Mẹ Nào Biết Cửa Hàng Trên Phố Hàng Khay Khuyến Mại Sản Phẩm Gì Gần 2 Triệu Không Ạ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi hatbi2119, 18/10/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. yeuthuongconmai

yeuthuongconmai Thành viên chính thức

Biết là phụ nữ là phải giữ dáng, phải xinh đẹp nhưng làm gì cũng phải coi trọng sức khỏe chứ kiểu bán sức như thế thì không những ảnh hưởng tới bản thân mình mà còn làm xáo trộn cả gia đình, còn chồng, còn con. Mình ốm ra đấy ai chăm con :(

Đang tải...

2. Khánh Ljnh

Khánh Ljnh Thành viên chính thức

Detox kiểu này người ta gọi là giảm cân bằng phương pháp nhịn ăn ngắt quãng các mẹ ạ. Phương pháp này là của mấy ông GS người Mỹ đấy :) Thông thường khi mà nhịn ăn thì mình hay uống nước rau, nước hoa quả. Nhưng mà như thế vừa lách cách lại vừa không đủ dinh dưỡng. Thế nên mới phải bổ sung mấy loại nước thanh lọc này nha. Trong thành phần của Cleanse Wonder có chứa chất xơ hòa tan nên không ăn vẫn không có cảm giác đói và sẽ hỗ trợ để giảm cân rất hiệu quả, em cũng tìm hiểu sản phẩm này rất kĩ nè. Các mẹ có thể qua đây tham khảo thêm thông tin nha http://giadinh.net.vn/song-khoe/loi...at-quang-doi-voi-co-the-20160322154339699.htm

3. badanhoabinh

badanhoabinh Thành viên chính thức

Cứ giảm cân an toàn mà hiệu quả là em theo ngay. Dáng đẹp ai chẳng thích nhưng sức khỏe mà giảm sút theo phương pháp giảm cân không khoa học là không nên nha cả nhà ơi

4. Hoa Mộc Miên

Hoa Mộc Miên Thành viên chính thức

À, Cleanse Wonder thì em biết rồi. Bạn em dùng và giảm cân thiệt đấy các chị, nhưng nó kết hợp thêm cả tập luyện thể thao nữa. Em nhớ không nhầm thì từ 65kg nó về được 53kg nha, nhìn gọn mà vẫn khoẻ mạnh chứ không hề mệt mỏi gì cả.

5. hangtaphoa

hangtaphoa Thành viên chính thức

Nghe khái niệm nhịn ăn ngắt quãng lạ nhỉ. Thấy mọi người bảo nhau phương pháp này ngoài việc giúp giảm cân còn giúp thanh lọc cơ thể nữa cơ. Mà quan trọng là không gây ảnh hương xấu tới sức khỏe, giúp các chị em giảm cân mà vẫn tươi trẻ, vui vẻ :inlove:

6. giadinh3con

giadinh3con Thành viên chính thức

tất nhiên khi giảm cân các mẹ đừng quá lệ thuộc vào sản phẩm giảm cân mà phải kết hợp với thể dục thể thao, thay đổi chế độ ăn vừa phải chứ muốn giảm cân mà vẫn ăn đồ ngọt, đồ béo bừa bãi, ăn vào lúc đêm khuya thì có thần thánh cũng chiu, hihi

hatbi2119 thích bài này.
  7. r.bin97

r.bin97 Thành viên tập sự

Không phải mua hàng vẫn được nhận chai nước thanh lọc cơ thể hả bạn, nghe thích quá để mình tranh thủ ghé ngay vì đang muốn giảm cân lắm mà chưa biết làm sao?

8. whug5hing

whug5hing Thành viên tập sự

Vậy bạn dùng thử nước thanh lọc Cleanse Wonder đi, này là hàng Mỹ nhé mình dùng rùi nè vì trước toàn phải nhờ người xách tay từ Mỹ về không à, mình uống với kết hợp tập thể dục nữa nhé, sử dụng 2 ngày giảm được 2 kg luôn đó bạn. Từ 62 kg mình giảm còn 51 kg, giờ người chuẩn rùi không có mập như trước nữa.

Sửa lần cuối: 19/10/2016
  9. loicong223

loicong223 Thành viên đạt chuẩn

Nếu mình dùng nước thanh lọc Cleanse Wonder mà 2 ngày giảm 2 kg thì đúng là hấp dẫn quá mà giảm cân nhiều 1 lần như vậy có khiến cơ thể mình mệt mỏi, mất sức không các mẹ nhỉ?

