Lá Số Tử Vi Bình Giải Về Vận Mệnh Và Cuộc Sống Của Con Người

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi Ngocdung368, 13/6/2018.

1. Ngocdung368

Ngocdung368 Thành viên mới

Từ xưa tới nay, bạn đã gặp nhiều địa chỉ an sao tử vi, thế nhưng hầu hết tất cả chỉ mang tới cho các bạn lá số tử vi, còn phần bình giải chi tiết các sao thì không có. Tại đây, chúng tôi sẽ giúp bạn an sao lá số tửu vi miễn phí và có bình giải về các sao trong tử vi.

Xem lá số kèm luận giải miễn phí cần những gì?

Để có thể lấy được lá số cho mình, các bạn cần có tất cả thông tin về giờ sinh, ngày tháng năm sinh của mình. Những thông tin này còn được gọi là “tứ trụ” về vận số của con người.

Phần mềm xem lá số và bình giải luận về những điều gì?

Đây chính là điều thắc mắc của rất nhiều người, và cũng là điều rất dễ hiểu. Bởi đa phần chúng ta chỉ có được lá số của chính mình nhưng lại không có lời luận giải. Hoặc là có luận giải thì mù mịt, không nói rõ, làm cho người đọc cảm thấy rối rắm, khó hiểu.

Với phần bình giải về lá số của chúng tôi, bạn sẽ thấy rõ những điều tốt hay xấu trong cuộc sống của mình tại từng cung trong tử vi.
    Lá số tử vi sẽ luận giải về cuộc đời của các bạn qua các mặt:

• Mệnh viên: luận giải về con người của các bạn
    • Phụ Mẫu: luận về cha mẹ của các bạn và mối quan hệ giữa các bạn với cha mẹ của mình.

• Huynh đệ: luận giải về mối quan hệ và số anh chị em các bạn.

• Quan lộc: luận về con đường công danh của bạn.

• Tài bạch: luận giải về chuyện tiền bạc trong cuộc đời của các bạn.

• Phu thê: luận về con đường tình duyên, hôn nhân của các bạn.

• Tử tức: luận về mối quan hệ, tính cách và số lượng các con mà hai vợ chồng của bạn có được

• Nô bộc: đây chính là phần luận giải về mối quan hệ của các bạn với mọi người, những người hợp tác làm ăn.

• Thiên Di: luận về sự tốt xấu, những mối quan hệ khi các bạn đi ra ngoài

• Ngoài ra là phần luận giải về mỗi năm trong cuộc đời và các hạn theo tuổi của bạn.
    >>> Xem luận giải lá số tử vi tại: Lấy lá số tử vi có bình giải chi tiết và miễn phí chính xác nhất hiện nay.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ngocdung368
    Đang tải...