Lời cảm ơn của BTC - Hội chợ Tết 2013

Thảo luận trong 'Hội Chợ Giao Lưu' bởi webmaster, 28/1/2013.

1. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Thật là nhiều cảm xúc vui buồn lẫn lộn sau ngày hội chợ vừa qua.

Nhưng dù sao tôi cũng không thể không thấy biết ơn Ông Trời đã cho một ngày thời tiết tuyệt vời để chúng ta có ngày hội chợ khô ráo cho dù ngày hôm trước và ngày hôm sau đều có mưa.

Cám ơn các bạn trong BTC, những nhà cung cấp khung bạt, bàn ghế, nhà hơi đã nhiệt tình chuẩn bị đúng giờ và nhanh chóng.

Cám ơn các bạn những thành viên bán hàng nhiệt tình và chu đáo đã đem đến cho khách hàng sản phẩm và dịch vụ chu đáo.

Và cảm ơn các bạn, những thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ, những người đã ủng hộ BTC, ủng hộ nhau cho dù hội chợ giao lưu LÀM CHA MẸ có chưa tốt và chuyên nghiệp như những hội chợ chuyên môn khác.

BTC không thể làm tốt nếu không có sự chung tay giúp sức từ các bạn. Chúng ta có thể giúp sức bằng những việc rất đơn giản như:

• Người bán thì bán sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý, tư vấn cho khách hàng nhiệt tình.
    • Người mua thì tìm hiểu cẩn thận để có được quyết định mua hàng khôn ngoan, biết chọn người bán tốt chứ không vội vàng.
    • Mong các bạn giữ đúng quy định của hội chợ để không có tình trạng chung gian hàng, đưa những người bán ở ngoài với thái độ không phù hợp vào hội chợ để rồi tất cả chúng ta bị mang tiếng xấu.
    • Mong muốn các bạn nhắc nhở nhau, góp ý cho nhau, và phản đối những hành động không tốt để từng bước cải thiện. Chúng ta không tốt lên được nhiều nếu không giúp nhau cùng trở nên tốt hơn.
    • Mong các bạn giúp nhau, giúp khách hàng đến hội chợ biết được những hướng dẫn của BTC để đấu tranh với những người trông xe tham lam muốn ăn chặn tiền của khách.
    • Và đặc biệt mong các bạn có sự phản hồi rõ ràng, chính xác đúng người đúng việc. Vì chúng ta không thể tốt lên nếu như bị vơ đũa cả nắm cho là tất cả đều xấu, chỉ khi chúng ta biết một cách rõ ràng việc gì không nên việc gì nên chúng ta mới có thể cải thiện được. Khi phản hồi một cách đánh đồng chung chung, là chúng ta đã vô tình triệt tiêu những động lực cho những người cố gắng tốt đẹp.
    • ...

Vì có phát hiện những trường hợp nhượng/chung gian hàng nên BTC quyết định khóa nick vĩnh viễn những người:

- Bôngxinh2212 đăng ký gian hàng 35B nhưng không bán hàng mà cho người khác vào bán.
    - Nhoccoi89 và Memeogau đã chung gian hàng

Có thể còn nhiều trường hợp chung hoặc nhượng gian hàng khác mà BTC không phát hiện ra, nhưng chính những người ở ngoài vào, những người không hiểu quy định đã làm cho những người khác bị mang tiếng oan.

Hy vọng rằng lần hội chợ sau các bạn hãy đừng vì chút lợi ích nhỏ trước mắt mà đánh mất những giá trị lâu dài khác.

Chúc các bạn có những ngày tết vui vẻ,

Xem thêm các chủ đề tạo bởi webmaster
    Đang tải...

2. Sóc xinh yêu

Sóc xinh yêu Smiling Face

Ðề: Lời cảm ơn của BTC

Cả nhà cũng vô cùng cảm ơn BTC đã vất vả để tổ chức HC tương đối quy mô và vui vẻ như thế này ạ (u)

3. namduong

namduong Hội Rắn Nhà Quê

Ôi,... Nàng nhokoi89 hay nhoccoi a?

4. hienshop

hienshop hienshop.com 0979823368

Phải cảm ơn BTC trước mới đúng ạ. Hôm qua mưa gió BTC quá vất vả, quầy ăn nhà em lấm lem bùn đất, support cũng hộ trợ dọn dẹp. Rồi bàn ghế lộn xộn cũng được giải quyết cho. Hôm qua 7h một bạn gọi nhà em đến lấy ghế, nhiệt tình quá ạ. Em cảm ơn BTC nhiều ạ. Hi vọng có Hội chợ tới BTC châm chước gọi điện cho em nhé vì lúc đó sợ con nhỏ ko update được, bị chọn gian sau thì lại khổ thân em. Hi hi...

5. hienshop

hienshop hienshop.com 0979823368

Chắc là nhoccoi chứ nhokoi89 tham gia lâu rồi mà, dại gì sai quy định như thế

namduong thích bài này.
  6. namduong

namduong Hội Rắn Nhà Quê

Hic, em tìm nàng ý rùi c ợ , đùng là nàng Nhokoi89 hội rắn nhà em mờ. hum qua em lấy bánh đa với nem chua của nàng ý xong:(

7. Dame_Clemence

Dame_Clemence Thành viên kỳ cựu

Cảm ơn BTC rất nhiều vì đội ngũ nhiệt tình.

Cảm ơn bác admin đi chụp ảnh các gian hàng, hỏi thăm tình hình hàng họ làm chúng em thấy ấm áp

Cảm ơn em support nào đã cầm loa đi quanh hội chợ kêu gọi các phụ huynh nắm tay con thật chặt để tránh lạc đường

Cảm ơn em support nào dễ thương loanh quanh nhà chả cá hùng quý lúc cuối giờ, đến cuối buổi mà thấy em vẫn vui vẻ

Cảm ơn những vị khách đáng mến đã ghé qua gian hàng của mình, những người bạn tới "điểm danh" với mình, mình rất trân trọng những tình cảm đáng mến nhự vậy.

