Mách Mẹ Bí Quết Tắm Cho Bé Sau Khi Sinh

Thảo luận trong 'Sinh nở' bởi mecuaminhnguyet2012, 22/5/2018.

1. mecuaminhnguyet2012

mecuaminhnguyet2012 Thành viên chính thức

E hiện tại đã qua 3 lần mổ sinh, hai lần trước E sinh xong 10 ngày thì mẹ ck cũng đi hái mấy loại lá dân dã về đun cho E tắm, còn bé thì cứ phải nhì nhọp nay tranh, mai lá rất cầu kỳ, nhưng sinh lần 3 thấy cô bạn bên cạnh sau sinh chẳng cần phải mất công đi hái lá này lá nọ mà chỉ cần mua một hộp thảo dược tắm sau sinh, đến giờ đi tắm chỉ cần đun nước sôi thả gói thảo dược đã được bào chế thành dạng gói vào và pha ra tắm là oke, đối với bé cũng vậy e thấy tiện gửi mua hộ và mình đã trãi nghiệm... trộm vía vừa tốn ít công, mà thấy vết mổ của e cũng không ảnh hưởng gì, tắm xong thấy khỏe cả người, tinh thần sảng khoái, mùi thơm dễ chịu ./.. còn với baby thì cũng rất tốt, da con không bị dị ứng gì vì nó hoàn toàn bằng các loại cây dân gian thường dùng tắm cho bé chỉ khác ở chỗ đã qua bào chế tiện dụng hơn rất nhiều... Thấy thuốc cũng tốt mà lại rất tiện cho các mẹ và bé nên em chuyển qua làm đại lý chuyên phân phối sỉ và lẻ của thảo mộc Thanh Mộc Hương.... Nếu các mẹ có nhu cầu thì ới em em sẽ tv cụ thể ạ... cảm ơn các mẹ đã đọc bài ạ.. số đt của em 0127.953.9898

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecuaminhnguyet2012
    Đang tải...

2. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

hay quá , đánh dấu sau mình sinh sẽ cần lắm đây.