Mất mật khẩu MOD hỗ trợ ah

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi tắm bé babywash, 28/4/2013.

1. tắm bé babywash

tắm bé babywash Banned

Chào BQT!
    Mình có sử dụng nick: lấy dấu chân tay cho bé làm nick chính trên LCM để giới thiệu cho các mẹ về dịch vụ của bên mình.
    Vào lúc 21h tối nay ngày 28/4/2013 em có thay đổi mật khẩu để đăng nhập vào nick lấy dấu chân tay cho bé, nhưng khi đăng nhập xong em không thể đăng nhập lại được và được thông báo là sai mật khẩu.
    Do không nhớ địa chỉ mail đã đăng ký nên xin MOD thông báo lại vào địa chỉ mail: contact@babywash.vn.
    Em xin chịu mọi trách nhiệm nếu có vấn đề khiếu nại hay tranh chấp ah.
    Em xin chân thành cảm ơn!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tắm bé babywash
    Đang tải...

2. Lấy dấu vân tay cho bé

Lấy dấu vân tay cho bé Tắm bé và lấy dấy tay 3D

Ðề: Mất mật khẩu MOD hỗ trợ ah

mình đã nhớ lại địa chỉ mail hỗ trợ, xin lỗi đã làm phiền BQT
    Xin cảm ơn nhiều ah, và xin được đóng topic này tại đây

3. Mimia129

Mimia129 Thành viên tập sự

4. Mimia129

Mimia129 Thành viên tập sự

Mimia129,

Your password at Lamchame.com - Nguồn thông tin tin cậy dành cho cha mẹ was recently changed. If you made this change, you may ignore this message.

If you did not request this change, please use the lost password process to generate a new password. If you are unable to do this, please contact an administrator.

Your password was changed by the IP 118.70.133.154.

Thanks.
    Lamchame.com - Nguồn thông tin tin cậy dành cho cha mẹ

Add ơi, giúp mình với, mình mới lập nick ban sáng, giờ mình mới đổi mk vì máy tính cơ quan bị virus, mà vô nhập thì hiển hị mật khẩu hiện tại không đúng, mình mở mail thì mail trả lời như này, mình ko hiểu IP máy là sao? Mình muốn được cung cấp lại mã để đổi mật khẩu ạ, cám ơn mod. Mình muốn đăng ký cả số điện thoại để nhận tin nhắn đổi pass nhằm ngăn chặn bị hack ( vì mình đang bị hack tài khoản face, mail trên máy tính )

5. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Chào bạn,
    Theo như thông báo trên thì mật khẩu của bạn đã được thay đổi. Nếu thay đổi đó không phải do bạn, bạn có thể dùng tính năng quên mật khẩu để reset lại mật khẩu của mình.
    Để sử dụng tính năng này, tại màn hình đăng nhập bạn click vào " Bạn đã quên mật khẩu?" và làm theo các hướng dẫn sau đó.