Làm Thế Nào Bảo Vệ Sức Khỏe Của Trẻ Trong Đợt Ô Nhiễm Không Khí Đang Diễn Ra?

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi Trusensbnp, 23/9/2019.

1. Trusensbnp

Trusensbnp Thành viên tập sự

⁉️CON CỦA BẠN CÓ ĐANG AN TOÀN?⁉️

Bạn lo sợ con mình ra đường chơi sẽ bị nhiều nguy hiểm, nên luôn cố gắng giữ con ở trong nhà nhiều nhất có thể, nhưng:
    LIỆU NHÀ CỦA CHÚNG TA CÓ THẬT SỰ AN TOÀN?
    Bạn có biết! Nhà của chúng ta là nơi ô nhiễm nhất?

❌ Nếu nhà bạn có thú cưng, thì lông của chúng sẽ xuất hiện khấp nhà
    ❌ Nếu gia đình bạn có người hút thuốc lá, thì chất độc của khói thuốc sẽ lưu lại trong không gian nhà bạn từ 4 đến 6 tháng
    ❌ Nếu nhà bạn có nhiều đồ nội thất và không được vệ sinh, hút ẩm thường xuyên – định kì, thì đó là nơi của nấm mốc và các mùi, chất đốc hại trong khí sinh sôi
    ❌ Nếu nhà bạn ở gần những con đường lớn nơi có nhiều xe cộ lưu thông hoặc ở gần những nơi xí nghiệp sản xuất, việc ô nhiễm, bụi bẩn là không tránh khỏi

Với tâm lý nhà là nơi an toàn nhất, nên chúng ta thường không có những biện pháp phòng tránh, bảo vệ cơ thể một cách chính đáng.

Với những nguy cơ nói trên, con của bạn sẽ dễ dàng mắc phải những căn bệnh về: phế quản, phỗi, viêm mũi dị ứng, tim mạch,…

MÁY LỌC KHÔNG KHÍ TruSens, BẢO VỆ SỨC KHỎE TRẺ THƠ!

Với những tính năng vượt trội:
    ✅ Màng lọc Dupont HEPA 360 độ giúp lọc và xóa sổ mọi lông thú cưng, chất độc trong không khí, chất độc từ khói thuốc, mùi ẩm mốc,…
    ✅ Tia UV diệt khuẩn và virus sẽ tiêu diệt mọi vi khuẩn và mầm bệnh có trong không khí trong nhà bạn
    ✅ Màng lọc Carbon khử mùi trong không khí, luôn đảm bảo sự trong lành cho không khí trong nhà bạn
    ✅ Công nghệ phân luồng không khí PureDirect, đảm bảo không khí sạch được lưu truyển khắp 100% diện tích phòng.
    Hãy cảnh giác và bảo vệ sức khỏe của gia đình, đặc biệt là của trẻ ngay hôm nay!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Trusensbnp
    Đang tải...

2. cuncon69

cuncon69 Thành viên sắp chính thức

ra dg khâu trang về nhà rửa mũi nc muối

Trusensbnp thích bài này.
  3. Trusensbnp

Trusensbnp Thành viên tập sự

hihi dạ đúng rồi chị mà sau đó khi mình về nhà mình nên có dụng cụ hỗ trợ lọc khí tại nhà vẫn tốt hơn đó chị. Vì không khí trong nhà ô nhiễm rất nhiều mà mắt thường mình không nhìn thấy được ạ. Do đó mình nên sử dụng máy lọc khí TruSens trong nhà để lọc bụi mịn và cung cấp khí sạch cho chị và gia đình hít thở, tránh các bệnh về đường hô hấp về sau ạ.