Cần giúp: Máy Chạy Bộ Gia Đình Loại Nào Tốt?

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi Bích Hà Tô, 3/3/2020.

1. Bích Hà Tô

Bích Hà Tô Thành viên chính thức

Các bác có kink nghiệm cho em lời khuyên ạ, em vốn là đứa sống chỉ hít khí trời cũng bếu. Đã vậy sau khi sinh xong 2 cách cách người lại càng 1 rổ mỡ, nhiều khi đi làm chẳng muốn soi gương coi đồ. Chính vì vậy mà em đã đăng ký ở phòng tập gym, tập được 4 tháng giảm được 5kg rồi, tuy không nhiều nhưng cơ thể săn chắc cảm giác nhẹ nhàng hơn trước. Nhưng giờ tih hình cái con cô rô na nó hoành hành, làm em thấy lo mỗi thi đi tập. K đi thì cảm thấy ng mệt mỏi & ỳ ạch, và sợ lại về cân nữa. Nhất là trong tình hình dịch bệnh lại càng cần luyện tập để có sức đề kháng còn chiến đấu với mấy con virut đó:rofl::rofl:

Vậy nên em tính mua cái máy chạy bộ gia đình để ở nhà sáng tối lúc nào cũng có thể tập, rồi vận động ông ck với bố mẹ tập luôn cho cả nhà cùng khỏe::)

Em tìm hiểu cũng thấy có nhiều người dùng máy của Elipsport, nhưng đang k biết có tốt không nên ai đã dùng cho em tham khảo ý kiến ạ???

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bích Hà Tô
    Đang tải...

2. MaiLan. Phạm

MaiLan. Phạm Thành viên chính thức

Mình cũng đang phân vân giữa máy chạy bộ đa năng và đơn năng mà ko biết thế nào đây..., hóng các mẹ share kinh nghiệm

3. thuykitty2005

thuykitty2005 Thành viên nổi tiếng

Cũng thích chạy bộ mà chỉ sợ to bắp chân thôi vì mình sinh ra đã có bắp chân to rồi :cry:

4. Hoa. Hướng Dương

Hoa. Hướng Dương Thành viên chính thức

Các mẹ có ai mua máy chạy bộ bên Elip chưa ạ, e thấy nhiều giá quá và cũng không biết loại nào là ok nữa ạ, mn ai đã và đang dùng cho e xin ít review về loại model tốt, giá cả thế nào với ạ. Hôm bữa thấy Elip cũng được giới thiệu trên TV nữa

5. Dương. ThuHà

Dương. ThuHà Thành viên chính thức

Em thì 2 bạn nhỏ, k quá bận nhưng để có time riêng đi tập thì cũng khó vì ob trông con cơm nước cho cả ngày rồi, tối đi làm về lại còn tranh thủ đi tập nữa áy náy, trong khi ông bà ko có time đi bộ. có nên mua máy chạy bộ gia đình ko các mẹ?

6. Daisy.Phạm

Daisy.Phạm Thành viên chính thức

Kinh nghiệm riêng là kg nên sắm, dc vài bữa đầu hăng say, sau bỏ xó máy bụi bặm hư lun …

7. Đồ chơi cho Bi

Đồ chơi cho Bi Thành viên mới

Cũng hóng kinh nghiệm

8. metun2005

metun2005 Thành viên rất tích cực

Em cũng muốn tập mà bận con nhỏ, nhà thì chật chẳng có không gian mà đầu tư

Huyenmy303quethanh1990 thích.
  9. Bé Nhí Quậy

Bé Nhí Quậy Thành viên chính thức

Máy chạy bộ điện đa năng: ngoài dùng chạy bộ, đi bộ còn có chức năng massage, xoay eo, thanh gập bụng... Máy chạy bộ đơn năng thì chức năng duy nhất là đi bộ, chạy bộ. Chọn máy nào thì tùy nhu cầu và khả năng kinh tế

rainymood111 thích bài này.
  10. gauyeu0109

gauyeu0109 Thành viên tập sự

Máy chạy đa năng ấy chị, em cũng có mua 1 cái sau khi sinh cô công chú nhà em nè, mà ooxx em ông mua cái chi elip ấy, tập chứ không có để ý, cố đồ tập bụng, chỗ mát xa, tha hồ mà tập với luyện

11. loanvuthi

loanvuthi Thành viên tập sự

mình đã mua máy bên elip dùng thử được mấy tháng rồi. thấy cũng khá ổn đó bạn

12. cff00buzz1

cff00buzz1 Thành viên tập sự

Thấy hãng máy chạy elipsport được bạn bè dùng đều nói rất ok, bạn nên qua thử sản phẩm xem như thế nào nhé!!

