Kinh nghiệm: Mặt Nạ Siêu Cấp Nước Chưa Từng Có

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi MyMax, 28/11/2020.

1. MyMax

MyMax Thành viên tập sự

Đắp mặt nạ là 1 trong các bước skincare không thể thiếu trong quy trình chăm sóc da của các chị em, và cả mình cũng thế. Để lựa chọn cho mình một sản phẩm mặt nạ chất lượng, mình đã rất khó khăn để tìm ra loại mặt nạ ưng ý nhất. Đó chính là mặt nạ Bora Hydrogel Crystal Mask, hay còn được gọi với cái tên khá hoa mỹ là "mặt nạ tinh thể băng" [​IMG]

Về ngoại hình thì em nó được thiết kế khá đẹp và bắt mắt, lấu màu tím làm màu chủ đạo, mới nhìn mình đã khá chim ưng rồi, vì trông khá là sang trọng ấy.

Điều mình ưng nhất ở em này mình ưng nhất nhờ tính năng ngậm nước tuyệt vời, cấp ẩm liên tục cho da. Em này là dạng mặt nạ thạch, tuy nhiên phía bên trong còn được lót 1 lớp giấy nhằm giữ tinh chất để hấp thụ từ từ vào da mặt mà không làm tinh chất chảy xuống mặt.

Mình khá bất ngờ ngay sau lần sử dụng đầu tiên, lượng tinh chất cực kì nhiều nhưng lại được thấm hết vào trong da. Và sau đó hơn 1 tuần, mình không cần phải đắp thêm miếng mặt nạ nào nữa. Điều tuyệt vời ở em mặt nạ này ngoài việc cấp ẩm cực tốt thì chính là độ "thân thiện" với da, cực kì dịu nhẹ với các thành phần hoàn toàn thiên thiên như: Tinh chất ốc sên, trà xanh, cúc la mã, tinh chất lô hội. Những thành phẫn này đã trở nên quá quen thuộc đối với mọi người hay dùng mỹ phẩm rồi, nên mình không cần phải nói đến công dụng của chúng làm gì nữa, điều nhấn mạnh ở đây là em Bora Tinh thể băng này dùng được cho mọi loại da nhờ bản chất nhẹ dịu và đối với cả làn da mới điều trị mụn giống như mình không hề gây kích ứng.

Giá bán của em này theo mình thì cũng tầm trung thôi chứ không mắc, đối với những loại mỹ phẩm thì mình nghĩ là không nên tiếc tiền. Không hẳn là sản phẩm rẻ tiền không tốt, nhưng chắc chắn rằng sản phẩm tốt sẽ không rẻ tiền đúng không ạ ^^.

Không phải nói quá, chắc chắn trên thị trường hiện nay rất khó có thể tìm thấy em Bora Hydrogel Crystal Mask này, bởi em này là sản phẩm độc quyền của 1 công ty thôi, để tránh tình trạng Pr cho công ty đó, nên các bạn cứ lên mạng tìm em mặt nạ này nhé. Do sản phẩm mới được tung ra thị trường nên đang được giảm giá khá sốc, mình chắc chắn là sản phẩm sẽ không khiến chị em thất vọng đâu!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MyMax
    Đang tải...