Toàn quốc: Mặt Nạ Truyền Trắng 7days Cosmetics Thì Mua Ở Đâu?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi bangkhoi, 15/11/2019.

1. bangkhoi

bangkhoi Thành viên chính thức

Htrc em có hóng đc thông tin ở đâu đó hình như có loại mặt nạ truyền trắng tầng sâu 7Days cosmetics giúp làm sáng da, dưỡng da căng bóng mịn màng, giảm thâm nám và nếp nhăn hiệu quả lắm mà không biết mua ở đâu đảm bảo chất lượng. Da mặt em dạo này khô ráp, bong tróc, lại bắt đầu xuất hiện nám, nếp nhăn em nghĩ là phải sử dụng đến loại mặt nạ truyền trắng tầng sâu này mới ăn thua chứ mấy loại mask thường em dùng mà không thấy xi nhê gì cả. Các chị ai biết mua loại mặt nạ truyền trắng tầng sâu 7days này ở đâu chính hãng thì mách em với nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bangkhoi
  2. Lại Thu Hương

Lại Thu Hương Thành viên đạt chuẩn

Để giải quyết gốc dễ vẫn đề da thô ráp, mụn hay nám sạm thì ngoài việc đắp mặt nạ bên ngoài nên nên thải độc từ bên trong bằng chế độ ăn uống, sinh hoạt khoa học nữa.
    Kể cả đối với các loại mặt nạ truyền trắng có tính hiệu quả cao như 7days mà mn suốt ngày thức đêm, phơi mặt ra nắng hay ăn uống nhiều dầu mỡ, cay nóng thì da cũng khó mà đẹp đc

bangkhoi thích bài này.
  3. bachhopnho

bachhopnho Thành viên chính thức

bangkhoi thích bài này.
  4. mebongxinhh

mebongxinhh Thành viên mới

Cũng có tí quan tâm, ce nào biết thành phần ra sao k? Miễn là an toàn chứ đắp lên thôi mà đẹp da đc như này thì tiện quá.

bangkhoi thích bài này.
  5. bangkhoi

Ra ngoài nắng là em dùng kem chống nắng, cũng chịu khó ăn nhiều rau xanh hoa quả rồi chị. Mỗi cái tội ngủ sớm là e chịu, chắc cũng có tí tuổi, lại hay suy nghĩ nên có đêm lướt đt tới 3-4h sáng mà k ngủ đc chị ạ.

6. bangkhoi

Chắc để mai em inbox chị ạ. Giờ cũng muộn rồi. Thanks chị nhé!

7. bangkhoi

Cái này thì em hóng được là trên gr fb. Chắc cũng phải review lại thành phần xem thế nào thật

8. Thảo mộc xông Tanamera

Thảo mộc xông Tanamera Thành viên chính thức

Em đang dùng đây mom.
    mặt nạ truyền trắng 7days này đắp mặt da đẹp, trắng lên thấy rõ, mà trắng hồng ấy, ko phải trắng bệch đâu.
    Em khẳng định nếu là nám đinh hay tàn nhang thì ko hết được, chị gọi là nhạt màu đi thôi nhưng nếu là nám mảng kiểu bị sậm màu, da không đều màu thì sẽ mờ hết nhé.
    Mặt nạ truyền trắng 7days này cấp ẩm cực tốt, kể cả trang điểm đậm mà tối về tẩy trang, sửa sạch rồi đắp lên mà da lại mềm mịn ngay, các nếp nhăn cũng cảm giác biến mất theo[​IMG]

bangkhoi thích bài này.
  9. hanloan905

hanloan905 Thành viên chính thức

Hình như mặt nạ truyền trắng 7days này tái sử dụng được chứ ko phải loại mặt nạ chỉ dùng 1 một lần đúng k các mom
    Em cũng tò mò quá

bangkhoi thích bài này.
  10. bangkhoi

Chị xem kỹ giúp em xem thành phần như nào? có an toàn ko? Với cả chị đặt hàng kiểu gì đảm bảo đúng hàng chính hãng vậy?

11. cubindonam01

cubindonam01 Thành viên đạt chuẩn

em cũng dùng nhiều loại mask rồi còn tốn ko biết bao nhiêu công đắp mặt nạ chuối, dưa chuột, nha đam, mật ong ... mà da cũng chỉ gọi là mịn thôi chứ ko trắng lên tí nào. Nối gót chủ top hóng

bangkhoi thích bài này.
  12. Thảo mộc xông Tanamera

Thảo mộc xông Tanamera Thành viên chính thức

Em đặt mua trên page của hãng. Thì đúng page này luôn mom: https://www.facebook.com/7dayscosmetics
    Xong rồi lần sau em cứ gọi luôn số đt trên bao bì để od cho tiện. số này chị: 024.6259.7007
    Thành phần thì an toàn chị ạ, mình đắp khoảng 20p xong không phải rửa lại. Nếu muốn tái sử dụng thì sau khi đắp xong sẽ gấp mặt nạ bỏ vào túi còn dưỡng chất để vào tủ lạnh và hôm sau dùng tiếp được bình thường.
    Thành phần cụ thể đây:
    - Hoạt chất Alpha Arbutin: Hoạt chất Alpha Arbutin được chiết xuất từ lá cây Bearberry, có tác dụng ức chế Tyrosinase - do đó ngăn ngừa sự hình thành Melanin. Giúp nuôi trắng da, ngăn chặn lão hoá mang lại làn da tươi trẻ, căng tràn sức sống
    - Hoạt chất Hyaluronic Acid: 1g HA có thể ngậm tới 1000g nước. Phân tử HA có khả năng thẩm thấu qua da, giúp giữ nước cho da luôn căng mịn, duy trì độ đàn hồi của da, giúp giảm thiểu sự xuất hiện của các nếp nhăn trên da đồng thời thúc đẩy quá trình tổng hợp collagen, phục hồi da bị tổn thương
    - Hoạt chất Collagen nano: Với kích thước dạng phân tử nano siêu nhỏ có thể thẩm thấu sâu vào da, giúp da giữ độ ẩm, mịn màng và săn chắc, giải pháp tái tạo, phục hồi da hư tổn hiệu quả
    - Chiết xuất lo hội: Chiết xuất lô hội làm giảm lão hóa da, tạo độ ẩm, phục hồi tổn thương trên da mặt.
    - Tinh chất hoa hồng: Ngăn chặn sự phá huỷ tế bào gốc tự do, bảo vệ da khỏi tác động của môi trường, tăng sản xuất collagen giúp da săn chắc và giảm nếp nhăn hiệu quả. Kháng khuẩn, làm sạch da, thu nhỏ lỗ chân lông.

bangkhoi thích bài này.
  13. bangkhoi

Thanks chị nhé! Mai em sẽ đặt dùng, mong là cải thiện đc cái mặt tiền :):):):):)