Làm Hồng Nhũ Hoa Bằng Thảo Dược Có Hiệu Quả Không?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi lilytruong, 14/10/2022.

1. lilytruong

lilytruong Bắt đầu nổi tiếng

Bữa trước em có thử cách làm hồng nhũ hoa bằng thảo dược. Nhưng sao k hiệu quả gì hết. nên chắc em tính đi thẩm mỹ nhũ hoa bằng laser. k biết trong hội mình có ai thẩm mỹ nhũ hoa chưa há. Em nghe nói giờ có công nghệ làm hồng nhũ hoa gì hay lắm á. Ai làm rồi thì cho em xin review luôn nha hihi (Ngoc Ngoc)

Em La De Yeu
    Đúng rồi làm hồng nhũ hoa bằng thảo dược có hiệu quả gì đâu em ơi. Giờ đâu còn ai thực hiện cách này nữa đâu

Ngoc Ngoc
    Em cũng đâu có biết đâu chị ơi. Tới khi thực hiện một thời gian rồi mới biết đó chứ

Em La De Yeu
    Hên là nó chỉ không hiệu quả thôi đó. Chứ nó mà ảnh hưởng gì nữa là xong em luôn

Ngoc Ngoc
    Thấy không ổn là em từ bỏ ngay rồi chị ơi

Em La De Yeu
    Ukm cũng còn sáng suốt chứ không tin mù quáng đó

Huyền TN Lê
    Ai cũng phải trải qua thời gian làm hồng nhũ hoa bằng thảo dược rồi mới đúc kết được kinh nghiệm ha

Ngoc Ngoc
    Nói vậy là chị cũng từng thực hiện làm hồng bằng thảo dược rồi à

Huyền TN Lê
    Chứ còn gì nữa em. Thấy nó không hiệu quả mà mất thời gian nữa nên tức quá phải tìm cách khác cho bằng được

Ngoc Ngoc
    Rồi chị có tìm được cách nào hiệu quả hơn không

Huyền TN Lê
    Hiệu quả hơn nhiều luôn nha em ơi. Hiệu quả chỉ với 20 phút và một lần thực hiện duy nhất

Ngoc Ngoc
    Cách gì mà hay quá vậy chị. Phải chia sẻ cho em liền chị ơi

Huyền TN Lê
    Đó chính là làm hồng nhũ hoa bằng công nghệ laser đó em ơi. Dùng công nghệ chứ không dùng dao kéo nha

Ngoc Ngoc
    Cái này được nha. Nghe không dùng dao kéo là em thấy ok rồi đó tại em sợ đau

Huyền TN Lê
    Không có đau gì đâu em ơi. Lúc thực hiện chị còn chưa cảm nhận được gì mà đã thực hiện xong rồi mà

Ngoc Ngoc
    Vậy rồi khi nào thì mình mới có được kết quả tốt dạ chị

Huyền TN Lê
    Thực hiện xong tầm 1 – 2 ngày là có được kết quả tốt rồi đó em ơi. Kết quả thì nó hồng hào tự nhiên lắm

>>> GIẢI ĐÁP: Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có tốt không?

Ngoc Ngoc
    Nghe chị nói mà em thấy ham ghê luôn á chị ơi

Huyền TN Lê
    Thì em cũng đi thực hiện đi. Qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 này nè

>>> TÌM HIỂU: Nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Ngoc Ngoc
    Mà công nghệ laser tốt như vậy thì chắc chi phí thực hiện của nó cũng đắt lắm đúng không chị

Huyền TN Lê
    Đâu chị thấy chi phí phải chăng lắm em ơi. Chị còn giữ bảng giá bên đó luôn đây nè

>>> XEM THÊM: Làm cách nào để nhũ hoa hồng hào

Ngoc Ngoc
    Dạ để em xem tham khảo thêm

Trần Bảo Dung
    Biết là có công nghệ laser thực hiện tốt thì sao trước đó không thực hiện công nghệ luôn đi

Ngoc Ngoc
    Lúc đó có biết đâu mà thực hiện chứ. Công nghệ laser là mới biết đây thôi mà

Trần Bảo Dung
    Vậy thì giờ đi thực hiện đi. Thực hiện là được thôi mà

Ngoc Ngoc
    Đâu phải muốn là thực hiện liền được đâu phải tìm hiểu đã

Võ Cẩm Tiên
    Em ơi thực hiện làm hồng nhũ hoa bằng thảo dược này làm gì có hiệu quả chứ. Chị cũng từng được chỉ mà đâu có làm theo đâu

Ngoc Ngoc
    Thôi đừng có thực hiện chị ơi. Có hiệu quả gì đâu chứ

>>> NGUỒN: tamsudaokeo.org

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lilytruong
    Đang tải...