Cần giúp: Lựa Chọn Đệm Bông Ép Hanvico Hay Everon ?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi fordthudochung, 6/6/2016.

1. fordthudochung

fordthudochung Thành viên đạt chuẩn

Chào các mẹ, mình đang có nhu cầu mua bông ép. Thấy năm 2016 các bên ra nhiều loại và nhiều tính năng quá nên không biết chọn loại nào. Mình đang phân vân giữa đệm của Hanvico hay Everon.

Mẹ nào đã từng dùng 1 trong 2 loại trên hay đã dùng cả 2 loại rồi thì vào đánh giá giúp em. Em xin cảm ơn ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi fordthudochung
    Đang tải...

2. fordthudochung

fordthudochung Thành viên đạt chuẩn

Có mẹ nào vào tư vấn giúp em mới ạ

3. DangHoangHa96

DangHoangHa96 Thành viên mới

mình thấy đệm bông ép hanvico dùng tốt hơn đấy bạn ạ, đặc biệt là dòng đệm bông ép hanvico nano chống khuẩn ấy, mình thấy nằm êm không cứng như các dòng đệm bông ép khác mà giá thành cũng khá rẻ nữa. Mình mới mua tại đây thấy có nhiều ưu đãi lắm mọi người tham khảo xem nhé http://thegioidemviet.vn/chi-tiet-san-pham/343/dem-bong-ep-hanvico-chong-khuan.html

4. phanh89

phanh89 Thành viên tập sự

Mình cũng đang dùng đệm Hanvico chống khuẩn được gần 5 năm rùi thấy chất lượng rất oke, giá cũng rẻ. Cũng mua ở chỗ bác gợi ý đấy nhưng nhà e ở thanh xuân nên mua ở địa chỉ 103 Khuất duy tiến cơ. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, giá chiết khấu lại được quà tặng về nữa

5. Ngocmai012

Ngocmai012 Thành viên mới

Theo mình bạn nên qua đại lý nằm thử xem thế nào, phù hợp thì mua. Trước mình mua ở 639 Kim ngưu bạn qua đó mà mua hàng chuẩn chất lượng.