Toàn quốc: Lẻ size, cắt lỗ thu hồi vốn. Có đổi đồ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi yellowsea, 10/9/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. yellowsea

yellowsea Bắt đầu nổi tiếng

Hôm nọ Mod tuýt còi vì em lập top bên mục Thanh Lý, lười lười hôm nay mới up lại để các mẹ chọn cho bé nhà mình nhé, hàng new 100% nguyên tag, chất đẹp xịn chứ ko phải hàng chợ đâu ah. Vì tồn hơn 1 năm rồi nên em cũng để giá thanh lý vì em dọn kho. Đa phần là mỗi mẫu còn vài size và mỗi size chỉ có 1 cái, các mẹ ưng cái nào thì bảo để em check size nhé. Nhà em ở Giáp Bát, mn tiện đường thì qua nhà em sờ tận tay, vì đồ để trên kho nên em lôi ra chụp nhìn hơi nhàu nhĩ nhưng nhìn tận mắt sờ tận tay thì đảm bảo không mẹ nào chê về chất và kiểu dáng đâu nhé.

Số em 0946 03 8765.

1. Váy thô kẻ cho các nàng, cái này em nhớ ko nhầm là có size to đến 10T, đi học, đi chơi quá là lịch sự luôn ah. 90k.

2. Quần thô yếm chất và đường kim mũi chỉ siêu đẹp, tag mác lủng lẳng nguyên chùm đó nhé. 100k.

3. Áo kẻ caro cộc tay Rebel quá xoành điệu cho các chàng trai, thêm cái short bò hoặc khoác ngoài áo phông nữa thì quá là bụi bặm cute luôn. 70k.

4. Áo phông Twins, đằng sau lưng có số và chữ nữa mà e quên ko chụp, chất thun siêu đẹp hình, chữ và số phun hàng sịn, chuẩn chứ ko phải hàng chợ lem nhem, em có 2 công chúa nên ko diện được chứ em kết em này vô cùng, giá hạt dẻ 80k.

Ship tùy xa gần, các mẹ có thể qua nhà e xem và lấy hàng hoặc lấy hàng ở Ngô Quyền (vì xã e làm ở đó nên mn chắc lấy cái nào thì e nhờ xã cầm đi và các mẹ qua lấy nhé).

Xem thêm các chủ đề tạo bởi yellowsea
  2. yellowsea

yellowsea Bắt đầu nổi tiếng

hức hức hôm qua có mẹ nào gọi em order cái váy thô và 2 cái áo cộc tay nhỉ? Mẹ nó đọc đc thì confirm giúp em size váy với ah, e chỉ nhớ mn bảo em 2 áo size 2T còn váy thì ko nói size nào, hiu hiu

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.