Cần giúp: Mẹ nào có con học trường mầm non Bình Mình ( cơ sở 1 ) quận tây hồ giúp em với ạ

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi MinXu, 14/5/2013.

1. MinXu

MinXu Thành viên chính thức

Bé nhà em xin vào được học trong trường mầm non Bình Minh -quận tây Hồ rồi ạ. Em định xin cho bé vào lớp có các bạn cùng khu đang học nhưng người em nhờ xin hộ lại bảo nên cho bé học vào lớp điểm của trường, lớp đó ít cháu hơn. Các mẹ cho em hỏi trường mầm non Bình Minh có lớp điểm không ạ? và nếu có thì chất lượng lớp đó so với các lớp khác có tốt hơn nhiều không? Các mẹ giúp em với em cần gấp lắm rồi, mai em phải cho con nhập học luôn rồi ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MinXu
    Đang tải...

2. hoabattu12001

hoabattu12001 Thành viên tập sự

Ðề: Mẹ nào có con học trường mầm non Bình Mình ( cơ sở 1 ) quận tây hồ giúp em với ạ

Nhà mình cũng gần trường Bình Minh nhưng bị trái tuyến. Không bít xin trái tuyến có khó không. Có mẹ nào đi qui trình này chưa hướng dẫn cho mình với?

3. Me Bong xu

Me Bong xu Thành viên chính thức

Ðề: Mẹ nào có con học trường mầm non Bình Mình ( cơ sở 1 ) quận tây hồ giúp em với ạ

Chắc nhà hoabattu gần nhà mình rồi, bên số nhà lẻ thuộc quận Cầu Giấy đúng k? Con nhà mình sinh năm 2010 đang muốn xin vào trường BM mà chưa biết tìm cách nào đây này mẹ nó ah.

4. hoabattu12001

hoabattu12001 Thành viên tập sự

Mẹ nó ơi mình đang định vào thẳng phòng hiệu trưởng đặt vấn đề xem thế nào:-k