Hẹn gặp lại ở những kỳ Hội chợ tiếp theo!

8. me_tommytran

me_tommytran Thành viên rất tích cực

Lần này hụt hc tiếc ơi là tiếc. Lần sau chắc chăn em sẽ tham gia

9. MEOMAP1987

MEOMAP1987 Mẹ Yêu Sóc

Cảm ơn BTC đã tỏ chức hội chợ giao lưu rất vui,đợt này nhà e ko tham gia nhưng cũng đi hội chợ mua sắm nhiệt tình vui ơi là vui,mong đến HC hè để đc tham gia tiếp vui quá

me LeAnhjadecloudshop thích.
  10. lan_chi

lan_chi

Re: Lời cảm ơn của BTC

Cảm ơn BTC đã rất nhiệt tình và chu đáo. Gian nhà em ở gần BTC nên được hỏi thăm suốt hiiiiiiiiiii

me LeAnhsupport2 thích.
  11. C_T

C_T Vì em là gió...

Lần đầu tiên tham gia hội chợ thấy vui lắm ạ mặc dù mấy hôm trc em lo lắng kinh khủng. Cảm ơn BTC rất nhiều vì đã tạo ra 1 trang web lamchame cực kỳ bổ ích!

me LeAnhsupport6 thích.
  12. mebin190806

mebin190806 Ngon và sạch

Hc lần này có thể nói là HC thành công và vui nhất từ trước đến giờ.
    Do chủ quan và "trí nhớ bác học" của em mà em quên k chuyển tiền thuê ô cho gian hàng, sáng ra trời mưa e đã hết sức lo lắng.
    BTC đã rất chu đáo và tận tình, thuê (hoặc mua) thêm rất nhiều ô để phục vụ các gian hàng muốn thuê hoặc thuê thêm ô, em thấy điều này rất đáng quý, thể hiện sự quan tâm sâu sắc của BQT.
    HC lần này còn một vấn đề duy nhất là gửi xe vì khuôn viên của trường Việt Đức- Lý Thường Kiệt khá nhỏ nên không đủ chỗ cho các mẹ gửi xe, một số người đã phải tìm chỗ gửi xe khác để có thẻ vào được HC còn một số mẹ gọi điện cho em là không thể vào được vì không có chỗ gửi xe và đã phải quay về- Đây là một điều rất đáng tiếc vì hiện nay quy mô và sự phát triển của lamchame đã rất rộng, không chỉ riêng các mẹ bán hàng và mua hàng online mà rất nhiều người dân đã biết đến HC lamchame, số lượng người đi mua sắm ở hội chợ cũng tăng lên theo cấp số nhân. Vì vậy, nếu được lần sau em nghĩ BTC nên tiếp tục tổ chức HC ở trường Chu Văn An để có thêm nhiều mẹ được có gian hàng và đáp ứng nhu cầu mua sắm, thăm quan và đặt hàng của nhiều người hơn nữa ạ.

Sửa lần cuối: 28/1/2013
  13. lan_chi

lan_chi

Re: Ðề: Lời cảm ơn của BTC

Nhà này hôm qua thấy vỗ tay rầm rầm tưởng có tổ chức bốc thăm trúng thưởng hóa ra là trao cúp hihi. Thích nhỉ. Hàng xóm mà mải bán hàng chưa buôn được mấy hic. Chạy sang nhón được có miếng bánh gai, mấy món nữa chưa được thử huuuu

me LeAnhmebin190806 thích.
  14. lienthanglong

lienthanglong C***ên thời trang VNXK

TRƯỜNG Việt Đức trên phố Lí Thường Kiệt chứ mẹ bin ơi

mebin190806 thích bài này.
  15. ba của bống

ba của bống Thành viên sắp chính thức

em chào BQT .
    em là nick Bôngxinh2212 ạ. sao BQT lại bảo em ko bán hàng mà cho ng khác bán ạ?
    em bán mặt hàng ga chống thấm và lấy quần áo trẻ con về bán.nhưng do hôm chủ nhật là buổi dạy cuổi cùng ở câu lạc bộ,nên em ko thể nghỉ cũng ko thể nhờ ng dạy thay đc nên có nhờ 1 chị bạn bán hộ.buổi trưa em có lên bán.Nhưng chiều lại phải làm nên ko thể lên đc..

16. TM.Store

TM.Store Mua hàng tại kho

Cảm ơn BTC HC Làm cha mẹ, lần HC này không tham gia được tiếc quá.

jadecloudshop thích bài này.
  17. mebin190806

mebin190806 Ngon và sạch

Hihi, vưng, ai cũng bận bán hàng nên chả hỏi thăm được. May lúc đầu giờ sáng e rảnh nên lượn lờ được một chút qua mở hàng cho c bôme1trai1gai và c Canh_than,hihi, cuối giờ chiều vãn hàng e cũng đi chơi đuọc một lúc nữa và tiêu hết hơn 1t,hihi

Hí hí, đới xúc động đậy quá (cả ngày giờ mí có time vào lcm:p) nên nhầm lẫn hết cả,hihi

18. jadecloudshop

jadecloudshop

Em xin phép bác Kiên cho em quote lại phần này về Hội KD Hà Nội ạ!

19. jadecloudshop

jadecloudshop

Hôm qua e đi muộn cơ mà vẫn vui, vẫn bội chi :D hihi

20. ba của bống

ba của bống Thành viên sắp chính thức

và em ko chung gian hàng với ai ạ.mong bqt xem xét lại ạ