢM GIÁ 5% - Quần áo trẻ em Việt Nam Xuất Khẩu giá tốt

Mà một mùa Giáng Sinh nữa lại về.
    Chúc mọi người được hạnh phúc bên nửa yêu thương!
    Chúc mọi người không còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẻ!
    Chúc mọi người đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách!
    Chúc cho ngày Giáng sinh tràn đầy niềm vui; hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều!
    Không chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc...
    Không có tình yêu nào là vĩnh cửu...chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu!
    Chúc cho mọi người sẽ giữ được những giây phút ấy suốt cả cuộc đời!

Các mẹ hãy ghé thăm shop, sắm cho bé yêu nhà mình những bộ đồ ấm áp trong mùa Giáng sinh này nhé.

[​IMG][/B]​

3. kimthu1991

Ðề: :: Kubi Shop :: Giáng sinh GIẢM GIÁ 5% - Quần áo trẻ em Việt Nam Xuất Khẩu giá tốt

Cuối năm Kubi Shop từng bưng giảm giá từ 10 - 30% tất cả các mặt hàng. Từ ngày 11/1/2014 - 28/11/2014. Áp dụng cho khách mua trực tiếp và online cả nhà nha.

4. kimthu1991

Ðề: :: Kubi Shop :: Cuối năm GIẢM GIÁ 10 - 30% - Quần áo trẻ em Việt Nam Xuất Khẩu giá cực

Có bố mẹ nào quan tâm không ạ..........?

5. kimthu1991

Ðề: :: Kubi Shop :: Cuối năm GIẢM GIÁ 10 - 30% - Quần áo trẻ em Việt Nam Xuất Khẩu giá cực

Quần áo trẻ em xuất khẩu chính hãng, giá rẻ, phân phối toàn quốc

Với khẩu hiệu “Tất cả vì trẻ thơ”, Kubi Shop mong muốn được cùng bố mẹ chăm sóc bé yêu tốt hơn.

Kubi Shop – là một trong những kênh mua sắm thời trang trẻ em online đã và đang được rất nhiều ông bố, bà mẹ quan tâm, tin tưởng nhất hiện nay. Bởi khi mua sắm tại Kubi Shop quý khách không chỉ tiết kiệm được rất nhiều thời gian mà có thể dễ dàng tìm thấy cho bé đủ các loại quần áo thời trang, phụ kiện chất lượng cao từ sơ sinh đến 12 tuổi dành cho cả bé trai lẫn bé gái.

Đến với shop quần áo trẻ em Kubi các bạn có thể yên tâm về chất lượng cũng như giá cả, mẫu mã đa dạng và phù hợp với nhiều lứa tuổi cho đứa con thân yêu của bạn. Kubi Shop luôn cố hết sức mình để “săn lùng” các mặt hàng có chất lượng tốt nhất, giá cả hợp lý nhất để phục vụ cho các Bé cả những lúc ở nhà cũng như những lúc đi chơi, dự tiệc. Các sản phẩm tại Shop luôn được cân nhắc rất kỹ về chất lượng và cả về giá nữa.

Các sản phẩm tại Kubi thường là những sản phẩm cao cấp xuất khẩu (Xuất xịn) với các nhãn hiệu lớn như: Tara, Gap, Zara, Disney, Oshkosh, Cherry... Kubi Shop cam kết không bán các loại mặt hàng giá quá rẻ với chất lượng kém. Lý do tại sao? > Kubi đã có những khảo sát từ rất nhiều Mẹ tại Việt Nam về việc cân đo giữa giá và chất lượng của sản phẩm. Kết quả cho thấy số lượng Mẹ có xu hướng tìm hàng vừa rẻ vừa chất lượng chiếm tới 69%, Các Mẹ lựa chọn về chất liệu và kiểu dánh kiếm 25%, số lượng các Mẹ tìm mua hàng theo hãng là 6%. Trong cuộc khảo sát của Kubi có rất nhiều mẹ than phiên về việc quần áo nhanh bục chỉ, giặt thì phai hết mầu ra các quần áo khác, Mặc được vài hôm thì dãn khiến quần áo nhìn rất tệ, chất liệu mặc nóng hay .v.v. và .v.v.

Chính vì các lý do trên đây nên việc lựa chọn sản phẩm để kinh doanh Kubi luôn đặt chất lượng là tiêu chí hàng đâu và giá là tiêu chí thứ 2.

Quần áo trẻ em tại Kubi Shop phong phú, độc đáo, chất lượng hàng đầu :

- Đồ bộ cho bé
    Đồ bộ trẻ em là thế mạnh lớn nhất tại shop Kubi. Với hàng ngàn mẫu từ các thương hiệu Baby Gap, GW, Coddle Me, Carters ...

- Váy trẻ em
    Váy trẻ em hàng hiệu chất lượng cho bé gái đẹp lung linh với vô số các mẫu độc đáo từ Magic Cube, Gymboree, Top baby để con gái xinh rạng ngời

- Áo khoác cho bé
    Áo khoác trẻ em chất lượng và mẫu mã vượt trội. Đến từ các thương hiệu Polo, Disney, Zara .. mang cho bé sự ấm áp, an toàn, với phong cách ấn tượng

- Đồ sơ sinh
    Đồ sơ sinh tại Kubi shop được tuyển chọn kỹ càng giúp cho các bé từ 3 tháng, 6 tháng, 9 tháng thật xinh, thật đáng yêu từ các thương hiệu nổi danh Polo, NEXT

- Áo trẻ em
    Áo trẻ em dễ thương với Coddle Me, Disney, lịch lãm sang trọng với Polo, Burberry, và sành điệu phong cách với thời trang Zara. Cả 1 bộ sưu tập !

- Quần trẻ em
    Quần trẻ em với chất lượng và mẫu mã phong phú, cho các mẹ hàng trăm sự lựa chọn cho bé từ các nhãn hiệu Burberry, Polo, Zara an toàn dễ chịu và sành điệu

Chúng tôi thường xuyên cập nhật những mẫu mới cùng nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn, các mẹ nhớ vào xem thông tin mỗi ngày nhé. Nếu có thắc mắc gì các mẹ cứ gọi vào số 0969.69.22.86 - 0969.90.91.68 hoặc yahoo chat: "kimthu209" sẽ được nhân viên của Kubi Shop tư vấn thật nhiệt tình và thân thiện.

Chúc bố mẹ sẽ tìm được sản phẩm dễ thương, độc đáo cho bé yêu của mình!
    Cám ơn mọi người đã xem và ủng hộ Kubi Shop!

6. memai87

memai87 HẢI SẢN TƯƠI SỐNG

Áo bò còn size nào vây mẹ nó ơi

7. Nhược Ninh

Nhược Ninh

Nhiều mẫu xinh quá, hehe, tết là phải làm đẹp cho các bé yêu..........................................

kimthu1991 thích bài này.
  8. kimthu1991

Áo bò còn đủ size mẹ nó nhé, mẹ nó lấy size nào ạ???? Xin lỗi mẹ nó vì dạo này em bận quá, nên giờ mới trả lời mẹ nó được

9. kimthu1991

Mẹ nó nói chí phải ạ, chúc mẹ nó cuối năm đắt hàng nha :)