Hà Nội: Medaudo SALE ĐIÊN ĐẢO trang 3

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi medaudo, 5/3/2013.

1. La_nguyen_bach_linh

La_nguyen_bach_linh Bông " đẹp zai "

Ðề: Medaudo SALE ĐIÊN ĐẢO trang 3

đồ của em chị xin phép tổng hợp lại như sau:
    -
    vậy em bỏ món này

-
    ===> cái này em bỏ ko mua nữa, vì mới được cho một cái áo sơ mi
    ==> cho em 3 cái, 1đen 1ghi 1 tím đi chị, 1 đen chị lấy size mặc váy, còn 1 tím và ghi còn lại chị lấy size mặc thành quần đùi giùm em nha

-
    ==>> ko có bụng to đâu chị, chị lấy cho em 2 màu đen và vàng như hình nhé
    -
    ===>>> cái này em lấy 1 chiếc thôi ạ, vì lúc nào diện váy bó em mới mặc.

Sửa lần cuối: 25/4/2014
  2. thuyen232

thuyen232 Thành viên rất tích cực

Ko ship hàng cho c à e ơi?......

medaudo thích bài này.
  3. loanlinkin

loanlinkin Thành viên mới

chị Hiền ơi,. chồng em cao 1m67, nặng 68kg, Chị xem có size nào phù hợp thì để ra giúp e với
    - Áo nam 18: cho em 1 cái màu vàng đất
    - Quần nam 18: màu 4.5.6
    - Quần nam 21: bình thường quần bò hàng xuất em vẫn mua nhà chị, chồng em mặc sz 32, nhưng dạo này ảnh í đang béo lên, không biết cái này 32 us có vừa k ạ?
    - Áo nam 68, áo này em hỏi mấy lần rồi, nhưng cứ ngại k muốn mua lẻ tốn tiền ship, nên lần này mua nhiều em lấy luôn, k biết còn sz cho anh nhà em ko? Đợt trước em hỏi chị sz S hết rồi, thì em lấy sang sz M liệu có rộng quá k chị? Nếu đc thì để em màu 17 hoặc 18 ạ!
    Chị check hàng rồi báo giúp em với chị nhé. Em cảm ơn chị:)

4. Bachduong13

Bachduong13 Bắt đầu nổi tiếng

Chị ơi, em muốn lấy 2 áo tập yoga màu trắng, 2 quần mặc trong váy & đi tập (MS QNU61) ah. Em cao 155, nặng 47kg nha chị. Chị chọn quần phù hợp giúp em với nhé! Thêm 1 quần Baggy Esprits xuất Mỹ màu navy ah! Chị tính tổng thiệt hại, để em Ck rồi nhắn chị địa chỉ để ship hàng cho em với ah! Tks chị!

5. melinhvatit

melinhvatit Thành viên rất tích cực

ANAM71. Bộ bóng rổ thể thao Everlast. Cho c 1 bộ màu xanh lá sz XL nhé! Hôm trước mua 1 bộ màu xanh dương ông con thích mê mặc ko chịu giặt, kinh quá :(
    Quần đùi Puma có sz bự cho c 2 đôi nhé! Vòng bụng quần là 98, mông >120 e nhé :)

6. MẹMinhĐức

MẹMinhĐức Thành viên nổi tiếng

Mai em đang định qua mua cho cu Đức bộ này chị VA có đi không ? Quần đùi Puma có size cho các bạn mới lớn 42-45kg không Hiền ơi?

7. thucpham336

thucpham336

Chị ui, nhà chị có mẫu sơ mi công sở về chưa, chứ hôm rùi e qua bạn gì bán hàng ý bạn ý đưa e cái áo xanh e ko ưng lắm

8. Lolita295

Lolita295 Bắt đầu tích cực

9. Ki2007

Ki2007 Thành viên tích cực

E ơi, ship cho c đến 40 trần phú quần đùi nam puma màu 1,2,5, size cho ng mặc quần dài cỡ 32-33 nhé

