Lời cám ơn từ BTC

Thảo luận trong 'Hội Chợ Giao Lưu' bởi webmaster, 9/2/2015.

1. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

BTC Hội chợ giao lưu LÀM CHA MẸ vui mừng cảm ơn cộng đồng thành viên LÀM CHA MẸ và bạn bè đã đến ủng hộ cho một kỳ hội chợ đông vui và đầy thân thiết.

Xin cám ơn các chủ gian hàng đã nhiệt tình phục vụ khách hàng của mình với những sản phẩm và dịch vụ đa dạng và chất lượng.

Xin cám ơn nhà trường THCS Trung Hoà và các nhà cung cấp đã nhiệt tình hợp tác để cung cấp cho người bán, người mua một cơ hội giao lưu, mua bán thật an toàn và thân thiện.

Đặc biệt cảm ơn Thượng Đế đã cho một ngày thời tiết thật đẹp để anh chị em chúng ta có một ngày thật vui vẻ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi webmaster
    Đang tải...

2. maianh1983

maianh1983 Giày XK Cho bé 0904621616

Ðề: Lời cám ơn từ BTC

Chân thành cảm ơn BTC. Em xin có ý kiến nho nhỏ là đã từ vài năm nay việc sắm tết của nhà em hầu hết là thực phẩm trên LCM nhưng thời gian tổ chức Hội chợ như hôm qua thì hơi sớm cho các mẹ bán thực phẩm Tết, thứ 2 là rất nhiều cơ quan còn chưa có thưởng tết nên em cảm thấy không bằng hội chợ trước (dù bị hoãn và tổ chức muộn). Nếu có thể thì BTC nên tổ chức Hội chợ các mặt hàng vào khoảng 15 Tết nhưng có thêm Chợ Phiên Chuyên Thực phẩm Tết vào chủ nhật cuối cùng hoặc ngày nghỉ Tết đầu tiên để các mẹ tha hồ đi chợ sắm đồ thực phẩm.

Dù sao đi nữa. cảm ơn BTC nhiều vì 1 hội chợ rất đông vui và nhiều món ngon....

Em đi tìm bạn bán bưởi hôm qua đây...

3. bome1trai1gai

bome1trai1gai

Hình như đã thành thói quen mua sắm của khách hàng LCM, cứ có HC là chắc chắn bánh tẻ Chờ sẽ có mặt tại gian hàng nhà Linh (Lin824) :)
    Em xin trân trọng cảm ơn BTC đã chọn đc 1 ngày rất đẹp để để khách hàng đi mua sắm, cảm ơn BTC đã rất vất vả vì một kì HC quá thành công.
    Cảm ơn Lin824 đã tin tưởng và làm đại lý bánh tẻ Chờ cho nhà mình trong suốt các kì HC gần 2 năm qua
    Cảm ơn các khách hàng yêu quý đã luôn tin tưởng và ủng hộ bánh tẻ nhà em. Kỳ HC hôm qua đánh dấu 1 bước ngoặt rất lớn về số lượng khủng nhất từ trước tới nay (700c) cũng như uy tín của bánh tẻ Chờ - thương hiệu Lan Võ - Bắc Ninh. Rất mong mãi mãi được đón nhận những tình cảm đáng quý như vậy :h:
    Năm mới đang cận kề, kính chúc BTC và các bố mẹ sức khoẻ dồi dào, thành công hơn nữa trên con đường mình đang chọn và hạnh phúc

4. Song Nhi

Song Nhi Thành Tam Nhi rồi!

Lần đầu tiên mình tham gia hội chợ với tư cách bán hàng. Hơn 9 giờ vẫn chưa bày được hàng dù khách đã kéo đến nườm nượp.
    Rất khâm phục Ban tổ chức vì sự chu đáo ngay từ khâu chuẩn bị trước hội chợ.
    Rất cảm động vì Ban tổ chức ghé qua từng gian hàng để mua động viên và hỏi thăm.
    Rất tiếc vì mình không sắp xếp được thời gian để đi mua đồ, mặc dù đã dự định là sẽ sắm Tết tại hội chợ luôn.
    Chỗ để xe cũng rất thoải mái.
    Không gian nhỏ và ấm cúng.
    Mình lỗ vốn vì hàng lãi ít, mà lại bị mất đồ, nhưng có thêm được nhiều bài học quý :p
    Cảm ơn Ban tổ chức và các khách quý đã ghé qua gian hàng của mình! (u)(u)(u)

