Laptop Và Câu Hỏi "vẻ Bề Ngoài Quan Trọng Đến Thế Sao?"

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi Spalaptop, 30/6/2021.

1. Spalaptop

Spalaptop Spalaptop - Phụ kiện Laptop

Có người đã từng hỏi mình vẻ bề ngoài của laptop hầu như là không có ý nghĩa. Và cũng khó để biến cho chiếc laptop vốn sử dụng hằng ngày trở nên lung linh hơn được.

Nhưng không [​IMG]

Với những gì mình biết thì bạn hoàn toàn có thể biến chiếc laptop của bạn trở nên HIẾM CÓ KHÓ TÌM.
    Còn để làm gì thì chính những sự thay đổi tưởng chừng như là hình thức đó. Lại mang tới một cảm hứng làm việc/giải trí, mới mẻ hơn đó nhé.

Bằng cách nào ???

Rất đơn giản chỉ với việc trang bị cho em nó những phụ kiện dưới đây mà Spalaptop.com liệt kê.

[​IMG]Decal laptop
    Hay còn gọi là skin dán laptop, đây là thứ tạo nên một sự khác biết thật sự cho chiếc laptop của bạn, với đủ mọi loại hình ảnh khác nhau. Có thể dán được không chỉ bên ngoài mà ngay cả vị trí phím cũng có thể làm được.

[​IMG]Sticker laptop
    Nếu như bạn không thích dán cà một bề mặt, thì chọn lựa những miếng dán sticker với những hình ảnh ưng ý nhất. Cũng tạo ra được một nét đặc trưng cho laptop của mình.

[​IMG]Khắc laser Laptop
    Với công nghệ ngày nay, khi bạn bi giới hạn bởi những tấm dán hay bạn lo ngại về ván đề dán lên bề mặt. Thì công nghệ khắc laser sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề.

[​IMG]Giá đỡ laptop
    Sẽ là 1 sự nổi bật thật sự nếu bạn làm việc trên một chiếc giá đỡ. Vừa tạo điểm nhấn, vừa giúp mình cải thiện tư thế thì còn gì bằng nhỉ.

[​IMG]Vẽ nghệ thuật cho Laptop
    Không loai trừ trường hợp bạn muốn tự sáng tạo, một hình ảnh nổi bật thật sự cho chiếc Laptop. Thì vẽ nghệ thuật với sơn chuyên dụng sẽ là chọn lựa tốt.

5 cách tạo nên sự thay đổi và tất nhiên còn nữa mà bạn có thể sáng tạo ra thêm.

Biến nó thành nguồn cảm hứng, niềm tự hào hay một nét riêng - độc - lạ cho chính chiếc Laptop của mình.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Spalaptop
    Đang tải...