Mẹ nào đổ xăng bị ăn chặt thì vào đây xả nhé

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi nguyenbaochau, 11/11/2009.

1. nguyenbaochau

nguyenbaochau Thành viên nổi tiếng

biết chuyện này là cũ roài, nhưng những khi gặp phải thấy tức tối lắm nhỉ?
    sáng nay em cũng vừa bị chặt mất 10K, cây xăng bên cạnh bến xe Hà Đông. Cái đèn chỉ tiền thì mờ tịt, căng cả mắt ra chẳng nhìn thấy gì, chỉ thấy lượng xăng mọi khi đổ 40K là đầy, thế mà hôm nay đổ chỉ được có nửa bình..híc híc...](*,)](*,)](*,)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyenbaochau
    Đang tải...

2. MeCuaTit

MeCuaTit Thành viên rất tích cực

gặp đúng chỗ ngứa để gãi, tôi thì akay mấy con mụ thằng cha ở cây xăng ngã tư cổ nhuế lắm, đổ 50k mà chỉ như được 30k, kay mà ko làm gì được, đang vội đi nên chẳng để ý, đến lúc nhìn kim đồng hồ đo xăng mà tức lộn ruột, mẹ cha cái bọn ăn cướp, phải gọi là ăn cướp mới đúng. À mà còn 1 chỗ nữa ăn cắp xăng cũng ko kém là bọn cây xăng ở đầu đường Đội Cấn phía đường bưởi đi xuống ý, bọn đấy cũng là ăn cướp, tui đã om sòm ở đấy 1 lần rồi, ko bao giờ quay lại chỗ đó nữa, ko biết mọi người có bị như mình ko. Tôi thấy cây xăng của Quân Đội ở đường Nguyễn Phong Sắc ấy, chuẩn nhất, cứ 50k là đầy ặc, các chỗ khác chỉ được 30-40% thôi.

3. daobong

daobong

Biết thì làm gì đc nó đâu các bà. Đấy, vụ ở KIm giang phanh phui ra, cuối cùng thì sao, ở đâu, ăn chặn, cứ ăn chặn, ở đâu bị bắt thì chúng nó gí con tốt thì mạng thôi ạ. Chán! cám cảnh. giảm đc 500đ thì tăng lên hẳn 1k. Xoa 1 cái, đá đít mấy cái! bao h phải cạnh tranh giá như các doanh nghiệp í, dân mới dc lợi. Bưu chính viễn thông, xăng dầu, điện lực, nước..... chẳng bao giờ lo dân đang như nào..tăng là cứ tăng thôi. tăng thì tăng luôn, chứ giảm thì giảm nhièu sợ dân SÔC! Chuối!!!!!!!!