Lời Cám Ơn Từ Btc Hội Chợ Giao Lưu Làm Cha Mẹ - Tết Thiếu Nhi 2016

Thảo luận trong 'Hội Chợ Giao Lưu' bởi webmaster, 30/5/2016.

1. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Chào các bạn,

Vậy là chúng ta đã có một ngày hội chợ thật thuận lợi vì được một ngày mát mẻ giữa mùa hè oi bức ngột ngạt, điều này làm chúng tôi thấy biết ơn ông Trời vì sau nhiều kỳ mưa thì bây giờ chúng ta lại có những kỳ hội chợ được thời tiết thuận lợi.

Sự thử thách về mặt thời tiết giúp chúng ta có sự chuẩn bị tốt hơn nên cho dù thường các hội chợ dịp hè sẽ ít được mọi người đến dự nhưng kỳ hội chợ này thì khác, có khá đông khách tham quan mua bán tại hội chợ. Điều này không thể có được nếu thiếu công sức quảng bá nhiệt tình của các mẹ bán hàng. Chính nhờ sự quảng bá tích cực của các mẹ khiến chúng ta được đón nhiều người bạn hơn và điều này làm chúng ta trở nên gắn bó, thân thiết và giúp cho việc mua bán được trở nên đáng tin cậy hơn. Cám ơn các bạn.

Chúng tôi cũng rất cám ơn các anh chị em trong ban tổ chức cùng các đối tác đã không quản mưa gió vẫn tiến hành setup hội chợ để chúng ta có được một ngày giao lưu thành công.

Cám ơn các chủ gian hàng đã đóng góp nhiều phần quà giúp chương trình bốc thăm quà tặng rất vui vẻ và sôi động dù sản phẩm là những phần qua nho nhỏ như vài cân mận, vài cân xoài, bộ quần áo... nhưng chúng đều thể hiện sự chia sẻ và đóng góp vì cộng đồng và tình thân ái với khách hàng của mình.

Xin cám ơn tất cả các bố các mẹ bán hàng, những khách tham quan và bạn bè người thân đến tham dự hội chợ và hẹn gặp lại trong những kỳ hội chợ tiếp theo.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi webmaster
    Đang tải...

2. vymy

vymy Bắt đầu tích cực

Nhà e lại có 1 kỳ hội chợ thành công. Cảm ơn bác bhkien và Ban Tổ chức ạ :)

webmastersupport7 thích.
  3. tndoubleh

tndoubleh monns.vn

Hic mình xưởng sx mà muốn bỏ sỉ cho khách bán hàng tại Hội chợ này thì phải làm sao ta ?

4. Triệu Thanh Nguyễn

Triệu Thanh Nguyễn Thành viên chính thức

Mọi người cùng đoàn kết nhau để phát triển nào

5. tndoubleh

tndoubleh monns.vn

:3 có ai đặt áo của xưởng em ko ạ ?