Làm Cha Mẹ Kỷ Niệm Không Quên

Thảo luận trong 'Bạn tôi ở LCM' bởi thucphamsachxuxi, 30/8/2016.

1. thucphamsachxuxi

thucphamsachxuxi ai mua hành tui là iu tui đấy :)

Lời đầu tiên có lẽ là em xin cảm ơn Làm Cha Mẹ, một diễn đàn thú vị đã cho em rất nhiều cảm xúc.

Đăng ký thành viên chỉ nghĩ rằng mình vào để bán hàng bình thường như các diễn đàn khác. Lần đầu tiên đăng bán cũng nhiều các chị vào hỏi han và quan tâm, vui lắm vì vừa đăng đã được mọi người xem và “uýnh dấu”. Cứ nghĩ đăng bán đơn giản thật rồi đăng bài 2 cũng là sp í bị nhắc nhở vì không đúng quy định. Vậy là em dừng lại việc đăng bài, dừng việc bán hàng để đi tìm hiểu quy định của diễn đàn.

Một hôm ngồi đọc tin thấy topic offline vào chủ nhật em cũng do dự vì sợ mh không đủ tự tin tham gia nhưng chị “@jadecloudshop ” cho em động lực tham gia vì 1 câu nói: nhút nhát thì không thể kinh doanh được. Quyết tâm phải tham gia cho bằng được để xóa bớt sự nhút nhát của mình.

Buổi tham gia offline hồi hộp lắm, bước tới quán café rồi mà cứ chùn chân rồi gặp chị @tomorrow79 là người đầu tiên và chị hỏi em bán gì?. Em bán hành phi ạ chị ngạc nhiên nói lần đầu chị nghe đấy. Nhưng nói chuyện với chị thật sự thoải mái vì chị cởi mở hỏi han làm mình quên hẳn sự rụt rè.

Offline gặp mọi người vui thật, các chị nói chuyện rôm rả, em rất ấn tượng với chị Vân và nhìn chị em đoán chị là chị “@jadecloudshop ” trong lòng cứ ao ước bao giờ mh có thể nc thu hút như chị nhỉ. Rồi chị “@dautramcungdinhhue ” chị có giọng rất hay nói chuyện lại vui vẻ và rất “tếu” cứ thích nghe chị kể chuyện rồi chốt lại câu chị đẹp mà :D. Chị support mà không biết chị là support mấy của LCM em thích làn da của chị lắm, nhìn chị rất đẹp í, và chắc chắc là không thể quên chị @phanthanh79 rồi, chị hiền hiền í. À chắc em chẳng quên được anh @bhkien người đưa ra ý tưởng quay clip và cho em lên sóng, dù là hơi lúng túng nhưng nhìn lại thấy mh từ nhút nhát đã tự tin và xóa bỏ được sự nhút nhát ấy.

Em cảm ơn chị @bahung11 nhiều lắm, chị cho em hiểu được giá trị của người bán hàng là như thế nào. Em sẽ luôn nhớ những gì chị dặn dò để em ngày một tốt hơn.

Từ khi tham gia LCM mà em gần như ưu tiên LCM lên hàng đầu, sáng dậy cầm đt là xem tin trên LCM trước cả fb, mà em thích nói chuyện hay đăng bài trên LCM hơn là fb, nhiều khi nghĩ đưa link fb vào chữ ký nhưng xét lại thì em thấy cứ đưa link topic trong LCM của mh vẫn hay hơn, như thế sẽ tạo cho cộng đồng LCM sôi nổi hơn, mọi người quan tâm LCM hơn là sang fb.

Em muốn nói nhiều lắm lắm nhưng thôi em sẽ thay lời nói bằng hành động, em sẽ luôn cố gắng cùng các anh chị xây dựng cho LCM ngày càng gắn bó hơn. Em cảm ơn các anh chị trong diễn đàn đã cho em cơ hội được tham gia một nơi có nhiều điều bổ ích, cho em kinh nghiệm bán hàng trên LCM và trên các chị trường cũng như kinh nghiệm sống để hoàn thiện mình hơn. Làm cha mẹ là nơi mà em không thể nào quên.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thucphamsachxuxi
    Đang tải...

2. jadecloudshop

jadecloudshop

Chị cảm động quá :)

3. dautramcungdinhhue

dautramcungdinhhue Giải tử vi - 0973186719

Nhắc tới Sương xinh đẹp là phải phi vô đã:)
    Tham gia lamchame, có một thời chị nghiện em ạ. Nghiện nặng í, bây giờ mức độ nghiện ít hơn, ko phải các kênh khác hay hơn mà chị ko ngồi một chỗ nhiều, hic.
    Khi em gắn bó lâu dài, em sẽ thấy, mình trưởng thành hơn hẳn,
    Sẽ thay đổi nhiều thứ mà chính bản thân sẽ ko nhận ra.
    Tốt hơn và hiệu quả hơn.

