Lập Nhóm Trao Đổi Quần Áo Không Sử Dụng

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi gasieungo6868, 5/4/2018.

1. gasieungo6868

gasieungo6868 Thành viên chính thức

Em xin chào các chị em trên diễn đàn,
    Hôm qua em dọn tủ đồ chào hè, lọc ra cả hơn hai chục cái váy công sở vẫn còn mới lắm nhưng cảm thấy mình mặc mòn mắt người khác rồi. Em nghĩ các mẹ trên này cũng thường xuyên rơi vào tình trạng nhiều quần áo mà vẫn thấy thiếu, hoặc nghiện mua sắm chất đầy tủ rồi bỏ xó nên mục thanh lý lúc nào cũng nườm nượp. Mà thanh lý quần áo online thì đăng mãi cũng chả mấy ai mua, phần nhiều vì tâm lý ngại mặc không vừa, không hợp, sợ quần áo không đẹp như hình hoặc ảnh lại dìm hàng quá. Quần áo đúng là cần nhìn được, sờ được, thử được ạ. Nhưng muốn thanh lý trực tiếp thì mình lại không có mặt bằng với không có người chung "chí hướng". Em mới nghĩ ra tạo sao chúng ta không lập một nhóm trao đổi quần, áo, váy vóc thời trang không dùng đến của mình nữa, vừa có quần áo để mặc thay máu cho cái tủ của mình, vừa là nơi giao lưu tâm sự chị em. Em nghĩ mình sẽ có một buổi offline mỗi tuần để mang các thứ đến trao đổi. Nếu không trao đổi hiện vật được thì mình dùng vật ngang giá chung ^^.
    Mẹ nào cùng ý tưởng như em thì vào nhóm nhé. Em sinh năm 89 cho các mẹ dễ xưng hô ạ.
    Chúc các chị em diễn đàn lúc nào cũng xinh đẹp!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi gasieungo6868
    Đang tải...