10. Mebacongai

Mebacongai Thành viên tích cực

QNU63. Quần co giãn 4 chiều hoa văn trìm xuất cho Yessica. Chất liệu mềm, độ dày vừa phải. Hàng của hãng này mặc vào trông nâng mông và thon gọn chân nhiều lắm nhé. Cạp cao nên các thùng nước lèo được ôm lại, đỡ khiêu khích người đi đường rất nhiều. Hoa văn trên vải thì sang khỏi bàn, mà số lượng của nó cũng không có nhiều mà nhìn thấy có ai đó khác mặc giống mình gây bực tức cá nhân.
    Size: 38, 40 form nhỏ (em 49kg đang vừa 38 đây, tốt nhất cho xin số đo vòng bụng ngang rốn và mông để em check size nhé) : cho chị 2 chiếc 2 mầu size 40.
    Và 1 chiếc QNU 57, 1 chiếc QNU58 size cho bé nhà chị cao 1m68 nhưng nặng có 45kg thui
    Thứ 2 ship nguyễn khang giúp chị nhé. Thanks em.

11. fashion2T

fashion2T Thành viên nổi tiếng

Chị ơi, check giúp em mấy đồ này nhé. Em 1m65 nặng 57 kg chị nhé

1.ANU152. Áo tập thân dài ALO. Hàng xuất Ý.Chất co giãn tuyệt vời. Màu xanh lá non tiêu biểu của thể thao. Không chỉ có Alo mà NIKE cũng hay có màu này. kết hợp với quần tập màu đen đẹp tuyệt. Lưng sau bằng lưới thoát mồ hôi, ngực ôm, xếp ly sườn ngực, có đường chân ngực và bo bên trong để vào form mà không phải mặc thêm bra. Quá trình tập luyện không bị rung tung trời. Chất liệu hàng xuất thích khỏi nói, mặc vài năm không dão.
    Giá chính hãng sau thuế và ship về đến VN: 1200k
    Giá: 120k
    Size: còn đủ size
    Màu: chỉ có màu lá non như trong ảnh.

2.QNU61. Quần mặc trong váy và đi tập của hãng City Streets. Chất liệu cotton dệt dọc và spandex dệt ngang nên quần đợi cho nó bai dão thì còn khuya. Bền, dễ chịu, may đủ tiêu chuẩn cho người mặc kể cả dùng cho trong tập luyện vẫn thoải mái chứ không riêng gì trong váy. Hàng xuất của hãng CityStreets. Nhẹ nhàng êm ái từ chất liệu đến tiền. Ngoài ra, để đón một mùa hè nóng nực, các chị có thể lấy lên 1 size mặc màu tím hay cam với áo phông rất hay ho đấy, quả quần đùi rẻ như quần đùi trẻ con.
    Màu: tím, ghi, cam, đen (màu lòe loẹt dùng cho tập hoặc mặc chơi với áo phông)
    Size: xs, s, m, l, xl (cứ báo chiều cao cân nặng em check cho)
    Giá rẻ hơn hàng Tàu: 65k

3.QNU55. đồ tập YOGA xuất Ý , hàng của Bella. Chất liệu co giãn tốt lắm, cả năm mà chả thấy dão dù tần suất tập luyện cao ngày nào cũng giặt và dùng xà xã. Hàng tập của Bella khiến các chị đã từng mua nó cách đây mấy năm rồi tìm bướt bơ mãi chẳng có lại. May quá năm nay mới có thêm một ít. Giá rẻ bằng nửa hàng Tàu hay hàng nội địa, cái thứ hàng mặc một mùa hè đã hỏng dão toèn toẹt không thèm chấp.

Quần giá web chưa thuế, chưa ship về VN là 32$, em bán 120k
    ( Mẫu 2)

4.QNU58. Quần tập GYM cho nữ - hàng xuất cho PIPER. Quần siêu nhẹ dành cho tập GYM hoặc các môn actice cho nữ. Bên trong có liền quần lót bo chun rất kín đáo. Dù có ngồi xổm cũng chỉ là để khiêu khích chứ chả ai làm được gì. Chỉ có màu như hình và màu đen viền hồng. Có size cho trẻ từ 5 tuổi đến người lớn mông to trên 90cm. Nên nhiều cặp mẹ con mặc mát đồng bộ được. Cả cần đi tập, mùa hè chúng ta dí dủm mặc áo phông quần này đi sandal lượn phố. Đồng giá 90k/c

