Lời Chào Của Thành Viên Mới

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi bongfashionvnxk, 4/4/2016.

1. bongfashionvnxk

bongfashionvnxk Thành viên tập sự

Em xin chào các mẹ ạ.( em xin phép gọi chung mọi người như thế ) em tên đầy đủ là Nguyễn Huyền Trang. Sinh năm 1988. Rất vui khi được tham gia diễn đàn này cùng mọi người ạ. Có thể sau khi thấy tên tài khoản của em mọi người đã đoán được ngay lý do em tham gia diễn đàn. Vâng, đúng là 1 phần để có thể giới thiệu đến các mẹ những sản phẩm mà em đang cung cấp, cụ thể là quần áo trẻ em. Tất cả đồ trẻ em nhà em đều là made in Việt Nam!, vnxk, nên rất mong được các mẹ quan tâm và ủng hộ ạ.
    Thêm nữa, em muốn tìm hiểu thêm thông tin kinh nghiệm của các mẹ. Chuyện là em lấy chồng hơn 1 năm rồi nhưng chưa có baby. Trước đây em cũng có baby được 7 tuần tuổi nhưng không có tim thai nên bs chỉ định đìnhf chỉ thai. Kể từ đó e thả mà vẫn chưa có. Mấy hôm trước em đi khám phụ khoa ở bv Trí Đức, bs lại bảo em bị viêm lộ tuyến. Em lo quá. Không biết bệnh này có chữa khỏi k? Và có ảnh hưởng tới việc thụ thai k ạ? Có ai có kinh nghiệm gì chỉ e với ạ :(((

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bongfashionvnxk
    Đang tải...

2. thungabnbg

thungabnbg

Rat vui dc làm quen
    mình nghe nhiều về bênh nhưng cũng ko để ý lắm
    bna tra từ khóa trên này chắc thể nào cũng ra topic trao đổi về bênh đó

3. Ha An 0210

Ha An 0210 0966 30 20 46 THANH LÝ BALÔ, cặp HS, túi đựng đồ

rất vui được làm quen với e, chúc e buôn bán đắt hàng nhé :)

4. thosoc0413

thosoc0413 Thành viên tập sự

Chào em, rất vui làm quen với em. Chị cũng là thành viên mới. Em họ chị cũng bị bệnh như em nhưng vẫn có em bé bình thường sau khi đốt lazer. Em ko phải lo quá đâu. Chúc em buôn bán đắt hàng
    nhé!

nguyenhoailam thích bài này.
  5. nguyenhoailam

nguyenhoailam Thành viên tích cực

Chào mn nhé, em cũng lo vụ con cái quá đi thôi. E cưới dk hơn năm rồi, e cũng thả từ hồi cưới mà vẫn chưa thấy bóng dáng con yêu đâu cả, cố lên mn nhé, rồi con yêu sẽ nhanh về với chị em mình thôi :)

6. thosoc0413

thosoc0413 Thành viên tập sự

Nguyenhoailam đi khám bao giờ chưa? 2 vợ chồng em nên dắt nhau đi khám sức khỏe xem có vấn đề gì không. Ăn uống tốt vào và cần phải lạc quan, yêu đời. Chúc các em sớm có tin vui.

7. khuonglien

khuonglien Thành viên mới

chào bạn rất vui được làm quen với bạn chúc bạn bán đắt hàng nhé

8. malacca15

malacca15 Bắt đầu tích cực

Bạn ơi quan trọng nhất là tâm lí thoải mái bạn nhé, giữ sk tốt thì sẽ có e bé thôi nhiều ng vậy lắm đừng lo lắng nha

9. phan văn đức

phan văn đức Bắt đầu tích cực

Rất vui khi được làm quen với bạn mình là Đức Mật Ong

10. sieuthitructuyen24gio

sieuthitructuyen24gio Thành viên rất tích cực

Chào bạn! Mình rất vui làm quen với bạn! Bạn bị viêm lộ tuyến nếu chưa chữa khỏi thì rất khó thụ thai. Bạn cố gắng chữa dứt điểm sẽ không bị viêm nhiễm, tiết dịch, mới nhanh có bé. Bệnh này chữa đơn giản thôi, tùy trường hợp nặng/nhẹ mà bạn có thể chọn phương pháp áp lạnh/laser/đốt điện. Bạn nên chọn những phòng khám uy tín, lành nghề để được tư vấn phương pháp điều trị tốt nhất, an toàn, tránh di chứng nhé. Vấn đề này trước mình cũng bị nặng, mình chữa ở 92 Thợ Nhuộm, bác sĩ Tạ Thị Hồng Duyên. Bạn có thể tham khảo nhiều địa chỉ khác. Hiện mình đã khỏi, thành công. Chúc bạn nhanh khỏi bệnh và sớm có bé nhé! Bạn có thể vào chuyên mục CUỘC SỐNG GIA ĐÌNH để chia sẻ, tìm hiểu thêm kinh nghiệm từ các Mẹ khác. Đây là mục Chào hỏi - làm quen chỉ dành cho các vấn đề giao lưu, làm quen, giới thiệu... :)