Sài Gòn: Mật Ong Hoa Cafe Nguyên Chất Gia Lai - Mật Nhà Ý Ý

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Ý Ý, 18/3/2019.

1. Ý Ý

Ý Ý Bán Mật ong hoa cafe nguyên chất - Mật nhà ý ý

Chào cả nhà,

Em là member mới,
    Em xin đăng bài bán mật ong hoa cafe, nhà em nuôi ở Gia Lai ạ.

Nhà e nuôi ong nên đảm bảo về chất lượng, mật nguyên chất, không pha thêm tạp chất. Chỉ quay vào mùa có hoa, có mật, đàn ong khỏe, những lúc ong yếu, hay hoa ít, hoặc phải cho ăn đường thì không quay mật để đảm bảo chất lượng bầy ong. Ong ăn đường là do bình thường ong sẽ dự trữ mật để sử dụng vào mùa không có hoa/ ít hoa, k có thức ăn thì ong sẽ dùng mật, nhưng mình lấy mật ong rồi nên phải cho ong ăn đường, dùng đường làm thức ăn cho ong. nhưng lúc này không nên quay mật.

Với mong muốn bán lâu dài và gây dựng thương hiệu cùng uy tín nên em chỉ bán mật thật, mật chất lượng tốt để các mẹ nhà mình yên tâm sử dụng cho nấu ăn, dinh dưỡng, làm đẹp và sức khỏe.

Giá bán lẻ: 265k/lít
    Các mẹ có thể thử mật trước khi mua, hỏi han các thông tin cần thiết, em sẵn sàng trả lời ạ - 0815905527 (zalo/viber)

Mong các mẹ sẽ tin tưởng và ủng hộ cho e ạ

p/s: Em chọn khởi nghiệp vào thời điểm này là vì đây là mùa mới của mật ong hoa cafe, mật ngon nhất với màu sắc cũng đẹp nhất ạ :)

Em sẽ dành ra 7 ưu đãi để gọi là làm quen cho 7 mẹ trả lời topic này sớm nhất nhé và sẽ có chương trình cho các mẹ ủng hộ lâu dài, làm khách hàng thân thiết nha :)

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ý Ý
  2. vuminh92

vuminh92 Thành viên mới

Giá hơi cao bạn nhỉ

Ý Ý thích bài này.
  3. Ý Ý

Dạ, giá mật hiện tại rất vô chừng chị ạ, cũng là mật nuôi là 300, 400k đến 800k cũng có mà thấp thì 60k, 90k, 140k cũng có, em cũng không biết bên ngoài họ định giá và chất lượng thế nào, nhưng nhà e thì sau khi trừ chi phí và công cán thì chọn mức này là vừa phải nhất rồi ạ.

Mọi người hay nghĩ ở nhà làm ra thì giá sẽ phải rẻ hơn chứ, nhưng thực ra nhà làm được cái là đảm bảo chất lượng, sạch sẽ, vệ sinh hơn là chính chị ạ :D :D :D

Tiền nào của nấy chị ơi, nhưng thời nay cần phải tiêu dùng thông minh nữa chị, vì nhiều khi tiền mất tật mang, có người từng mua mật giá 800k/l nhưng lại trúng mật không như quảng cáo.

Em bán ở HCM, nên có thể cho các chị, các mẹ thử mật trước khi mua ạ,

Cảm ơn chị Minh đã quan tâm nhé ;)

4. Ý Ý

Các mẹ quan tâm thì cứ nhắn em để thử mật, nếu muốn ạ.
    Em theo quan điểm là phải tin tưởng khi làm việc, có tin tưởng thì mới bền được ạ, nên các mẹ cứ lôi hết thắc mắc ra, em sẽ giải đáp ạ, từ đó mình sẽ hiểu nhau hơn, dễ đồng cảm thì mới lâu dài được :)

5. Ý Ý

Nhà mình dã thử uống chanh mật ong ấm chưa, uống mỗi ngày vào bsang hoặc tối thì tốt cho sức khỏe lắm ạ, không khác gì detox đâu ạ
    ngại gì không thử :D