4. snowlight1

snowlight1

Các bm trên LCM rất thân thiện và nhiệt huyết, bt m cũng đi tham dự, nhưng hôm đó đúng ngày sinh nhật gái bé nhà m lại vào ngày nghỉ nên cả nhà tranh thủ đi chơi. Hi vọng đợt off sau sẽ gặp mn :)

5. thucphamsachxuxi

dạ vâng chị, sau này dù có bán hàng hay không thì em vẫn luôn gắn bó với LCM.

webmasterphanthanh79 thích.
  6. bahung11

bahung11 Thành viên tích cực

Chúc chị thành công và hãy luôn tự tin nhé chị. :) :)

7. thucphamsachxuxi

Hihi cảm ơn chị nhiều ạ

phanthanh79 thích bài này.
  8. phanthanh79

phanthanh79

Em biết không, LCM chính là bước ngoặt thay đổi lớn nhất đối với chị, chính LCM là cái nôi dẫn dắt chị tự tin đến với kinh doanh, ở LCM chị luôn thấy những con người chân thành, thân thiện, mọi người sẵn sàng chia sẻ, gíup đỡ người khác, bất cứ ai có điêù gì thắc mắc, cần được tư vấn mà mọi người biết là mọi người sẵn sàng vào chia sẻ luôn, như chị là thành phần siêu ngu ngơ về CNTT, nhớ lần đầu thử đăng bài, chị ngồi đến 1h sáng vẫn loay hoay ko biết làm thế nào để up ảnh lên, rồi lang thang vào các mục chia sẻ, được các bạn hướng dẫn rất nhiệt tình, có bạn @LionAngel là người đã gíup đỡ chị rất nhiều, chữ ký của chị chính là nhờ bạn ấy làm cho đấy, ngay cả bây giờ khi cần gíup đỡ chỉ cần gọi hoặc inbox cho bạn ấy là mấy phút sau bạn ấy vào gíup luôn, ở LCM luôn có những con người như vâỵ em ạ, chả thế mà đi đâu làm gì chị cũng tự tin vỗ ngực nói mình là thành viên của Diễn đàn LCM

9. thuongcon2010

thuongcon2010 Bắt đầu nổi tiếng

Đúng vậy chị nhỉ ,mặc dù fb giờ đại đa số mọi người vào trong đó có em nhưng khi mở máy ra thì LCM lại là diễn đàn em vào đầu tiên như đấy là nhà là cái nôi để em phát triển

phanthanh79webmaster thích.
  10. tomorrow79

tomorrow79

Cô bé hành phi nhút nhát ơi... Lúc gặp em ở dưới đường khi vừa gửi xe xong, chị còn đọc được sự tần ngần ngại ngùng trong ánh mắt cử chỉ của em cơ. Và chị cảm nhận em là một cô bé nhẹ nhàng nhưng sâu lắng. Chúc em luôn thành công trong đường đời và gặp được chàng trai tốt bụng yêu thương em trọn đời nhé.

11. westman shoes

westman shoes Bắt đầu nổi tiếng

e chưa đi off bao giờ! thèm quá

12. thucphamsachxuxi

hihi em cảm ơn chị nhìu nhìu ạ :)

13. thuhien

thuhien Mỗi ngày một niềm vui!

14. thucphamsachxuxi

15. phuonglm0807

phuonglm0807 Trẻ em như búp trên cành!

Diễn đàn là nơi giao lưu, chia sẻ của các mẹ. Buồn cũng lên tìm lời động viên từ bạn bè online, vui cũng lên chia sẻ. Có vướng mắc cũng chọn diễn đàn, từ diễn đàn mình còn có thêm bạn bè, thật đáng yêu quá đi

16. nghikt

nghikt Thành viên đạt chuẩn

thế này thì làm sao quên được cơ chứ

17. Triệu Thanh Nguyễn

Triệu Thanh Nguyễn Thành viên chính thức

LCM phát triển bền vững nhiều năm nay là vì có GIA TRỊ ĐÍCH THỰC

18. thucphamsachxuxi

cuối tuần này nhà em có đám cưới em nhà chú lại bị lỡ hẹn gặp các chị ở trung thu gắn kết mất rồi :(

19. Minh Ngọc94

Minh Ngọc94 Thành viên tích cực

không ngờ sức mạnh của Làm cha mẹ lại lớn đến thế

20. Ngọc Anh Language

Ngọc Anh Language Thành viên chính thức

Chúc bạn thành công nhé :)

thucphamsachxuxi thích bài này.