10. cucxamoc

cucxamoc Thành viên tập sự

Khi bạn giảm cân dùng nước thanh lọc này sẽ làm mình không bị mệt, bị mất nước đâu nên cơ thể vẫn bình thường bạn nhé. Bạn qua đây tìm hiểu thêm về thông tin sản phẩm nha:
    http://giadinh.net.vn/song-khoe/loi...at-quang-doi-voi-co-the-20160322154339699.htm

11. thachchierin

thachchierin Thành viên tập sự

“Người nhịn ăn ngắt quãng sẽ thấy lợi ích về cholesterol, huyết áp và sự nhạy cảm với insulin.” giờ mình mới biết luôn đó chứ về làm ngay mà trong quá trình nhịn ăn, nên sử dụng thực phẩm hỗ trợ để giải độc tố và bổ sung dinh dưỡng cho cơ thể như nước thanh lọc Cleanse Wonder chứ không nhịn ăn mà xỉu, mất sức thì toi ha các mẹ.

12. trangnguyenbk56

trangnguyenbk56 Thành viên kỳ cựu

tr trình khuyến mãi gì vậy bn, 21 là thứ 6 thì lại bận mất rồi

13. hatbi2119

hatbi2119 Bắt đầu tích cực

khai truonwg cửa hàng mỹ phẩm, khuyến mại nước thanh lọc cơ thể mn ạ. Đúng ngày đi làm nên em cũng chưa biết ra kiểu gì, giá mà làm thứ 7 hoặc chủ nhật thì tốt

14. dungtrananh

dungtrananh Thành viên chính thức

Vậy ngày mai mình đến buổi sáng đúng không các mẹ ơi, em mới hóng được thông tin nên mò tìm đây. Mai em được nghỉ nên cũng muốn bon chen đi nhận quà, hì hì . Đợt này tăng cân vô tội vạ, muốn tìm sản phẩm phù hợp xem thế nào. Tặng quà ở đây là free hay phải mua sản phẩm gì không các mẹ?

15. Ngọc Anh Lizzy

Ngọc Anh Lizzy Thành viên chính thức

Sáng mai từ 8h30 đấy mẹ nó ơi, mọi người qua sẽ được nhận quà là nước thanh lọc cơ thể trị giá 1tr800 nha. Đúng món mẹ nó quan tâm rồi nè, mai mình vẫn phải đi làm nên đang tìm cách xin ra ngoài đây :p

Hương Quê_88 thích bài này.
  16. Hương Quê_88

Hương Quê_88 Thành viên chính thức

Cái nước thanh lọc cơ thể đấy đắt nhỉ, mới nghe lần đầu luôn. Uống mỗi lần 1 lọ thôi là xong à cả nhà????

17. Tuệ Minh_cute

Tuệ Minh_cute Thành viên sắp chính thức

Đây là thức uống hỗ trợ giảm cân theo phương pháp nhịn ăn ngắt quãng của một nhà khoa học Mỹ nghiên cứu. Khi thực hiện nhịn ăn, bổ sung Cleanse Wonder để cơ thể không gây mất nước, mà khi uống CW cơ chế tác động đến các mô mỡ và đốt cháy calo làm giảm lượng mỡ thừa trong cơ thể nha mẹ cháu, hi. Chỉ với 1 chai Cleanse Wonder, bạn có thể giảm tới 2kg chỉ trong 48 giờ mà không bị cảm giác mệt mỏi gì hết :) Món quà hấp dẫn nhỉ, mình đọc thấy cũng muốn được nhận quà lắm. Mà đang ôm con nhỏ không biết gửi bạn ý cho ai để đi đây :p

18. xuxu20888

xuxu20888 Thành viên đạt chuẩn

Mấy giờ bắt đầu các mẹ nhỉ. 100 người được nhận quà thì chắc phải đến sớm một chút!

19. suongthu88

suongthu88 Thành viên đạt chuẩn

Sớm chắc cũng phải 8,9 giờ ạ. Có mẹ nào biết cửa hàng này không. Em hơi mù đường, số 3 Hàng Khay ở đoạn nào vậy?

20. coxylam

coxylam Bắt đầu tích cực

Có mẹ nào quyết đi ngày mai không, em lấy động lực đi chung luôn với nè?

thocoizin thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.