13. Huyenmy303

Huyenmy303 Thành viên tập sự

Giảm mỡ hay không còn phụ thuộc nhiều yếu tố, luyện tập chỉ 30 chế độ ăn đến 70. Mình thì ngược các mẹ thuộc tạng người ăn cả thế giới cũng gầy ::D nói vui hoy chứ tập luyện giúp cơ thể săn chắc, bài tiết tốt da dẻ đẹp ra tự tin hơn hẳn ấy. Đang có dịch với ngại đến chỗ đông mình với chồng có tham khảo nhiều nơi thấy elipsport có nhiều mẫu đẹp. Đang giảm giá nữa sắm ngay con đa năng cả nhà cùng tập, sắm thêm mấy quả tạ cho ck :;) Bảo hành tận 6 năm thì lời hơn ra phòng tập rồi ::D

nganguyen0788 thích bài này.
  14. thanhphong1206

thanhphong1206 Thành viên tập sự

trên thị trường có nhiều loại máy chạy bộ lắm. lúc trước mình cũng đi tìm mua như ad sau thời gian tìm với đi tham khảo thì mình chọn mua máy của hãng elip, về sài được 1 thời gian thì thấy máy khá tốt, về tập luyện mình khuyên các bạn nên tập thường xuyên hơn thay vì rãnh mới tập, tập thường xuyên và đều sẽ tốt hơn

15. Mẹ Con Nhà Heo

Mẹ Con Nhà Heo Thành viên tập sự

Nhà mình đang chạy máy của STTG được 3 năm rồi, máy chạy cũng ok mà bên đó chế độ bảo hành cũng nhanh, mình thấy hài long vì cách nhân viên đối xử với khách hang của cty này. Bên đó đang có chương trình thu máy cũ đổi máy mới, hiện mình cũng đang muốn đổi máy to hơn nè. À mà nay hình như đổi qua tên Elip rồi mọi người nhé,

16. HANHTRAN1610

HANHTRAN1610 Thành viên tập sự

Mình thấy sản phẩm của Elipsport rất đáng để tham khảo nha, mẫu mã nhiều giá cả phù hợp. Mình mua 1 máy chạy Elip both về sài. Máy chạy êm mà thiết kế đẹp vô cùng, máy trông to thảm chạy rộng. bảo hành thì yên tâm vô cùng. Các mẹ cứ thử mà xem không bao giờ thất vọng luôn :D

17. quethanh1990

quethanh1990 Thành viên tập sự

sản phẩm elip pot ok đó mn , nhiều bạn của mình mua rồi thấy ai cũng khen hết , mình cũng đang tìm hiêu tậu 1 em đây , dạo này dịch phải siêng tập thể thao tí

18. baovyhoang1998

baovyhoang1998 Thành viên tập sự

mình cũng mua máy hãng này. máy ok lắm nên lúc nào cũng có hứng tập, đến h mình tập dc 2 tháng rồi, hầu như k bỏ ngày nào kèm với chế độ ăn kiêng nua minh xg dc 3kg

Thanh Thanh 47884 thích bài này.
  19. QUYEN-LD

QUYEN-LD Thành viên tập sự

mình mua máy chạy elip được 2 tháng rồi đấy bạn, do mình mua máy lớn công suất lớn nên chạy êm lắm

20. hongngoc2411

hongngoc2411 Thành viên tập sự

Nhà mình đang đùng máy chạy bộ của elipsport, dùng gần cả năm rồi vẫn tốt. Chưa cần bảo hành lần nào cả đây. Giá kì mua thì nhiều mức giá lắm nên dễ lựa chọn vô cùng.