Toàn quốc: Mẹo Hay Giải Quyết Mùi Hôi Túi Xách Những Ngày Nóng

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Kim Ngân Ngân, 24/4/2019.

1. Kim Ngân Ngân

Kim Ngân Ngân Thành viên tập sự

NẮNG NÓNG TÚI XÁCH BỊ HÔI Ư ????

ĐỪNG LO ! TÚI XẤU GIÁ CAO CÓ MỘT VÀI CÁCH NÀY NÈ

Vắt 1 chiếc khăn ấm lau từ trong ra ngoài, nhớ là dùng khắn ấm nha.

Dùng dấm ăn thấm vào khăn, lau thêm 1 lần nữa nhe để diệt khuẩn, và để cho dấm tự khô, không cần phải lau lại

Dùng than hoạt tính bỏ vào trong chiếc túi nhỏ rồi bỏ vào trong túi (than này bạn có thể kiếm ngoài chợ rất dễ hoặc những nơi bán than)

Hay bạn có thể dùng túi thơm, bất kỳ mùi nào mà bạn thích để bỏ vào trong túi.

Chia Soda, cà phê hoặc phấn rôm vào các túi nhỏ sau đó bỏ vào từng ngăn túi xách của bạn và để nơi khô thoáng trong 3-4 tiếng. Mùi thơm của Soda, phấn rôm và cà phê sẽ giúp khử sạch mùi hôi cho túi xách.

MẸO NHỎ : Gói túi xách của bạn trong một chiếc túi nilon sau đó bỏ vào trong ngăn đá của tủ lạnh trong 3-4 tiếng. Nhiệt độ thấp sẽ giúp tiêu diệt các loại vi khuẩn gây mùi.

Trên đây là 1 số phương pháp mà "Túi" sưu tầm được để chia sẻ cho các bạn giữ gìn túi xách của mình.

Nếu thấy hay like và share giúp "Túi" để mọi người cùng biết đến những phương phát này nha!

Túi Xấu Giá Cao tự hào mang đến cho bạn những giá trị to lớn hơn cả một chiếc túi, nó đến từ những bài viết mang kiến thức, các mẹo, về sức khỏe, và làm đẹp…và tất cả đều là miễn phí.

Vì vậy, đừng tiếc 1 Like cho những giá trị của “Túi” mang lại cho bạn, và để bạn luôn cập nhật những bài viết, thông tin mới nhất nha!

➡️Thấy hay hãy Like và Share cho mọi người cùng đọc và cùng bảo quản chiếc túi iu của mình trong những mùa nắng nóng này nhé các nàng ơi!

Fanpage: Túi Xấu Giá Cao

===***===
    #nắng_nóng #nangnong #nang_nong
    #túi_xách_bị_hôi #tuixachbihoi #tui_xach_bi_hoi
    #túi_xách #tui_xach #tuixach
    #túi_xấu_giá_cao #tuixaugiacao #tui_xau_gia_cao

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Kim Ngân Ngân