Kinh nghiệm: Loại Sữa Dinh Dưỡng Vừa Giúp Mẹ Bầu Dáng Gọn Mà Con Lại Tăng Cân Khỏe Mạnh

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi hoang.anhngoc, 15/5/2019.

1. hoang.anhngoc

hoang.anhngoc Thành viên tập sự

Chia sẻ với các mom sữa e đang dùng nè, lười pha sữa bầu với ăn hạt sấy khô dã man. hôm nọ uống thử của chị hàng xóm hộp sữa hạt óc chó Golden milk mà thơm ngon chứ không khó uống lớ lớ như các loại khác đâu.
    Em thử nhiều loại rồi, và uống sữa hạt óc chó Golden milk này đc một tháng vẫn đang tiếp tục và giờ là thai kì thứ 7 mà con nặng được 1,3kg mà mẹ cũng di chuyển nhẹ nhàng khoong tăng cân quá nhiều vào mẹ.
    Em có mua về cho cả bố mẹ em uống vì sữa này mọi thế hệ đều uống được, trẻ con thì trên 1 tuổi nha. Sữa này tốt nên em chia sẻ cho các mom.
    Em theo lối sóng healthy nên chọn loại sữa này và ăn uống cũng vậy, mỗi ngày uống hai hộp, sáng ăn sáng rồi làm một hộp +yoga bầu. Vì đây là loại sữa 100% NON-GMO nên em mới giới thiệu cho mọi người.
    Các mẹ bầu không tập như e thì có thể đi lại thể dục cho khỏe và đẹp nhé.
    Mọi người toàn bảo chửa con trai da xấu mà e thấy khi các mẹ ăn uống healthy, dưỡng da thì da sẽ đẹp mà.
    Sữa này thì công dụng nhiều lắm, ngủ ngon, k đường mía gây tăng cân, giúp da dẻ sức khỏe tốt hơn nữa lại còn phát triển trí não thai nhi. Casc mẹ hãy theo em sử dụng sữa này nó thật sự healthy cho mẹ bầu và cuộc sống ngày nay đấy ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoang.anhngoc
    Đang tải...

2. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

cảm ơn mẹ n đã chia sẻ nhé

3. linhkes

linhkes Thành viên tập sự

okey thank c nhé, đã mua 1 thùng về cho con bé đi học lớp 1 uống, con bé rất thích và lại còn được tặng bộ bát lúa mạch