Hà Nội: Lắp đặt khóa chống trộm xe máy chỉ với 800.000

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi mẹ chip còi, 27/6/2014.

Thưa các Mẹ!
    Khuyến mại HOT chỉ từ nay đến hết ngày 8/1/2015: Lắp đặt 1 bộ khóa chống trộm Gosu tại 21 Hồ đắc di Giá 750.000, 1 bộ khóa Peky( Tính năng như Gosu) 700.000.

Em giới thiệu với các Mẹ là e trực tiếp bán sản phẩm do công ty em sản xuất, hàng việt nam chứ không phải made in Tàu như các công ty khác nhập về dán nhãn nhé. Các mẹ chỉ cần bỏ thêm ra mấy trăm nghìn là có thể yên tâm với chiếc xe máy trị giá hàng chục triệu rồi. Của mình thì mất 1 đồng cũng xót các mẹ ạ. Lại còn chưa kể đến chuyện phải bỏ tiền mua cái xe khác.Đừng để mất bò mới lo làm chuồng các mẹ nhé
    Số của em:0942155585(Ms Hải- e sinh năm 85 các mẹ nhé). Các mẹ gọi cho e sẽ đc tặng thêm 1 cái chip. Bình thường mua riêng là 100.000 các mẹ nhé
    Sản phẩm của bên em đây ạ:
    Thiết bị khóa chống trộm xe máy Gosu smartkey G5000 được nghiên cứu, phát triển và sản xuất bởi công ty cổ phẩn công nghệ mới NEXT (trực thuộc tổng công ty điện tử Hà Nội – HANEL) sử dụng công nghệ mã hóa 128 bits nền RFID trên dây chuyền lắp ráp hiện đại.

Gosu G5000 được thiết kế gồm 2 modul chính:

Thiết bị điều khiển điện

Thiết bị điện điều khiển kết nối với các đầu dây tín hiệu trong xe gồm hệ thống khởi động , hệ thống còi và nguồn nuôi là điện sau chìa khóa. Nó được thiết kế như một vật thể rắn chịu được các tác động môi trường xe máy: ẩm, nhiệt, bụi, va đập.

Smart Chip

Smart chip: là hạt nhân của thiết bị khóa chống trộm Gosu G5000,có hai cái ( một cái dung một cái dự phòng) thường được treo cùng với chìa khóa của xe máy như một thiết bị trang trí: nhỏ gọn tiện dụng và thời trang.

Smart chip: được nạp dự liệu của chương trình trong bộ nhớ, dữ liệu này thay đổi liên tục trong quá trình hoạt động với hệ số trùng lặp là 1/2128 tương đương 1.3 tỷ tỷ mã. Thiết bị này không dung nguồn điện nào và có khả năng hoạt động trong điều kiện độ ẩm 100%.

Hoạt động

Bất cứ hình thức can thiệp nào vào ổ khóa mà không có smart chip thiết bị bên trong sẽ ngắt hệ thống khởi động ( không nổ máy) đồng thời mở hệ thống báo động ( điều khiển còi của xe), còi kêu liên tục và chỉ ngắt khi có Smart chip đưa gần an ten thiết bị bên trong ( khoảng 7cm).
    http://khoachongtromgosu.com

Mẹ nào sử dụng khóa này rồi vui lòng like cho em nhé(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mẹ chip còi
    Last edited by a moderator: 29/1/2015
  1. Ðề: Lắp đặt khóa chống trộm xe máy chỉ với 800.000

Vui lòng gọi cho em trước khi đến lắp ạ :0942155585

2. Ðề: Lắp đặt khóa chống trộm xe máy chỉ với 800.000

Khuyến mại HOT chỉ từ nay đến hết ngày 31/12/2014: Lắp đặt 1 bộ khóa chống trộm Gosu tại 21 Hồ đắc di Giá 750.000, 1 bộ khóa Peky( Tính năng như Gosu) 700.000.

3. Ðề: Lắp đặt khóa chống trộm xe máy chỉ với 800.000

Chương trình khuyến mại hấp dẫn, hãy lắp ngay để đảm bảo an toàn cho xe của bạn