Cần giúp: Làm Nhân Viên Kinh Doanh Tại Vật Giá

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi winter_hexagon, 21/11/2015.

1. winter_hexagon

winter_hexagon Giày đẹp, giày xinh

Em vừa tốt nghiệp đại học và ra trường năm nay ạ! Vừa rồi em vừa trúng tuyển vị trí Nhân viên kinh doanh tại công ty Vật Giá. Em muốn hỏi mọi người rõ hơn về kinh nghiệm, lương lậu về vị trí này tại vatgia.vn ạ! Vì em nghe nói là công việc rất vất vả! Hjx. Em là con gái nên mong muốn có một công việc ổn định hơn ạ! Mong mọi người giúp đỡ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi winter_hexagon
    Đang tải...

2. hoa_gl

hoa_gl Thành viên rất tích cực

Làm KD thì ở đâu cũng vất vả rồi.
    Ở Vật giá thì chị cũng không quen ai đã từng làm ở đó nên cũng không biết cụ thể tn?

3. lebich1585

lebich1585 Thành viên đạt chuẩn

chịu khó làm thôi e ạ, cứ duy trì dc cs đã, mới ra trường mà

4. Hiếu Hải Food

Hiếu Hải Food uy tín quý hơn vàng

E mới ra trường chưa có kinh nghiệm mà đc nhận vô thì cũng hơi lạ, đa số các cty bây giờ đèu đòi hỏi kinh nghiệm và nếu họ có chấp nhận đào tạo cho nv mới thì họ sẽ có 1 số đoi hỏi như học việc ko lương hay giữ bằng gốc, ko biết líc e pv có trao đoi gì về vđ này ko, lương lậu và công việc e đảm nhận là gì, nvkd thì thường sẽ bị áp doanh số nên họ ko cần biết e làm gì miễn đủ và vượt chỉ tiêu là đc, c nghĩ e cứ làm đe lấy kinh nghiệm và trang trải cs đi đa, nếu muốn có 1 cv ổn đinh thu nhập khá mà e ko có tiền, mqhe và kinh nghiệm thì sẽ rất khó đos

5. letrung0908

letrung0908 Giải pháp kiểm soát cửa

mình nghĩ bạn nên ở đó làm 1 thời gian để tích lũy kinh nghiệm, mới ra trường thì đừng ngại vất vả , lương thấp. Cái kinh nghiệm bạn có được mới quan trọng hơn tất cả.

6. lebich1585

lebich1585 Thành viên đạt chuẩn

Nên chịu khó đi làm để túy lũy king nghiệm bạn à còn lương hãy tính sau đi bạn.

7. huyenhnit

huyenhnit Vé máy bay nội địa và quốc tế

Vatgia khá cạnh tranh đó, bên đó họ hay tuyển thường xuyên mà, nhưng bạn mới ra trường, nên làm va vấp để lấy kinh nghiệm thực tế nhé

8. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Không muốn vất vả, muốn lương cao, ngồi trên người khác thì nên vào Đảng và cố leo lên một chức nào đó trong Đoàn, Đảng hoặc cơ quan nhà nước nhé.

9. giangmy9x

giangmy9x Thành viên tích cực

Mới ra trường kiếm được việc là tốt lắm rồi, vật giá cũng là một công ty rất uy tín, làm ở đâu cũng vất vả thôi, tuổi trẻ càng vất vả thì học hỏi và tích lũy được nhiều.

10. Siêuthị trực tuyến MaxBuy

Siêuthị trực tuyến MaxBuy Bắt đầu tích cực

mới ra trường đừng đòi hỏi công việc ổn định, phải đi làm có kinh nghiệm làm việc mới mong muốn tìm được công việc ổn định chứ

11. mehiuhiu

mehiuhiu Thành viên nổi tiếng

chúc bạn thành công :)

12. huyennt23

huyennt23 Thành viên chính thức

bên đó có khả năng thăng tiến tốt mà mới ra trường sẽ học đc nhiều kinh nghiệm từ cty TMĐT lớn nhất VN đấy b, bạn mình ra trường cũng làm ở đấy đc 1 năm hơn là ổn định, mức lương 10tr trở lên r

13. Nụ cười của gió

Nụ cười của gió Thành viên tích cực

chị lm ở cty vật giá chỗ 51 lê đại hành à . cty của em trước là cty con của cty này đấy nhưng giờ thì cty em tách ra riêng biệt rùi . vật giá củ chuối :p

14. VuThang

VuThang gấu chưa có mà gió lại về

đi làm thì vất vả rồi.vừa ra trường mà bạn đã kiếm được việc làm luôn là tốt quá rồi.chúc bạn thành công trong cong việc

15. nhatphong1010

nhatphong1010 Bắt đầu tích cực

Mới ra trường va vấp chút cho có kinh nghiệm tranh đấu em ah, muốn lương cao mà nhàn hạ thì phải có thời gian khổ cực đã, còn vừa mới ra mà có chỗ làm tốt thì chỉ có thể là chuyên môn quá giỏi hoăc là "con ông cháu cha" thôi em ah, cố gắng thôi, vật giá cũng tốt, tuy vất vả thật nhưng môi trường đào tạo tốt đó em :)

16. Bình Đoàn

Bình Đoàn Thành viên chính thức

Làm nhân viên kinh doanh ngành nào chỗ nào cũng vất vả thôi bạn ạ, nhưng làm tại một công ty uy tín có tên tuổi thì cũng tốt rồi, mới ra trường đi làm lấy kinh nghiệm, được hay không thì sau này trong hồ sơ có kinh nghiệm làm việc tại Vật giá cũng khá ok. Chúc bạn may mắn :)

17. Hồng Trâm vpb

Hồng Trâm vpb Thành viên tập sự

Vật giá có hỗ trợ ăn trưa, ngồi gọi cả 50 cuộc điện thoại thì 40 cuộc ko quan tâm, 8 cuộc chửi ầm ĩ, 2 cuộc hẹn rồi mất hút =)) giờ vật giá ko còn là trang TMĐT được tin cậy và dùng nhiều nữa rồi. Ngay cả mình giờ search hàng thấy trên vatgia là lướt luôn. ko mua nữa.
    vatgia người ra người vào suốt. có ít người làm lâu dài lắm, bên đấy thì đào tạo kỹ năng khá tốt, học xong biến luôn thì đc. còn nếu gắn bó đc thì làm (số này khá ít) :):):)

18. phuong168

phuong168 Thành viên chính thức

Bạn mới ra trường vào vật giá làm cũng tốt, học kinh nghiệm và văn hóa bên đó - đó là 1 cty lớn mà có thể đào tạo và xây dựng văn hóa tốt. Còn mình cũng ko rõ bạn là người như thế nào, mục đích phấn đấu, dự định tương lai là gì nên mình cũng ko biết tư vấn gì @@, bạn nói hơi chung chung. Nếu bạn muốn có 1 công việc thì vật giá cũng được, muốn kiếm tiền tiêu tết hơi khó khăn, muốn học kinh nghiệm để làm riêng còn tùy ,...

19. kieplongdong

kieplongdong Thành viên chính thức

Chả có công việc nào là việc nhẹ lương cao đâu bạn ơi. Mới ra trường thì chịu khó lăn xả thời gian. Muốn ổn định theo mình có đường vào nhà nước thôi

20. nhatnam789

nhatnam789 Thành viên đạt chuẩn

mới ra trường có được nhận là tốt rồi khối người ra trường mà k xin được việc làm đấy bạn ;)