5. tk_nangla

tk_nangla

lần đầu tiên e tham gia hội chợ tết, hoang mang lắm, vì đến trưa rồi mà chỉ có khách nhìn và lướt qua chứ chưa có ai hỏi cặn kẽ và nhấc hàng nhà mình và bỏ tiền ra. Nhưng đến bắt đầu chiều và gần tối, thấy đông vui, doanh số bán hàng tăng vọt. Làm quen được với các mẹ bán hàng ở cạnh, giao lưu học hỏi , vui lắm ạ, mà nhà e là quyết đến lúc tan hội chợ ko giảm giá sock. hi hi. cảm ơn ban tổ chức đã tạo một sân chơi vô cùng thú vị .

6. cindyvn

cindyvn CubiMart- Make mum life easier

Hic, ngong ngóng mãi đến hội chợ mà cuối cùng lại không ra được. hic

7. thucpham336

thucpham336

hc hôm qua thời tiết đẹp quá, cám ơn BQT,cám ơn LCM

8. surivanhim

surivanhim Bắt đầu nổi tiếng

ngày hôm qua đi sắm tết vui quá ạ.hum sau nhà em sẽ ck sớm để đăng kí 1 gian giao lưu với các mẹ ạ.hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

9. mehainam30082010

mehainam30082010 Thành viên nổi tiếng

Hôm qua thời tiêt rất đẹp thuận lợi cho người bán người mua
    Nhà em xin cảm ơn BTC và các mẹ rất nhiều

10. me_nhim_bong

me_nhim_bong

HC Tết 2015 thành công tốt đẹp, cám ơn BTC, cám ơn các bố các mẹ đã đến tham gia và ủng hộ các gian hàng ak

11. van0609

van0609 Bra XK chuẩn - Giá tốt

Hội chợ thành công tốt đẹp, thiên thời - địa lợi - nhân hòa.
    Hôm qua thời tiết ủng hộ, người mua và người bán giao lưu vui vẻ, thoải mái và ủng hộ nhau nhiệt tình.
    Địa điểm trường THCS Trung Hòa đã dần quen với thành viên lamchame và khách hàng đến mua sắm, vui chơi và giao lưu, không còn cảm thấy xa xôi nữa.
    Chân thành cảm ơn BTC, diễn đàn lamchame đã mang đến 1 sân chơi vui vẻ, hòa đồng và bổ ích cho chúng ta.
    Chúc BTC, thành viên lamchame một năm mới hạnh phúc, thành công và nhiều may mắn !
    Hẹn gặp lại mọi người vào HC Chào hè 2015 nhé :) !

webmaster thích bài này.
  12. me_bin_bon

me_bin_bon

Qua mình về quê nên ko dc tham gia., tiếc quá

13. nobita_1109

nobita_1109 Thành viên rất tích cực

Cám ơn BTC, cám ơn các bố mẹ đã đến ủng hộ nhiệt tình gian hàng nhà em ạ. :)

webmaster thích bài này.
  14. thanhthaoshop

thanhthaoshop bán buôn lẻ quần áo,khăn mũ,tất,......

nhà thanhthaoshop cũng rất rất cảm ơn ban tổ chức và toàn thể các ông bà ,các bố ,mẹ và các ,................đã làm nên hội chợ thành công tốt đẹp.chẳng biết các mẹ bán hàng được nhiều hay không nhưng nhà mình thì lại bán được nhiều hơn hội chợ noel ....
    hy vọng những hội chợ sau còn thành công hơn nữa
    rất rất cảm ơn btc ..

webmaster thích bài này.
  15. nguyenvan1848

nguyenvan1848 0969.784.478 - Sữa chua Truly Milk Mộc Châu

Cảm ơn Ban Tổ chức đã tạo ra Hội chợ tết thành công rực rỡ, nhà mình đã bán được rất nhiều hàng trong hội chợ này.

webmaster thích bài này.
  16. lyly84

lyly84 Bắt đầu nổi tiếng

Em cũng xin gửi lời cảm ơn sâu sắc đến Ban tổ chức. Đây quả là một nơi giao lưu thật đặc biệt, hàng hóa đều chất lượng, người mua và người bán đều thân thiện vì có đã một tiếng nói chung trên diên đàn Lamchame. Thật cảm động vì có những mẹ ở bên Long Biên, ở Thanh Trì cũng qua tham quan và mua sắm chứng tỏ Hội chợ ngày càng có uy tín đấy Mod ơi. Em sẽ tiếp tục tham gia các Hội chợ sau ah.