Kinh nghiệm: Làm Hồng Nhũ Hoa Sau Sinh Bằng Cách Nào

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 16/9/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chào cả nhà ạ. Cho em hỏi diễn đàn mình có ai làm hồng nhũ hoa sau sinh bằng Laser chưa? Em nghe nói công nghệ này làm nhanh hiệu quả mà không phẫu thuật. Nên mình cũng định làm cách này. Có ai làm rồi cho mình xin review hiệu quả thực tế nha. Với cả ai biết chất lượng thẩm mỹ bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng quận 3. Thì sẵn cho em xin ý kiến luôn. Em cảm ơn mấy chị lắm ạ.

Ủa làm hồng nhũ hoa sau sinh vừa sinh xong là có thể thực hiện làm hồng được liền luôn á

À không vừa sinh xong là không được thực hiện liền đâu chị ơi. Mà phải đợi cho bé cai sữa hoàn toàn luôn thì mới thực hiện được nha

Ukm vậy mà cứ tưởng đâu thực hiện được liền thấy cũng lạ lạ

Mặc dù dùng công nghệ laser thì không cần phẫu thuật mà vẫn phải đợi cho bé cai sữa đã

Ukm an toàn cho bé là trên hết

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về kem làm hồng nhũ hoa của nhật

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: làm hồng nhũ hoa sau sinh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 4/1/2023