Mẹ nào giỏi công nghệ tư vấn giúp em cái điện thoại ''tự sướng'' tốt với.

Thảo luận trong 'Học tập' bởi baha1390, 10/7/2015.

1. baha1390

baha1390 Thành viên tập sự

Tình hình là sau mấy tháng chắt chiu tiết kiệm em đã có được một số tiền nho nhỏ (tầm 8 triệu) để đổi điện thoại nhưng lại không biết mua máy nào bây giờ, em thích chụp hình tự sướng nên không muốn dùng iPhone nữa, mua máy xịn thì không với tới, máy cũ thì lại ngại vì có biết gì về công nghệ đâu :( trải qua một thời gian kha khá ''nỗ lực'' tìm kiếm em cũng tìm được 3 cái vừa ý: Xperia C4 Dual, HTC Desire 826 Dual, và HTC Desire 820S Dual. Mẹ nào rành công nghệ hoặc từng dùng các máy này thì cho em biết cảm tưởng để em còn quyết định ạ..
    Em xin chân thành cảm ơn!! :p

Xem thêm các chủ đề tạo bởi baha1390
    Đang tải...

2. mecunnt

mecunnt Thành viên chính thức

mình thấy samsung dùng thích mà. Bạn thử tham khảo dòng này xem sao.

3. Nụ cười của gió

Nụ cười của gió Thành viên tích cực

Vừa rồi em cũng như chị chọn mua đt hjhj , chị thích chụp ảnh thì mua sonny ấy .
    sony chụp ảnh cực đẹp , mẫu mã đẹp nhìn máy sang nữa .
    Ở xóm em , 1 anh lm quản lý bên FPT nói máy đấy dùng chụp ảnh thích lắm hãng sonny đc nhất về chụp ảnh thôi còn về pin vào mạng thì ko oki lắm .
    Em cũng mới mua con zenfone 5 , dùng cũng thích lắm chị ạ . hjhj em ko n tiền như chị nên mua con đó thui anh ý cũng tư vấn cho em mua con đó nói dùng tốt máy bền , chạy pin khỏe vào mạng chụp ảnh cũng đẹp mà .anh ý đang dùng nên em xem máy cũng đẹp nên đi sang nhật cường mua , bên ngoài đẹp hơn hình ảnh trên mạng về dùng cũng thích lắm.
    Nếu chị mua thì mua bên nhật cường ý anh ý bảo em sang đó mua chứ đừng mua FPT bên anh ý . FPT bán đắt hàng như nhau mà chênh nhau mấy trăm ý . hjhj. chúc chị nhanh rinh đc dế yêu nha.

4. thanhthanh2015

thanhthanh2015

mình thì thích dòng samsung hơn vì nó có nhiều tiện ích thích hợp với người dùng