Cần giúp: Mẹ nào đã tự học tiếng anh theo các bài giảng trên youtobe có đc ko ạ...

Thảo luận trong 'Học tập' bởi Trà.chanh, 3/11/2015.

1. Trà.chanh

Trà.chanh Thành viên chính thức

Chào các mẹ
    Em chưa có thời gian đi học các trung tâm nên tự học ở nhà, em học theo Youtobe, mẹ nào học giỏi TA xin chia sẻ giúp em bí quyết với.....Em cam ơn ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Trà.chanh
    Đang tải...

2. Babysun1989

Babysun1989 Thành viên tập sự

bạn add số đt trên zalo của mình nhé, mình sẽ tư vấn cho bạn 0973597977

3. cindyvn

cindyvn CubiMart- Make mum life easier

Học tiếng Anh cần nhiều lắm sự quết tâm, chịu khó. Nếu bạn chăm chỉ chịu khó mình chỉ cách cho. Mình cũng đang tự học tiếng Anh này.

Thỏ zô thích bài này.
  4. Thỏ zô

Thỏ zô Thành viên tập sự

Chị chỉ cho e vơi ak, kiukiu chi

5. khuonghien

khuonghien https://www.facebook.com/vananh1967

mình cũng đang tự học tiếng anh, các mẹ chỉ e với ạ

6. naruto_13

naruto_13 Thành viên tập sự

Tình hình là em hơi tự ti trong công việc nên muốn nhận dạy kèm 1 tg để tăng độ tự tin trong giao tiếp cũng như khả năng thuyết trình, em nhận kèm phát âm và giao tiếp miễn phí cho người lớn từ mức trên bắt đầu chút đến 5.5 ạ, em có ielts 7.0, vì lý do đặc thù nên em chỉ muốn hợp tác vầy trong vòng khoảng 2 tuần đổ lại, xong đường ai nấy đi ạ :p. Đùa chứ em chỉ có thể đưa ra cách học và phương pháp và luyện tập cùng anh chị em trong vài buổi còn lại, còn về phần xa hơn nữa thì còn tùy thuộc vào nỗ lực của từng người, em nghĩ vậy. Địa điểm học anh chị em có là tốt nhất, nếu không thì ra quán cafe nào đó tiện đường nhất cho cả 2 bên, tiền nước share ạ, thêm nữa là chỉ có thể học buổi tối khoảng từ 7-9h, vì ban ngày em đi làm. Số điện thoại em là 091223 tám không bốn bẩy. anh chị em nào liên lạc trong h hành chính thì vui lòng nhắn tin giúp em ạ, còn ngoài h thì thoải mái, em xin cám ơn.

7. cindyvn

cindyvn CubiMart- Make mum life easier

Hihi, mình học theo cách học "Tiếng Anh Thần Kì". Thực ra là phương pháp học Effortless English trên thế giới được bạn Phạn Ngọc Quốc hướng dẫn lại bằng Tiếng Việt. Bạn chỉ cần tài ebook về hướng dẫn học hoặc mình có up lên đây các mom tham khảo xem nhé. http://www.slideshare.net/nacodostt/cch-hc-ting-anh-thn-k-55120166