12. hongls5

hongls5 Thành viên rất tích cực

Quần levis màu chàm đậm như hình ko e. ? Chị tìm màu tràm đậm ko mài thì tốt hoặc mài rất ít thôi. Nếu có chọn cho chị size cho vòng 2 ngang rốn 78 mông 92 ( chị mặc levis chuẩn 28 )

13. Phonghuyen2010

Phonghuyen2010

ui em xin chân ngóng thôi ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

medaudo thích bài này.
  14. melinhvatit

melinhvatit Thành viên rất tích cực

C Đã qua lấy đồ luôn rùi nha! :)

medaudo thích bài này.
  15. cuavatom

cuavatom Bắt đầu nổi tiếng

765. Áo hai dây cotton chun hàng xuất cho Ann Taylor. Hàng này xuất Mỹ nên size là US, to. Hiện chỉ còn toàn size M. tầm 55kg - 70kg mặc vừa. Nên đừng lo không có phần cho mình nhé. Áo này dây có điều chỉnh ngắn dài như áo bra. Thân giản dị nhưng viền bo đầu có cái đặc biệt riêng của nó. Vải cotton có nhiều spandex nên chắc còn khuya mới bai gião. Giá web mua vo chưa gì sất đã là gần 20 USD rồi các bác nhé. GIỜ SALE CÒN CÓ 50K, RẺ HƠN CẢ HÀNG TÀU
    cái này có màu trắng k bạn ơi?
    Anu144. Áo hai dây cotton chun dày dặn của Bella, hàng xuất nên có size cho người to béo đang không có áo hai dây mặc nhé. Hiện có màu đen, trắng, đỏ. Đây là dạng áo không thế thiếu trong tủ quần áo của các chị, mặc được 4 mùa theo từng trang phục riêng cần kết hợp, hay chỉ đơn thuần là mặc đi tập cho nó kín đáo. Giá 70
    áo màu trắng cho người 50kg có k bạn ơi? (tương đương S-M nhỏ VN nhé)

Sửa lần cuối: 26/4/2014
  16. medaudo

medaudo 0944038181-0912110299

Ðề: Re: Medaudo SALE ĐIÊN ĐẢO trang 3

mình ơi ,đồ mình hỏi như sau:
    - Quần đùi PUMA xã của mình chỉ vừa size M thôi, hiện tại size này chỉ còn mẫu số 2 và 3 mình ạ, các mẫu khác hết rồi, nếu xuống 1 size là size S vưỡn mặc vừa nhưng size S chỉ còn màu số 2 là hết. Các size khác như L và XL đều hết hàng.
    - Áo Spring ông xã bạn vừa S nếu người gọn, chắc. Nếu bụng phệ thì vừa M. Size S hiện tại hết sạch, size M còn màu số 10 mình nhé. Màu xanh đó trông cũng đàn ông phết, trầm, sạch và giản dị.
    - Áo sơ mi zaramen giả jile còn size của anh ấy.
    - Phông Decree của mình tớ chưa check được size vì mình không đưa thông số người mặc, yêu cầu muốn mặc body hay rồng rộng

Về ship, như ở trang 1 đã ghi to lại còn nhấp nháy, tổng đơn hàng trên 500k được freeship mình ạ, không áp dụng freeship cho hàng sale.
    Yên tâm, hàng mình hỏi toàn hàng mới về, không có mã sale nào.

chị, anh nhà chị vừa XL, dưng mà em hết size này rồi ạ, bác chậm quá. Bác biết em gái bác bán mấy cái hàng này chỉ một hai ngày là hết mã mà. Vậy em ghi sổ, nếu còn có hàng về trong thời gian gần gần thì em ới bác ngay nhé.

chị ui, tình hình dư lày
    - Quần yessica hết đen lâu rồi, em phần bác trắng 40 nhé.
    - quần piper hết size cho bạn bé rồi, quần everlast thì còn. Vậy em ship cho chị 2 cái everlast cho bạn ấy thay đổi nhé. Chúng nó khác hãng nhưng hình thức giống nhau ấy mà.
    - Sao bác không lấy bộ 3 đồng phục cho 3 cô con gái nhà bác ? các size nhỏ hơn em còn đấy

