Toàn quốc: MỆNH DANH LÀ ''CÂY SON THẦN THÁNH''- 100% son Pháp

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi binhbinhtranmtpy, 29/7/2015.

1. binhbinhtranmtpy

binhbinhtranmtpy Thành viên chính thức

Được mệnh danh là "cây son thần thánh" với các ưu điểm vượt trội !!
    1. Bao bì: như đa số các dòng son kem khác, cây son này gồm một ống nhựa chứa son và một nắp vặn có chổi đi kèm để tán son.
    2. Chất son: là son kem nhưng chất son khá đặc, mịn sánh như kiểu kem dưỡng ý. khi tán son lên mịn, tiệp vào da môi. Không hề có hiện tượng bột hay rãng môi, dù môi đang khô cũng không lộ rãnh môi.
    3. Độ lên màu: son lên màu tốt với các màu tươi
    4. Độ bám màu: Độ bám màu thuộc dạng tốt, nếu đánh xong đi ăn sáng thì màu chỉ trôi đi tầm 10% là cùng, ít dính ra cốc chén vì sau khi đánh tầm 5ph son khô hẳn tiệp vào môi, cảm nhận thấy son ít dính cốc chén hơn cả chất retro matte của MAC.
    5. Mùi thơm: Có mùi thơm hơi hắc, đánh lên tầm 10ph thì hết, không ảnh hưởng lớn đến dùng son.
    6. Ảnh hưởng tới môi: Thường thì son kem hay làm khô môi, lộ rãnh môi hoặc tạo thành đường viền rõ ràng ở môi, tuy nhiên chất son này không có nhược điểm đó. Với các màu đậm thì đánh cả buổi môi cũng không bị khô đi, không lộ rãnh môi.
    VÌ NHỮNG ƯU ĐIỂM TRÊN MÀ CÁC MẸ KHÔNG NÊN BỎ QUA EM SON ĐƯỢC MỆNH DANH LÀ " CÂY SON THẦN THÁNH" NÀY.
    HÀNG NHÀ EM ĐẢM BẢO LÀ HÀNG PHÁP 100% CHECK CODE THOẢI CON GÀ MÁI ^^.
    KHÔNG GIỐNG NHƯ MỘT SỐ HÀNG BÁN 280K-290K ĐÂU NHÉ. hàng Pháp chuẩn không bao giờ có giá 280k -290k đâu ah. các mẹ đừng ham rẻ hơn mấy chục mà mua phải sản phẩm không ưng ý nhé.

các mẹ đừng ham rẻ nhé, mà rước thêm bực mình ^^

còn đây là bill mua hàng nhà e nhé

lên màu môi cực đẹp luôn ah

số màu son
    [​IMG] [​IMG]

mua son tặng mặt nạ bùn non của Shiseido gọi là giao lưu ah ^^

và kết quả là được ntn đây ah, toàn bộ mụn cám, măng lông, bụi bẩn được lột sạch, sau khi đắp xong các mẹ sẽ thấy da mặt sáng và min hơn rất nhiều, em là em ưng bạn này lắm, tặng mọi người gọi là giao lưu ah

rá rổ lẻ: 320.000đ ( đừng so sánh e với các e 280k -290k nhé khác nhau 1 trời 1 vực đấy ah). sỉ ib e nhé
    đt : 0981 576 616

Xem thêm các chủ đề tạo bởi binhbinhtranmtpy
    Sửa lần cuối: 29/7/2015