Toàn quốc: Loa Đẹp Phòng Khách, Phòng Ngủ Tô Điểm Cho Mái Ấm

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi ad_hungnguyen, 15/7/2018.

1. ad_hungnguyen

ad_hungnguyen Thành viên tập sự

Nếu bạn đang tìm cho mình một bộ loa đơn giản, dễ xài, bố trí, thiết kế đẹp và chất âm hay hãy cân nhắc Klipsch The Sixes chắc chắn các bạn sẽ không thất vọng.
    Clip review Klipsch The Sixes

Mái ấm gia đình không thể thiếu chút âm nhạc, âm nhạc không chỉ hàn gắn tình cảm gia đình, còn góp phần phát triển trí não, nhân cách của trẻ. Em bé, trẻ em nếu được nghe các bản nhạc tốt, từ những bộ loa tốt sẽ có cảm hứng với âm nhạc phát triển não phải khả năng sáng tạo học hỏi rất nhanh, năng khiếu với âm nhạc. Vợ chồng đi làm về mệt mỏi, nghe chút nhạc sẽ khuây khỏa tinh thần, cảm thông cho nhau hơn và áp lực cuộc sống tan biến. Chính vì thế không chỉ tô điểm cho căn phòng của bạn thêm điểm nhấn, một bộ loa tốt còn đem lại rất nhiều lợi ích về mặt tinh thần cho các thành viên trong gia đình. up lamchame.jpg

Là trùm cuối trong seri Klipsch Heritage Wireless, The Sixes được thiết kế theo phong cách vintage, cổ điển truyền thống của hãng Klipsch (Mỹ), ngoài việc mang trong mình bộ driver treble và bass làm từ Titan bền bỉ cho chất âm hay trong trẻo, bass lực, thì khả năng đọc tín hiệu nhạc của The Sixes là vô đối, các bạn có thể dễ dàng phối ghép với các đầu CD, đầu mâm than, máy tính, TV, smartphone, tablet,... thỏa sức cho các bạn tận hưởng âm thanh không giới hạn thiết bị. Thư giãn, làm việc và xem phim sống động hơn với 1 bộ loa gọn, vintage và chất âm rất tuyệt

Nếu bạn đang tìm cho mình một bộ loa đơn giản, dễ xài, bố trí, thiết kế đẹp và chất âm hay hãy cân nhắc Klipsch The Sixes chắc chắn các bạn sẽ không thất vọng.
    235 Điện Biên Phủ, phường 6, quận 3, TPHCM. Mình sẽ tư vấn những bộ loa đẹp hay cho mái ấm các bạn phù hợp với nhu cầu kinh tế

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ad_hungnguyen
  2. ad_hungnguyen

Phòng khách là nơi tiếp khách, cũng là nơi gia đình sinh hoạt trò chuyện với nhau. Chính vì thế không chỉ cần ấm cúng mà còn phải đẹp, với dàn âm thanh nghe nhạc trị giá 30tr này, bạn có thể cùng gia đình mình giải trí nghe nhạc chất lượng cao, vừa tăng độ sang trọng, đẹp cho mái ấm gia đình bạn.

3. ad_hungnguyen

Nếu nhà bạn đã có sẵn một bộ dàn với đầy đủ ampli, loa, đầu CD,.. nhưng bạn lại gặp bất tiện trong khâu tín hiệu đầu vào ví dụ như không thể nghe nhạc từ Spotify, điện thoại với bộ dàn đó, hoặc là bạn có nhạc từ trong máy tính nhưng không làm sao chơi nhạc được với bộ dàn được,...

Denon HEOS Link HS2 sẽ giải quyết toàn bộ rắc rối của bạn, thiết kế cực kỳ nhỏ gọn nhưng bao gồm 3 tính năng mạnh mẽ là Music Server + DAC + Pre ampli, giúp bạn thoải mái chọn nhạc từ tất cả nguồn khác nhau để trải nghiệm âm nhạc thoải mái nhất.