check, có gì báo em nhé

17. medaudo

chi tiết chị có in đậm ở trên rồi nhé

chị ui, levis nó xuất đi nhiều thị trường, và mỗi nơi nó đều cho ra thông số khác nhau. Ví dụ cùng một seri hàng, đi Hong Kong thông số sẽ nhỏ hơn đi Châu Âu , và nhỏ hơn 2 đơn vị so với đi Mỹ. Chưa kể cùng là hàng levis nhưng với dáng strainght người mặc sẽ có cảm giác rộng chật khác hẳn dáng slim, và lại càng khác với dáng skinny.
    Đấy là mới nói hàng xuất xịn đới. Chưa nói hàng nhái, hàng nhái thông số lại càng lung tung. Vì vậy nếu lấy size 28 ra làm chuẩn, em sợ không check size cho bác được như ý vì mã code của 2 đó là cái gì em không biết
    Căn cứ theo vòng bụng và mông của bác thì hàng bác đang xem, bác vừa 27 thôi ạ. Chương trình là size 27 hiện chỉ còn đúng 1 chiếc là hết ạ.
    Về màu, cũng khó nói vì mỗi máy tính để độ sáng và độ tương phản khác nhau. Với bên em, em so thì thấy quần ngoài với ảnh khớp màu em mới dám up, tránh kiện cáo sau này. Bản thân em nghĩ, em còn lo kiện cáo nữa là hãng , thương mại ở mỹ và châu âu nó nghiêm, ảnh đẹp ngất ngây mà hàng lởm như mấy shop bán hàng tàu thì nó phá sản lâu rồi, đâu sản xuất dc hàng nghìn cái đi khắp nơi được nữa phải không chị ? Vậy nên còn do máy bên chị độ sáng tôi có thể đang để chế độ khác em nữa nên quần có thể sáng hơn hoặc tối hơn một chút so với ảnh. Ở mức độ cho phép.
    Quần này thuộc dạng sẫm màu, có mài ở mức độ wash 20% chứ không phải là hạng mài bạc chị ạ.
    Còn nếu chị thích màu tràm không mài em có hàng CK, màu nó tràm đậm lắm, gần như cửu long rồi ấy, nó thì không mài, giá rẻ hơn nhiều so với levis, tất nhiên vải k đẹp bằng levis rồi, 280k

chị ui, áo hai dây sale của anntaylor em chỉ có màu xám như hình thôi ạ, size M duy nhất luôn, tầm 55kg mới mặc ôm được chị nhé, chứ còi còi là mặc bị rộng đấy.
    còn hai dây bella trắng cho 50kg em còn chị ạ

18. medaudo

em là em thích cái nhanh của bác lắm ý. Bác hiểu em mình, nên cứ oán nhanh thắng nhanh cho nó gọn, rồi ngồi cười khà khà trước màn hình khi thấy bao kẻ khác đang kêu giời ngồi chờ em trả lời là hết hàng.

melinhvatit thích bài này.
  19. medaudo

chị ui, size L em hết hàng cách đây 2 hôm rồi chị ạ. chị có xuống size M thì còn màu số 2 và 3. Nhưng em sợ xuống tận 2 size thì lại chật mông. Nếu bác chờ được thì báo em, em lưu bác vào list những chị đang chờ puma đợt 2 có thể về thêm nhé. Check, có gì báo em

em ui,
    vậy tổng kết của em dư lày em xem ổn chưa nhé
    - quần trong váy 3x65
    - phông nike 2x200
    - quần gen 1x65
    --------------
    Tiền hàng 660k
    vẫn ship đi Vũng Tàu theo địa chỉ trước à ?
    nếu ship thường thì freeship em nhé.
    Nêu ship nhan thì shareship. Chuyển thêm cho chị 40k, chỗ còn lại chị bù cho.

chi tiết chị có in đậm ở trên rồi em nhá.

Sửa lần cuối: 27/4/2014
  20. medaudo

đồ của em dư lày:
    áo tập yoga trắng S: 2x90
    quần mặc trong váy: 2x65 (chưa báo chị lấy màu gì)
    quần esprit baggy: 1x180
    ----------
    Tiền hàng: 490k
    vì em không nói ship đi đâu nên chị chưa tính dc tiền ship cho em.
    đơn hàng trên 500k là được freeship thường đấy, em có lấy thêm gì không ?

có về thêm sơ mi caro của f21 đó em, dáng công sở, form nhỏ, có mấy màu đấy.