Mẹ nào dùng Sinilac neosua vào đây nào.

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi cafebuon, 26/9/2009.

1. cafebuon

cafebuon Đủ quyền lập Họ

:)kute nhà mình đẻ ra là xơi Nan ngay,trộm vía tháng đầu tăng 1kg,nhưng sau em tham khảo thấy bảo sữa similac neosua tốt và nhanh lên cân nên cho chuyển qua rồi,có mẹ nào cho con uống sữa này rồi thì vào họp bàn tròn tí nhé,nhân tiện khoe luôn xem dùng sữa nào tốt để các mẹ con tham khảo.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cafebuon
    Đang tải...

2. Tilơ

Tilơ Thành viên tập sự

Mình cũng cho bé nhà mình dùng 1 hộp hồi bé bị ốm. Mình nghe nói và cũng đọc trong hướng dẫn sử dụng thì sữa này là một loại sữa đặc biệt chỉ dùng cho trẻ sinh thiếu tháng và bổ sung dinh dưỡng cho trẻ mới ốm dậy, không được dùng thường xuyên. Và nó gần như là sữa Pedia Sure chỉ khác là Pedia Sure dùng cho trẻ trên 1 tuổi còn trẻ dưới 1 tuổi thì uống Neo Sure. Còn dùng sữa Nan thì mát nhưng bé nhà mình chậm lên cân lắm. Mẹ nó thử tham khảo thêm xem nhé.

cafebuon thích bài này.
  3. haiphongboy

haiphongboy Thành viên chính thức

Bé thứ 2 nhà tôi được hơn 1,5 tháng rùi, dùng Nan là mát đấy, rất thích hợp trẻ sơ sinh, đi ngoài phần không xấu, bé không tăng cân nhiều, sau 1 tháng tăng 1kg, nhưng rất nhiều người nuôi con bằng sữa Nan nói như vây, Similac thì ngọ hơn, nhưng nóng hơn đấy.

4. triều phượng

triều phượng Thành viên đạt chuẩn

đúng đó hồi đó bé mình bú neo nhưng nóng quá đi tiêu khó nên mình ko cho uống nữa, mình cho bé nhà uống anpha cũng tốt lắm rất dễ đi tiêu