me nao chi giup em tim viec lam voi

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi hong nghia, 7/10/2009.

1. hong nghia

hong nghia Banned

sg: me nao chi giup em tim viec lam voi

em hien dang co con nho 8 thang tuoi ma chua di lam gi ca. chi hoc het 12 thui nen cung k biet di lam o dau? em da co kinh nghiem lam thu ky cho 1 nu tong giam doc cty quang cao co tieng o VN nhung vi lay chong k lam duoc nua.....gio muon tim viec phu hop.............cac me co ai giup e voi

ps: cam on cac me da giup. em gio chi lam duoc trong cong ty quang cao ,viec gi ma chay chot to chuc su kien ca si nguoi mau bau so la em so 1, hoac em muon ban xe hoi nhung ngai chua quen viec......noi chung la em can luong khoang 5-6tr de xai cho vui (noi thiet la lam cho vui nhung it qua ong xa cung khong cho di lam) Em cung noi thiet tinh chu khong phai chanh che hay lam cao gia dau cac me dung hieu lam nhe. em la nguoi co ngoai hinh co kha nang giao tiep...........noi chung la da tung lam model ....(troi,tam su qua muc) .....xin loi cac me em da noi nhieu qua! mong cac me giup cho.......

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hong nghia
    Đang tải...

2. kingkong

kingkong Thành viên rất tích cực

mẹ nó ở đâu, yêu cầu mức lương bao nhiêu, mẹ nó có di bán hàng không để mình giới thiệu cho

3. shinthoi

shinthoi Thành viên nổi tiếng

Việc làm.

Chỗ Chồng em đang cần tuyển phục nữ cho 1 trung tâm giải trí Game ở Đại Học Công Đoàn. Môi trường làm việc ở đây tốt lắm, không phải là mấy của hàng game ở Bách Khoa đâu .
    Công việc rất nhẹ nhàng là bưng đồ cho khách và vệ sinh vị trí làm việc.
    Mỗi ca 8h, hình như đang thiếu ca tối từ 4h-10h45. Lương + thướng 1tr8/1 tháng.
    chỉ sợ mẹ nó con nhỏ không làm được, vì thỉnh thoảng con ốm mà nghỉ dài ngày là không được thôi.

4. hanoi_trading

hanoi_trading Thành viên mới

Ở nhà bỏ ra chút chút lướt sóng CKhoan or mở shop tại nhà bán hàng online cũng OK, fashion thì alo nhé A cấp hàng cho 090 432 4239

5. foxie

foxie Thành viên sắp chính thức

Kìa, bạn ý nói là lương 5-6tr mới làm cơ mà, ít hơn không làm đâu.
    Theo mình thì bạn nên làm công việc tư vấn kiểu bán hàng đa cấp cũng được, thời gian thoải mái mà thu nhập cũng cao, công ty quảng cáo tổ chức sự kiện thì đi suốt làm sao chăm con :|

6. BHNT KOREA LIFE

BHNT KOREA LIFE Thành viên đạt chuẩn

em hiện tại là nhân viên của cty BHNT Kore Life, hiện tại cty em đang cần tuyển nhân viên tư vấn công việc cũng nhẹ nhàng thôi chị ah! Nếu chị quan tâm thi gọi cho em, em sẽ giúp chị hết mình luôn.
    chị có nhiều mối quan hệ tốt, em nghĩ chị nên làm công việc này là thích hợp nhất đó.Gọi cho em nhé sdt của em 0938854785